Breaking

Saturday, February 22, 2020

UTAMU WA MAMA Sehemu Ya 36

UTAMU WA MAMA
MTUNZI: GODFREY GODSTAR
CONTACT: 0712730692
FB PAGE: Godstar_tz
SEHEMU YA 36
"mmmh...oooohsht...unanitesa masu niti...nitomb* masu prease...nimeloeana mwenzio...oooooh haunipendi....nitomb*.."
#ENDELEA NAYO
swaumu alizidi kulalama kwa raha ninazompa,niacha kuramba masikio yangu kwa ulimi nikaanza kuupitisha ulimi wangu kwenye shingo yake huku kiganja changu cha mkono wa kushoto kikiwa kwenye ziwa lake la upande wa kushoto nikitomasa chuchu zake kwa ustadi wa hali ya juu na kumfanya swaumu aendeleze mbiu zake za kupiga mayoe mithri ya mtu anayetoa tangazo kwenye kijiji fulani.
maziwa ya swaumu hayakuwa makubwa kama yale ya wanawake fulani ila alikuwa na ziwa le embe sindano,chuchu ziliendelea kuwa ngumu na kusimama zaidi pindi nilipokuwa naendelea kuzitomasa na kuzivutavuta.
"jamani...ja..mani....masu...kuwa na huruma ungekuwa wewe ungejisikiaje..umenitia nyege masu naomba uzitoe ..oooh...assssh...nitoooo"
hahaha nilizidi kujiona mshindi tu kila dakika hasa swaumu alipokuwa anazidi kulalama kama vile mtu anayedai haki yake mahakamani,wakati naendelea kumtomasa swaumu,gafra nilimuona swaumu anaivua kanga yake na kuitupa pembeni akawa amebakia na brauzi tu ya juu ambayo hakupana nafasi ya kuivua kutokana nilikuwa nashughulika na juu,swaumu aliingiza mkono wake ndani ya boksa yangu na moja kwa moja alienda kuishika mashine yangu,aliikuta imekasirika balaa,imesimama vile ipasavyo,akaanza kuichezea huku akiitoa nje ya boksa,swaumu alininong'oneza sikioni tena sauti ya mahaba,yenye kutia hamasa ya mapenzi.
"masu...utaniua..nakuomba..nahitaji mbo* yako masu prease naomba niingize mwenyewe"
dah nilimuonea huruma sana swaumu ila sikutaka kumtomb* mapema leo sababu nilitaka kumuonyesha utundu wa kimakonde.
niliuleta ulimi wangu hadi mdomoni kwake na yeye akaupokea harakaharaka tukaanza kunyonyana ndimi huku mkono wa swaumu ukiwa unaendelea na kazi ya kucheze mbo* na pumb* zangu.
jamani swaumu anaviganja laini yaani wakati anaishikashika mbo* yangu nyege zilikuwa zinaongezeka mara dufu na uzuri anajua kuichezea mbo*,maana utakuta wanawake wengine sio waitekenye mbo* ila wanakuumiza na wakifika kwenye pumb* ndio utajuta maana watazibinya kama vile mateka wa kikoloni unapewa adhabu na wajerumani,raha ya mapenzi yote inaishi hapohapo.
nyie wanawake muwe munawauliza watu kama akina swaumu hivi pumb* zinahudumiwaje,mwanaume mwingine anashindwa tu kukuambia anaona aibu kama unamuumiza na akitoka hapo kesho harudi tena kwako.
nilimvua brauzi yake nilikuta maziwa yananitazama mimi basi nilianzq kupitisha ncha ya ulimi wangu chini ya uvungu wa mazuwa yake kitendo ambacho kilimfanya swaumu aanze kujikunjakunja kama vile mtu mwenye kifafa,nikaamia kwenye chuchu zake nikawa nazinyonya,nilizinyonya hadi zilabadilika rangi zikawa nyekundu,
wakati nazinyonya chuchu zake mkono wangu nikaupeleka chini nikawa napima oil kama ipo sawa,basi nikawa nasuguwa kisimi chake kwa ustadi wa kimapenzi kitendo ambacho kilimfanya atangaze kufika kileleni bila kupenda.
