Breaking

Sunday, August 23, 2020

UTAMU WA MAMA Sehemu ya 52

 


Image may contain: 1 person, standing, text that says '52 UTAM U wa ΜΑΜΑ TV DOWNLOAD APPLICATION YETU BONYEZA HAPA'

MTUNZI: GODFREY GODSTAR

CONTACT: 0712730692

FB PAGE: Godstar_tz

SEHEMU YA 52

#ILIPOISHIA

mwanaume nilishindwa kujizuia nikaanza kugumia kama beberu mgonjwa vile.

#ENDELEA NAYO

nilihisi nataka kupaa kwa jinsi alivyokuwa anainyonya mbo* yangu huyu mama,jamani kuna watu wanajua mambo wakiwa kitandani ingawa kwa picha ya nje unaweza ukawadharau.

hakika huyu mama alijua kuitumia vyema mbo* yangu katika mdomo wake,kwa mbali nikaanza kusikia wazungu wakikaribia kabisa na hapo ndipo nguvu zikaniishia na kushindwa kujizuia kabisa kitendo hicho kilimfanya mama neema ajue fika kwamba kidume kinataka kushusha mzigo na ndipo alipoongeza kasi ya kuunyonya huku akiuchua kwa koganja chake kilaini.

"preaae mume wangu naomba ukojolee mdomoni kwangu nataka shahawa zako nizimeze leo,hata marehemu mume wangu sijawahi kumfanyia hivi"

duh nikajisemea kwa moyo haya mapya kwangu masumbuko mie.

basi haikuchukua muda mwanaume nikajikuta nakamata kichwa cha mama neema kwa nguvu kabisa na kumkandamiza mbo* yangu mzigo wa moto kabisa uliotoka jikoni ulishuka kwenye kinywa chake,nilikakamaa kama afande pared vile,sauti ya kugumia kidume ilitoka kidogo,na mwisho huku nikiwa nikihema nilimtazama husoni mama neema kisha nikamwambia asante.

"hahahaha asante pia na wewe sababu sijawahi kutombw* kama hivi leo,tangu ujana wangu hadi sasa,wewe masumbuko kwa jinsi ilivyomtamu unaweza hata kutumaliza kijiji kizima hichi"

aisee huyu mama alikuwa anamaneno sana nilibaki nikimtazama tu bila ya kumpa jibu lolote kwa muda huu.

"wewe nitazame tu ila huo ndio ukweli wewe ni fundi alafu unashahawa nyingi balaa,maana umekojoa bonge la kojo na nzitonzito laiti kama ungenikojolea ndani ya k yangu basi na mimba hapohapo masumbuko"

dah nilibaki namtazama tu huku natabasamu kwa maneno ya huyu mama jamani.

lakini pia nilijikuta nakufuru kwa kujisemea aisee wajane watamu sana.

mama neema alinyanyuka kitandani pasipokuvaa chochote aliienda kwenye kabati lake la vyombo na kutoa kiasi cha pesa kisha akarudi kwangu na kunikabidhi il kabla ya kupokea nilitaka kujua kwanza ananipa pesa mimi ni ya kazi gani?

"masu bwana unauliza ya kazi gani,mimi nimekupa tu ikusaidie kwa mahitaji yako madogomado au kuna ubaya?"

ukweli kabisa sio kwamba pesa nilikuwa sihitaji ila lazima ujifanye kama haupendi vile hiyo tabia.

"naomba huziisabu kwanza maana mimi nimechomoa tu sijahisabu"

kidume nilizihisabu pesa na kukuta ni shilingi lakini moja na elfu 30 za kitanzania.
dah nilimtazama sana yule mama maana tangu nipate akili zangu sijawahi kuzikamata hizo pesa zikiwa kama zangu zaidi ya kuwashikia wenzangu tu.

nilifunua kinywa changu na kumwambia asante mama neema.

"mmmh nitakupokonya sasa,kuanzia leo sitaki uniite mama neema niite mke wangu"

mmh tobaaaa mala nishakuwa mume wako duh,aisee mapenzi ni kitu cha ajabu sana yanaweza kubadilisha upepo muda wowote.

mwanaume nilienda kuoga na moja kwa moja nikaenda kwenye kibanda changu cha kupumzika.

Siku iliyofuata haikuwa ni siku ya shule hivyo kutokana na uchovu wa jana usiku nilipata muda mzuri wa kupumzika na niliamka saa 5 asubuhi na siku hii babu naye hakuenda shamba kabisa.
baada ya kutoka kibandani kwangu nilienda kumsalimia mzee huku mkononi nikiwa nimekamata kiasi cha shilingi elfu arobaini kamili kwa lengo la kumkabidhi babu hicho koasi.

"wewe kiumbe umeamkaje?,uniyumuka salama?"

mzee alinijulia hali na kumwambia niko fiti kalikiti babu,baada ya kumpa heshima yake nilimkabidhi ile pesa.

