Breaking

Friday, March 6, 2020

Mwijaku Aampa Ushauri Hamisa Mobetto " Ulifanikiwa Kuchomoka, Ukapona! Kuwa Makini, Usiangukie Kwenye Mikono yao Tena"

Ujumbe wa Mwijaku kwa Hamisa Mobeto

"Wataanza Kukumiss pale watakapokosa mbadala wako. Wataanza kukumiss pale watakapoona uso wako umejaa tabasamu na muonekano wako ni bomba kuliko awali.

HIZI HABARI ZA HIVI ZINAPATIKANA GODSTAR ONLINE >>BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APP YA GODSTAR ONLINE
Ulifanikiwa kuchomoka, ukapona! Kuwa makini, usiangukie kwenye mikono yao tena"

HIZI HABARI ZA HIVI ZINAPATIKANA GODSTAR ONLINE >>BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APP YA GODSTAR ONLINE

No comments:

Post a Comment