Breaking

Tuesday, March 17, 2020

Mke Wangu Anavaa Vikuku Miguu Yote Miwili je Nini Maana Yake?



Mke Wangu Anavaa Vikuku Miguu Yote Miwili je Nini Maana Yake?
Mimi ni kijana wa miaka 28 ninampenda mke wangu lakini kuna baadhi ya tabia zimekuwa changamoto kubwa kwangu ambazo zinapelekea baadhi ya ndugu zangu na marafiki zangu kutompenda mke wangu.

Mke wangu anapenda kuvaa vikuku wakati anatokana, huwa anapenda kuvaa miguu miwili, hili limekuwa tatizo kubwa kwangu kutokana na watu huwa wananipa maana mbaya ya mwanamke anayevaa vikuku viwili katika miguu yake.

Kila ninapomuuliza mke wangu uniambia anavaa kama urembo kama anavyovaa urembo mwingine, ndugu zangu nahitaji kujua maana yake na kama ina maana mbaya nifanye nini ili mke wangu aache kuvaa naomba ushauri wenu.

HIZI HABARI ZA HIVI ZINAPATIKANA GODSTAR ONLINE >>BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APP YA GODSTAR ONLINE

No comments:

Post a Comment