Breaking

Tuesday, April 21, 2020

Mchungaji Msigwa: Walioleta Taarifa za Corona ni Wanasayansi na sio Manabii wala Wachungaji

Mbunge wa Iringa Mjini (Chadema), Mchunhaji Peter Msigwa, amesema walioleta taarifa za ugonjwa wa Corona ni wanasayansi.

“Sio manabii, mitume wala wachungaji. Kwa nini tumewaamini wanasayansi kuwa kuna ugonjwa,” alihoji Msigwa katika ukurasa wake wa Twitter.

“Lakini hatuwaamini wanapotufundisha njia za kujikinga na kuepuka na maambukizi sikiliza wataalamu alafu omba Mungu kumbuka Luke alikuwa Daktari,”
HIZI HABARI ZA HIVI ZINAPATIKANA GODSTAR ONLINE >>BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APP YA GODSTAR ONLINE

No comments:

Post a Comment