Breaking

Tuesday, April 21, 2020

Hamisa Mobetto " Sifikirii KUOLEWA na Diamond Platnumz, Nikiwa Nae Labda ni Kikazi au Maswala ya Mtoto"


Hamisa Mobetto amehabarisha Kuwa Bado Msimamo wake upo pale pale kuwa hamuitaji, hampendo, wala hafikirii kuolewa na Diamond Platnumz

"Nikiwa nae basi labda yawe maswala ya kikazi, mziki au maswala ya kuhusiana na mtoto wetu na sio vitu vingine kama wasemavyo watu mitandaoni"

HIZI HABARI ZA HIVI ZINAPATIKANA GODSTAR ONLINE >>BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APP YA GODSTAR ONLINE

No comments:

Post a Comment