Breaking

Tuesday, May 12, 2020

Rostam ‘Sisi ni Wasanii Maskini’ Waomba Msaada Baada ya Wimbo wao Kufanya Vizuri

Rostam ‘Sisi ni Wasanii Maskini’ Waomba Msaada Baada ya Wimbo wao Kufanya Vizuri
NI Headlines za wakali kutokea Hip Hop, Rostam ambapo tangu wameachia wimbo wao uitwao Kaka Tuchati wanaendelea kufanya vizuri, sasa leo Mei 11, 2020 wametoa ujumbe kwa mashabiki kuhusu mapokezi ya wimbo wao mpya

VIDEO:


HIZI HABARI ZA HIVI ZINAPATIKANA GODSTAR ONLINE >>BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APP YA GODSTAR ONLINE

No comments:

Post a Comment