Breaking

Thursday, March 19, 2020

Wanajeshi Wanawake Kuruhusiwa Kuvaa Ushungi Wakiwa Kazini

Jeshi la Ulinzi la Afrika kusini (SANDF) limetoa taarifa kwamba litatoa ruhusa kwa wanajeshi wanawake ambao ni waumini wa dini ya kiislamu kuvaa ushungi kichwani.

Kwa mujibu wa vyanzo vya habari vya nchi hio uamuzi huo kutoa uhuru kwa wanajeshi waislamu kuvaa ushungi wakiwa katika mavazi yao rasmi umefuatia mazungumzo baina ya jeshi hilo na baraza la waislamu la Afrika kusini (MJC).

Uamuzi huo unatarajiwa kuanza kutumika mara baada ya wizara husika kuupitisha rasmi.


HIZI HABARI ZA HIVI ZINAPATIKANA GODSTAR ONLINE >>BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APP YA GODSTAR ONLINE

No comments:

Post a Comment