Breaking

Friday, May 8, 2020

Jack Wolper Amwambia Harmonize “Sitembei na Watoto Natembea na Mtu Mzima”

Jack Wolper Amwambia Harmonize “Sitembei na Watoto Natembea na Mtu Mzima”
Msanii wa Bongofleva Harmonize alimuunganisha katika instagram LIVE mpenzi wake wa zamani Jackline Wolper na kuongea na mambo mbalimbali ila kubwa pale Harmonize alivyomuuliza Wolper anafurahia katika mahusiano yake aliyopo sasa, jibu la Wolper lilikuwa hivi…

HIZI HABARI ZA HIVI ZINAPATIKANA GODSTAR ONLINE >>BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APP YA GODSTAR ONLINE

No comments:

Post a Comment