Breaking

Saturday, March 21, 2020

Leo Ngoja Niwaambie Kuhusu Utamu wa STYLE ya Kifo Cha Mende


Sawa sikatai kwamba siku hizi tunaenda na wakati,tunakuwa wabunifu ili kufanya tukio zima la kufanya mapenzi linoge.Mikao ya hapa na pale..style za kila aina kama vilema vileee mmh hii yote ni kuleta mzuka katika mapenzi lakini nakupa sababu moja ya msingi ambayo inakubidi uendelee kutumia style hii (KIFO CHA MENDE)
1.Kwanza stlye hii utaijua maana yake kama unafanya na mpenzi wako wa dhati kabisa na si mtu tu ambae umeamua kufanya nae tendo la ngono.
2.Kufanya mapenzi ni njia nyingine kubwa ya kudumisha uhusiano wako na mpenzi wako style hii inakufanya uwe karibu sana na mpenzi wako wakati mna do…Style ya kifo cha mende inakufanya upate nafasi ya kumkumbatia mpenzi wako wakati mnafanya mapenzi,kumtizama usoni na kuona anajisikiaje wakati mnafanya mapenzi(anakufeel),wanawake tuna kawaida wakati gemu imekolea tunapenda kukumbatia kwa nguvu..kwa hiyo hapa utamvuta…utamkumbatia mpenzi wako..utamng’ata kwa wale wanaopenda kung’ata,utamlilia kwa wale wanaolia maaana kuna wengine mabubu hupenda kufanya(kimyakimya)…utamwambia maneno yako yote kama unaenjoy,unampenda,najua,hodari,anakufikisha…STYLE hii inaleteta muunganiko mzuri kati yako na mpenzi wako tofauti na STYLE ZINGINE.
Style zingine mnafanya kuenjoy sasa wewe umeinama mwanaume wako yuko nyuma unaweza hata kumtizama usoni wakati mna do???unaweza mkumbatia wakati mna do??JAMANI KIFO CHA MENDE NDIO BONGE LA STYLE kama ulikuwa haujui….ila wewe sema kama unalo???

No comments:

Post a Comment