Breaking

Sunday, August 23, 2020

UTAMU WA MAMA Sehemu Ya 47

 


Image may contain: 1 person, text that says '47 UTAMU wa MAMA NstaTV DOWNLOAD APPLICATION YETU KWA SIMULIZI NZURI ZAKUSIS MUA WNLOAD'

MTUNZI: GODFREY GODSTAR

CONTACT: 0712730692

FB PAGE: Godstar_tz

SEHEMU YA 47

#ILIPOISHIA.

mmh masumbuko nilistaajabu kidogo maneno aliyokuwa ananiambia huyu mama...

#ENDELEA NAYO.

nilimwambia sijakuelewa mama unamaanisha nini na kwanini unaniambia mimi hayo haliyakuwa umri wangu haulingani na wewe.

"hahahahaha acha kunifurahisha masumbuko"

nikamuuliza nakufurahisha nini.

"ni kweli wewe ni mdogo ki umri ila ni mkubwa wa mambo"

bado alizidi kuniweka njia panda kwa maneno aliyokuwa ananiambia maana alikuwa yupo nje ya mawazo yangu.

"masumbuko hata marehemu mume wangu enzi za uhai wake hakuwahi kufanya kama hayo unayoyafanya wewe wewe ni mvulana ila mimi acha niseme hivi wewe sio mvulana ila ni mwanaume tena mwanaume kiboko"

ukweli kabisa huyu mama jirani wala siku muelewa,yaani alizidi kunichanganya,nikajikuta nanyanyuka ili nitoke mule ndani kwake lakini kabla sijafungua mlango wake tu aniwahi kwa kunikamata mkono wake na moja kwa moja alinivutia kwenye kifua chake.

"masumbuko hivi yale yote unayoyafanyaga unashindwa kung'amua hata moja juu ya haya ninayokuelezea na kunielewa ninachokihitaji?"

ukweli nilijikuta napatwa na kigugumizi cha gafra mbele ya huyu mama,nguvu ile ya kuongea wala sikuipata,ila kifua changu kiliyagusa maziwa yake ile ipasavyo,chuchu zake zilizosimama vyema kama vile hakuna aliyewahi kuzishika au kuzinyonya maana zilinichoma barrabaraa na kujikuta natetemeka kwa uwoga,ikanibidi nimuulize tena ni mambo gani hayo makubwa ninayoyafanya maana nashindwa kabisa kukuelewa mama?.

"mambo ya swaumu"

mmh nilibaki naguna ndani ya moyo wangu huku nilijiuliza amejuaje kama namtomb* swaumu mtoto wa mwenyekiti wa kijiji,ila nilijikaza kisabuni na kumwambia mama neema mbona huyu swaumu sina urafiki nae wa kufikia hayo unayoyafikiria.

"masu tafadhali mimi sio mtoto mdogo nimekushuhudia mara mbili ukimnyoosha yule bint na nimeshuhudia jinsi gani ulivyokuwa fundi wa kuzitumia kum* zetu"

nilibaki nimeshikwa na butwaa huku mapigo ya moyo yakiwa yanadundwa kwa kasi zaidi,woga ulinitawala zaidi maana nilikuwa najiuliza baba yake swaumu akija kujua juu ya hili linaloendelea kati yangu mimi na mwanae nadhani itakuwaje.

"acha kufikiria masu wewe sio mtoto mdogo wewe ni mkubwa na kilichonifanya nikuite humu ndani ni ule ufundi wako tu wa kumgeuza geuza mwanamke na kikubwa zaidi ni kile kitu ulichokuwa unamfanyia swaumu hadi akawa analia kama mtoto mdogo na kukojoa mara tatu mfululizo"

nikamuuliza ni kitu gani mama neema jamani?.

"kumnyonya kum* naomba na mimi leo uninyonya kum* na nahitaji unitomb* masumbuko,ni kweli haunipati kwa umri ila naamini utanikuna ipasavyo na kuzitoa nyege zangu za muda mrefu alizoziacha baba neema,nakuomba unikubalie japo kidogo kwa leo"

jamajamani munaosoma hakuna kitu kibaya kama ukutane na mtu ambae hajafanya mapenzi kwa muda mrefu aisee na uzalendo uwe umemshinda hakika utajuta.

nilimjibu mama neema kuwa siwezi nakuheshimu kama mama yangu mdogo tu,naomba niondoke.
dah hakutaka kunipa nafasi hata kidogo.

"nakuambiaje kama husiponitomb* mimi humu ndani sikuruhusu utoke,mimi ninakasoro gani au nina nini?"

ukweli kabisa mama neema hakuna alichonyimwa mungu amemjaalia tena sana ameumbwa jamani nyinyi,kuna wajane wengine bado wapo katika ubora wao.

alinikamata kwa nguvu na kuanza kunikumbatia,mikono yangu aliikamata vizuri na kuipitisha kwenye kiuno chake,
mamaa mapigo ya moyo wangu yalidunda kwa nguvu na kujisemea mwenyewe kwamba basi tena ameshaniweza,maana viganja vyangu vilikutana na shanga alizozivaa kiunoni mwake.

ukweli kabisa ugonjwa wangu mimi masumbuko ni shanga,hivyo kama alijua kwamba huyu leo acha nimvalie shanga ili nisimkose.

"yess naomba ushirikiano wako masu,zishike vizuri na shika utakavyo na sio shanga tu bali shika kiungo chochote ukitakacho maana katika huu mwili sina cha kujivunia mbele yako masu...."

USIKOSE SEHEMU YA 48 YA HADITHI HII TAMU YA UTAMU WA MAMA.

DOWNLOAD APPLICATION YETU SASA KWA SIMULIZI NZURI ZA KUSISIMUA.
👉https://play.google.com/store/apps/details?id=com.godstarapp

SAMBAZA KWA WENGINE NA HUKO MBELE NDIO KUTAMU ZAIDI

No comments:

Post a Comment