"masu hapohapo..oooh usutoe kidole nichezee zaidii..
.oooh tam...muuu.unajua masu tamu...nisugue zaidi kisimi nasikia raha usiache...oooooh..aasjjj...mmmmmh nako...nakojoa..oooohhh.nakojoa mume wanguuuuuu."
swaumi wakati anakojoa alinikumbatia kwa nguvu huku akitetemeka balaa kama ana degedege la ukubwani.
siku moja nikiwa katika harakati zangu nilikutana na mama mmoja jina namuhifadhu alinipa mualiko tu wakirafiki ila hakusita kuniambia ukweli wa ndoa yake na kubwa aliniambia kuhusiana na mumewe anavyokuwa anamuandaa wakiwa wanaelekea kwenye tendo la ndoa na kubwa zaidi akifika kwenye kisim* huwa anamuumiza yaani anasugua hadi dada anapata maumivu akiwa anenda kukojoa au kujisafisha na ile raha haisikii,baada ya kuniambia hayo nilimpa ushauri nini cha kufanya kwa mumewe ili afurahie icho kitu anachofanyiwa na asisikie maumivu,nashukuru mungu baada ya siku kadhaa alinipigia simu na kuniambia anafurahia kile anachofanyiwa tena na anapata raha.
nawaambia nyinyi wanaume wenzangu muonasoma hii hadithi mwanamke anahitaji maandalizi mazuri na kila kiungo chenye kulete hisia katika mwili wa mwanamke ni kilaini hivyo ukitumia nguvu unamuumiza na hatokuwa anapata raha ya uwepo wako,tujifunze tujue lakini pia katika mwili wa mwanamke kuna sehemu 75 ambazo zote ni sehemu hatari ukizichezea vizuri anaweza kukojoa kabla hata ya kumuingilia,ukihitaji kujua njoo inbox au tuma msg kwa namba yangu hiyo.
swaumu aliendelea kulalama wakati anakojoa.
"ooooh...thanks...masu wangu nimekojoa nasikia utamu,unajua kuniridhisha wewe ni kidume wangu katika kijiji hiki sitaki mwanaume yoyote zaidi yako,kum* hii ni mali yako itomb* uitakavyo,ata barabarani ukinikuta wewe niinamishe tu na ujitomb**"
duh swaumu alizidi kuropoka tu bila hata ya kujua nini anakiongea.
nilimraza chali,nikachukua kitambaa nikamfuta K yake vizuri,nikachukua mto nikauweka chini ya kiuno chake vizuri nikamwambia atanue miguu yake na swaumu kwa utiifu wake mkubwa anatanua miguu yake nilienda kwenye meza yangu ndogo ya kuhifazia vitu nikachukua chupa ndogo ambayo ina asali,nikarudi akipi nikaimimina kwenye kifuniko alafu nikaimimina kwenye kum* yake kitendo ambacho kilimshangaza swaumu tena sana.
"masu hiyo si asali unataka kunifanyia nini jamani wewe masu"
nilitabasamu kidogo kisha nikamwambia wewe kuwa mjumbe ndio tu,basi nikapakaza kidole changu cha shahada asali kisha mwanaume nikazama chumvini,nikawa nainyonya kum* ya swaumu kwa kufuata mtiririko wa ile asali,kindo kile kilimfanya swaumu apige kelele tena kubwa alianza kuropoka hadi kutukana matusi.
"oooooh mas..kumamako...oooohh....ssshh.unaniuwa kumaaa....ooohs tamu yalaaa asali tamu...nichokonoe na ulimi mume wanguuu...
HUSIKOSE SEHEMU YA 37 YA HADITHI HII TAMU YA UTAMU WA MAMA INAZIDI KUNIGA.
HUSIACHE KUSHEA HADITHI HII BAADA YA KUOSOMA KAMA WENZAKO WANAVYOSHEA ILI WENGINE WAISOME.
DOWNLOAD APPLICATION YETU SASA KWA SIMULIZI NZURI ZA KUSISIMUA.
👉https://play.google.com/store/apps/details?id=com.godstarapp
SAMBAZA KWA WENGINE NA HUKO MBELE NDIO KUTAMU ZAIDI

No comments:

Post a Comment