Breaking

Sunday, August 23, 2020

UTAMU WA MAMA Sehemu Ya 48

 


Image may contain: 1 person, text that says '48 UTAMU wa MAMA NstaTV DOWNLOAD APPLICATION YETU KWA SIMULIZI NZURI ZAKUSIS MUA WNLOAD'

MTUNZI: GODFREY GODSTAR

CONTACT: 0712730692

FB PAGE: Godstar_tz

SEHEMU YA 48

#ILIPOISHIA.

"Yes naomba ushirikiano wako masu,zishike vizuri na shika utakavyo na sio shanga tu bali shika kiungo chochote ukitakacho maana katika huu mwili sina cha kujivunia mbele yako masu.."

#ENDELEA NAYO..

dah yalikuwa ni maneno yanayotoka kwenye kinywa cha mama neema,na mimi nikasema basi kama umetaka mwenyewe kuoga maji ya mto husiyoyajua kina chake acha nikujuze sasa kina chake kipoje.

wakati mkono wangu ukiwa kwenye kiuno chake nilimvuta kwa ukaribu hadi maziwa yake yote yakawa yamegusa vyema kifua changu,ulimi wangu moja kwa moja niliupeleka kwenye mdomo wake na hakutaka kubaki nyuma aliupokea vizuri na kuanza kuunyonya,ebwana huyu mjane ana lipsi nzuri sana tena sana,nilianza kubadilishana naye mate huku viganja vya mikono yangu vikiwa vinapapasa vyema shanga zake,niliishusha mikono yangu hadi kwenye makalio yake na kugundua kwamba hakuvaa hata chupi,yaani pale ukimtoa kanga basi yupo kama alivyozaliwa kabisa.

"onopp...masu...leo nashuhudia live utamu wako wewe mtoto..ooh...yesa....mwili wako mume wangu"

dah mama wa watu alikuwa anahema kwa kasi mithri ya mtu aliyekuwa anashindana riadha nguvu ya kusimama ilikuwa ikimuishia kabisa.

wakati tunaendelea kubadilishana mate niikamata kanga yake na kuivuta ikawa imetoka na akabakia mtupu kama alivyozaliwa.

duh nilibaki na butwaa kwa umri wa mama neema na kuzaa na watoto kunyonya ila bado alikuwa na chuchu dede na alikuwa umbo namba nane kabisa.
sio kama mabinti wa sasa kuzaa hajazaa ila ziwa kama kiatu cha masele,mvuto wa ndani wa maziwa wameupoteza kabisa,yaani lazima uingie mkenge ukiwaona kwa nje na sidiria zao ndogo wanazozivaa za kusimamisha maziwa ila ngoja avue,ziwa linandoka mazoma halina hata balans.

basi nilimsogeza hadi kwenye ukuta wa nyumba yake na kumuagamiza kwenye ukuta,nikaanza kumyonya maziwa yake huku bado viganja vikiwa vinatarii kwenye nyonga yake.

"oooh.o...shhh.ooo...nakupenda...oooh...hapohapo husiachie..unajua kuyatumia maziwa yangu..bby.."

hahah nikasema sio kuyatumia maziwa tu wewe si umetaka kujua kinachowaliza wenzako sasa leo utaimba nyimbo za mapambio zote za kunisifu mimi masumbuko.

basi nilimtanua kidogo mguu wake wa kushoto kukapatikana uwazi wa kuonekana kum* yake kidogo nikakipeleka kidole changu cha kati hadi kwenye kisim* chake nikaanza kukisugua kimahaba.

"tamu..baba..ta..tam..oooha unanisugua vizuri prease ..mmmh ..yes bby fuck...ooph masumbuko unanitesa.."

dah alianza kupiga mayoe nikajisemea hapa sijakutomba unapiga kelele je nikikutomba itakuwaje.

pembeni palikuwa na meza basi nilimlaza hapohapo,ufundi wangu nikaanza kumuonyeshea hapohapo,ulimi wangu ukaanza kitalii kwenye tundu za masikio yeke kitendo ambacho kilimfanya aruke kama mtu aliyechomwa na miba kuhema kulizini sana,akawa anajonyonganyonga mfano wa dada anayeumwa tumbo la hedhi.

"masumbuko ujue unanitesa..mmh..nooo..sio..vizuri..naomba ..prease naoo"

alikuwa analalamika namtesa na anaomba nikamuuliza anaomba nini.

"masu inamaana haujui..naomba unitomb" nimeshindwa kuvumilia"

hahah nilicheka kidogo alafu bila hodi ulimi wangu niliupeleka moja kwa moja hadi kwenye kum* yake nikaanza kupitisha ulimi kitendo hicho kilimfanya mama wa watu apige kelele zaidi na kuanza kulopoka maneno hasiyoyafahamu.

"oooh kuma mako..oophh.kuma...yangu..wewe kweli rijali...nitomb*..baba...mmh hapohapo..shusha kwa chini yes..oooh marehemu mume wangu hakuwa na lolote..yesa.naomba uwe wangu daima..oopoh hii mali yako"

dah huyu mama aliyokuwa anayaongea wala sikuwa nayaelewa kabisa nilibaki namshangaa jinsi alivyovurugwa kabisa.

alizidi kujikunja na dalili za kukaribia kukojoa zote niliziona nikawa namuhesabia dakika tu.

"nakupenda...nipo radhi tuwe wote mimi na swaumu ila sitaki nikukose kwa hizi raha unazonipa nitakupa chochote na kokote unapotaka nitakupa"

duh nikajisemea sasa anataka kuvunja mipaka.

nilimuona mama neema anatoa macho hadi nikawa naogopa alikakamaa balaa kama mtu mwenye degedege akanikumbatia kwa nguvu hadi nafasi ya kupumua nikaikosa kelele zilizidi na nikapatwa na hofu juu ya upigaji wake wa kelele.

"na..na..nakojoa....nakojoa..mume wangu husiache kunyonya..moop.m...mmmh...mm...my ..love.ooooh nak..na .aanaa..
kojoooo"

mama neema aliushusha mzigo wake ila ghafra nilimuona yupo kimya ameganda tu ahemi wala haongei nikabaki nimeshikwa na butwaa.
nilipojaribu kumtikisa alikuwa anatikisika tu,hofu ikawa imenitawala,jasho likaanza kunitiririka nikawa najiuliza amepatwa na nini au nimemfanya nini ma wa watu tena..

USIKOSE SEHEMU YA 49 YA HADITHI HII TAMU YA UTAMU WA MAMA.

DOWNLOAD APPLICATION YETU SASA KWA SIMULIZI NZURI ZA KUSISIMUA.
👉https://play.google.com/store/apps/details?id=com.godstarapp

SAMBAZA KWA WENGINE NA HUKO MBELE NDIO KUTAMU ZAIDI

No comments:

Post a Comment