"aaah wewe taila hii pesa umeipata wapi tena?"

aliponiuliza nimeipata wapi nikachekecha akili nikalipata jibu la fasta,nikamwambia amenipa madame vero,nilipomjibu hivyo tu alitulia.

"sawa asante mjukuu wangu"

nipohakikisha masuala ya chai yamekamilika nilichuka begi langu na mdogomdogo safari ya kuelekea kwa madame vero ilianza.

nilipofika kijiji kimoja cha namikupa tarafani nilikutana na fakihi,huyu ni rafiki yangu wa makuzi.

"oooh wako fala uhena kwachi hambi?"

nihena kwanga madame vero,nilimjibu kama alivyoniuliza,

"mmmh ma uniputwa kweli wako"

aisee huyu jamaa alikuwa anapenda sana kuongea kimakonde hadi alikuwa ananiboa.

"hivi masu tuache utani,madame vero mume wake anafaidi sana,maana sio kwa shepu lile,mtoto anabonge tako,yaani ndio paaa,amenifuta akaniambia njoo nikupe do namganda kama kupe na ninahakikisha namtomb* "

nilimtazama fakihi usoni maana alikuwa anandoto za kutembea,nilijikuta natabasamu tu mwenyewe.

"alafu kingine masu wewe unamla dada mkuu,utake husitake,sababu yule demu analinga kinyama ila kwako wewe amekuwa mpole,alafu huwa anakutoa kwenye misala mingi msenge wewe"

mmmh niliguna alafu nikamwambia mimi sio demu wangu ila amenizoea si unajua tupo kijiji kimoja ndugu.

"ahhh nanga wako,unalambila hatali,ikave kweli,swaumu unamtomb* wewe bwana"

fakihi wewe mimi mshkaji wangu na unayajua mengi mimi swaumu sio goma langu bwana.

"pouwa nilikuwa nakuzingua tu,sasa mimi ngoja nikuache hapahapa naingia hapo shamba nampelekea mzee chakula"

tuliachana na fakihi na mimi brek hadi kwa madame vero,nilipofika getini kwake nilikuta pako wazi,moja kwa moja nikaingia ndani,nilikuta nyumba imenyamazika sana,nikawa najiuliza hakuna mtu au wamelala.

ila nikaona sio kesi nikaingia ndani,wakati naingia ndani tu na angel na yeye alikuwa anatoka chumbani kwake alikutana uso kwa uso na mimi,maana alitoka chumbani akiwa na chupi tu,kitendo cha kuniona mimi alirudi haraka chumbani kwake.

aisee niliuona uzuri wa huyu mtoto,chuchu zake saa sito zilizosimama na kujaa vyema zilizidi kupendezesha umbo lake jamani.

nilijikuta navuta taswira ya uzuri wake mara mbilimbili,nikaona sio kesi nikaenda chumbani kwangu moja kwa moja,kuweka begi langu,nilisikia sauti ya angel ikiniita.

"kaka masu chakula kipo kwenye poti"

nilitoka harakaharaka huku nikiwa na mawazo tofauti,nilimkuta akiwa amesimama,basi kwa ujasiri wa hali ya kuu nikamfuata palepale alipo kwa ukaribu nikawa namtazama kwa macho makali na yenye kumtia hofo,akawa anarudi nyuma na mimi nikawa namfuata na hati maye alifika kwenye ukuta pembezoni mwa mlango wake wa chumbani kwake.

"masu kwani unanini,chakula kile kule bwana,nashindwa kukuelewa kabisa?"

sikumjibu chochote zaidi ya kumtazama tu,nimtazama kwa jicho lenye kumaanisha nahitaji kitu.

"ebu naomba unipishe niende chumbani bwana,masu unataka kufanya nini kaka tena?".

mwanaume nilimjibu kwa vitendo,nilisogeza mdomo wangu hadi kwenye masikio yake na bila ya kuuliza niliingiza ulimi wangu kwenye tundu la sikio lake.

mtumeeee kitendo hicho ni kama kuchanganyisha umeme na maji,angel aliruka huku akiwa amekakamaa balaa.

"masu niache prease,nilishakuambia mimi sipendi wanaume,naomba tu uniache tafadhali"

hahaha nilicheka alafu nikajiseme leo utajia kwanini mungu aliumba mwanaume na mwanamke alafu akaruhusu waowane na waingiliane jinsia hizo mbili tu.

USIKOSE SEHEMU YA 53 YA HADITHI HII TAMU YA UTAMU WA MAMA

DOWNLOAD APPLICATION YETU SASA KWA SIMULIZI NZURI ZA KUSISIMUA.
👉https://play.google.com/store/apps/details?id=com.godstarapp

SAMBAZA KWA WENGINE NA HUKO MBELE NDIO KUTAMU ZAIDI

No comments:

Post a Comment