Breaking

Saturday, March 21, 2020

Jinsi ya Kumkunja Mwanamke Asikusahau Kwenye Tendo La Ndoa na Alie Kama Mtoto.


Hii ni kwa wanaume ambao wanapenda kuwafurahisha wapenzi wao wawapo faragha. Ukifanya hivi nakwambia mwanamke hatakuacha hata umfukuze hataondoka kwako.
Mwanamke akijibinua binua namna hii inamaanisha kuwa anahamu aingiziwe mpaka kizazi kiguswe….sasa mwanaume akiwa legelege atashindwa kumtimizia haja yake.
Mambo 5 ya kuzingatia ili umsasambue kikamilifu mwanamke anaye jiwekaweka hivi mpaka akuogope:
1: achana na mambo ya kuvuana nguo, wewe chukua upinde wa chupi ama bikini na uuweke pembeni kidogo ya shavu la u-ke wake kwa kutumia dole gumba chako.
2: Mtie dole taratibu na usugue kwa kidole chako pande za juu za u-chi wake huku ukimuongelesha pumba, mfano,
‘UNAJIWEKA WEKA KIZEMBE HIVI, Utafanywa  LEO MPAKA UKOME”
3: Tafuta namna ya kuishikilia miguu yake juu juu ili isishuke alafu ushindwe kumpa adhabu mpaka akukumbuke maishani mwake milele daima. iingize hata chini ya meza!!!!
4: Ukiona ameanza kugugumia na kukuambia umchomekee dudu, angalia kama u-chi umeloa vya kutosha kisha chomoa mashine kutoka ndani ya boksa yako haraka haraka sana na kumchomekea bila ya yeye kuwa na taarifa…utasikia:
“Shiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii……jamaaaaaaani…..shiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii……ashanteeeeeeeeeeeee…….ni-pe yo-te be-ibeeeee…..nipombe mpenzi…chukua yote kabisaaaaa……twende beibeeee, ni-chakaze kabisa mpenzi wa-nguuu..”
5. Sasa ingiza mpaka usikie kama kichwa cha mashine kinaga ukuta fulani kule ndani.
HIZI HABARI ZA HIVI ZINAPATIKANA GODSTAR ONLINE >>BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APP YA GODSTAR ONLINE

No comments:

Post a Comment