Breaking

Wednesday, April 29, 2020

Harmonize "Nataka Kuimba Taarabu Mwaka Huu"

Tegemea Collabo Muda Wowote Kutoka Kwa HarmonizeTz Kumshirikisha Mzee Yusuphu, HarmonizeTz Anasema Kwa Sasa Anataka Ajaribu Kuimba na Taarabu Ajue Kama Mashabikibi Wake Kama Wata Mpokea Vizuri Au Vibaya, Anasema Pia Yupo Radhi Kufanya Nae Kazi Anamsubiria Mzee Yusuphu Pale Atakapo Rejea Tena Kwenye Game.

Nini Maoni Yako Kuhusu Hili, Unafikiri HarmonizeTz Atapendeza Kuimba Taarabu, Tuambie Hapa Tafadahri?

HIZI HABARI ZA HIVI ZINAPATIKANA GODSTAR ONLINE >>BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APP YA GODSTAR ONLINE

No comments:

Post a Comment