Breaking

Saturday, February 22, 2020

UTAMU WA MAMA Sehemu Ya 39

UTAMU WA MAMA
MTUNZI: GODFREY GODSTAR
CONTACT: 0712730692
FB PAGE: Godstar_tz
SEHEMU YA 39
nimeagamia ukuta,huku mbo* ikiwa imesimama balaa akaja akaikalia kwa kumpakata,
#ENDEA NAYO
mtoto akaanza kunizungushia nyonga na kwa jinsi alivyojaaliwa mzigo basi sikuona tabu kupitisha mikono yangu kwa nyuma na kuanza kumchezea matako huku ulimi wangu ukiwa unayanyonya maziwa yake.
Jamani kuna mikao mingine kwenye mapenzi ni raha sana na inamfanya mwanamke hawai kukojoa haraka sababu unakuwa unakuna sehemu zote.
Haikuchukua muda swaumu aliongeza kasi ya kiuno na kuanza kukakamaa.
"nakojo....oooh kuma make mboo yako inanikojolesha...nakojoa mmm...asss.."
swaumu alinikumbatia kwa nguvu huku akizungusha kiuno polepole tena kwa hali ya kukakamaa.
Jamani asiwaambie mtu hakuna kitu kitamu katika kufanya mapenzi kama kufika kileleni yaani kukojoa na hili limekuwa tatizo kubwa kwa baadhi ya wanawake,kukojoa shahawa imekuwa kama hadithi tu kwao ila wenyewe hawajawahi hata siku moja.
"asante MASUMBUKO..unajua kunikuna vizuri,unanifanya kila kukicha nizidi kuwa na wivu mkubwa juu yako"
Basi baada ya kuniambia maneno hayo matamu swaumu alinyanyuka polepole huku akiichomoa mbo* yangu tena kwa madaha yote alafu akaidumbukiza mdomoni kwake na kuanza kuisafisha na mate yake,dah nilisikia raha ya ajabu na mdomo wake ulivyokuwa na joto basi sikuchukua dakika nyingi sana kidume nikaanza kukakamaa,nikashusha mzigo wa korosho na karanga mbichi mdomoni kwake.
"mmmh masu hatari shahawa zako zina moto balaa,laiti mimba ingekuwa inaingirika kupitia mdomoni naamini hili bao lako lingenipa mimba"
tukawa tunataniana hapa na pale na swaumu wangu au dada mkuu wangu wa shuleni.
nilimpelekea maji chooni mtoto akavaa kanga yake ile moja aliyokuja nayo,basi akawa anazidi kunitamanisha na umbo lake la ushawishi,sikutaka kuchelewesha masumbuko mie nikaamua twende wote kuoga chooni.
*mume wangu naomba unichambe kum* yangu wewe mwenyewe maana nataka kusikia mtekenyo wa vidole vyako"
USIKOSE SEHEMU YA 40 YA HADITHI HII TAMU YA UTAMU WA MAMA INAZIDI KUNIGA.
HUSIACHE KUSHEA HADITHI HII BAADA YA KUOSOMA KAMA WENZAKO WANAVYOSHEA ILI WENGINE WAISOME.
DOWNLOAD APPLICATION YETU SASA KWA SIMULIZI NZURI ZA KUSISIMUA.
👉https://play.google.com/store/apps/details?id=com.godstarapp
SAMBAZA KWA WENGINE NA HUKO MBELE NDIO KUTAMU ZAIDI

No comments:

Post a Comment