Breaking

Saturday, February 22, 2020

UTAMU WA MAMA Sehemu Ya 43

UTAMU WA MAMA
MTUNZI: GODFREY GODSTAR
CONTACT: 0712730692
FB PAGE: Godstar_tz
SEHEMU YA 43
nilimnyonya ulimi swaumu mwisho uzarendo ukamuinsha,akachukua mkono wake na moja kwa moja akauingiza kwenye suruali yangu na hakufanya hajizi kabisa,aliikamata mbo* yangu vizuri akawa anaitoa nje sasa...
#ENDELEA NAYO.
akawa anaibinya binya kwa kutumia kiganja cha mkono wake,kitendo kile kilifanya mbo* yangu isimame balaa na hii yote ni kutokana na ulaini wa ngozi yake,swaumu amejaaliwa kuwa na ngozi laini,yaani kama vile sio mtu wa shamba na ashikaki jembe vile yaani ni balaa sana,kidume nilijikuta nikigumia na kuongea sauti ya chini.
"wewe masumbuko,mbona siku elewi unaongea nini mpenzi wangu"
aisee wanawake wengine wanamakusudi sana,yaani mtu anaona kabisa ananifanyia vitendo vya kuniumiza na anajua naumia alafu ananiuliza swali la kijinga.
aisee nilijikuta namjibu kwa kuropoka bila hata ya kutarajia,nikamwambia swaumu aache usenge ananitia nyege za kisenge.
"hahahaha mume wangu bhana acha kunifurahisha,sasa unaziogopa nyege wakati tamu yako nipo hapa zikipanda naisogeza chupi pembeni unanitomb"
mmmh swaumu alikuwa anaongea bila hata ya hofu kana kwamba amesahau kwamba tupo kwenye mazingira mabaya vile,ikanibidi nimkumbushe kwamba tupo ofisini kwa mwalimu mkuu na tumepewa kazi ya kupanga mafaili.
"oooh aya bhana ila tu acha nikuambie kitu masumbuko,mimi nakupenda sana na wewe ndio umenifanya nikupende sana hivyo najikuta sikuhizi nina wivu sana"
nilimtazama usoni swaumu alafu nikamuuliza swali kwanini unaona wivu"
"oooh my god masu jamaniii,haujui kwanini nina wivu,acha nikuambie sasa,katika kijiji chetu hakuna mwanaume anayejua kutomb* vizuri kama wewe,ninaamini mwanamke yeyote mpenzi wangu akiionja mbo* yako hawezi kukuacha kirahisirahisi sababu wewe ni fundi,hivyo nina hofu kubwa ya kuibiwa"
wakati naambiwa hayo nilijikuta natabasamu huku nikimtazama mtoto mzuri.
eeeh nawaambia nyie wanaume munaojua kuwachojoa chupi tu wapenzi wenu mkiwa chumbani ila kuwaandaa hamujui mukome na muache hiyo tabia,mkiendelea hivyo basi aminini kila siku mutachapiwa wake zenu au wapenzi wenu na masela wa vijiweni,wasio na mbele wala nyuma na tena wao ndio watakuwa wanaongwa.
tukaendelea na kazi yetu ya kupanga mafaili huku maongezi ya hapa na pale yakiendelea.
"ila masu kipindi cha mwanzo nilikuwa nakuogopa,maana ulikuwa kauzu zaidi ya sanamu la poster la mjini"
hahahaaa niliangua kicheko cha kufa mtu,maana alinifurahisha sana.
sasa wakati naendelea kucheka sketi ya shule ya swaumu kifungo kilikatika,basi sketi yake ilidondoka chini,asikuambie mtu,nilikutana na chupi nyeupe safi,huku mtoto wa kimakonde kiuno chake kikiwa kimerembwa na shanga nzuri,kidume nilishusha pumzi polepole.
"wewe sitaki bhana,acha kunitazama uko,njoou univalishe basi"
nilimtazama usoni,kisha nikamsogelea,kidume nikapinda mgongo,nikaikamata sketi na kuanza kuipandisha juu taratibu huku nikimtazama.
hayo ndio mahaba lazima watu mujaliane kwa vitendo bwana.
nilipoifikisha kiunono niliikamata moja kati ya shanga zilizokuwa kiunoni mwa swaumu,nikaanza kuichezea polepole,kitendo hicho kilimfanya swaumu afumbe macho huku akihema kwa pumzi ya mitetemo...
USIKOSE SEHEMU YA 44 YA HADITHI HII TAMU YA KUSISIMUA YA UTAMU WA MAMA,LAZIMA UJUE KWANINI NI UTAMU WA MAMA,BADO MBICHI KABISA.
DOWNLOAD APPLICATION YETU SASA KWA SIMULIZI NZURI ZA KUSISIMUA.
👉https://play.google.com/store/apps/details?id=com.godstarapp
SAMBAZA KWA WENGINE NA HUKO MBELE NDIO KUTAMU ZAIDI

No comments:

Post a Comment