Breaking

Thursday, April 30, 2020

Jonijoo Amkimbia Diamond Wasafi, Atua Katika Redio Hii na Kukaribishwa kwa Staili ya Aina yake – Video

Aliyekuwa Mtangazaji wa Wasafi media @jonijooo ameondoka katika kituo hicho na kukaribishwa #EFM na mkurugenzi wa kituo hicho @majizzo

Ujumbe wa Majizo ukiambatana na Video umesomeka hivi:-

“@jonijooo : Unasema mitaa imekulea, Naomba Nikukaribishe kwetu Waswahili Tuliotumwa na mtaa. Natambua uwezo wako, njoo Tulisongeshe.

Mimi #CEO wa Waswahili nikupe tu taarifa kwamba Hatuna Shughuli ndogo. Kuanzia leo @efmtanzania na @tvetanzania ndio familia yako. Karibu sana.”


HIZI HABARI ZA HIVI ZINAPATIKANA GODSTAR ONLINE >>BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APP YA GODSTAR ONLINE

No comments:

Post a Comment