Breaking

Sunday, August 23, 2020

UTAMU WA MAMA Sehemu Ya 49

 


Image may contain: 1 person, text that says '49 UTAMU wa MAMA istaTV DOWNLOAD APPLICATION YETU KWA SIMULIZI NZURI NZURI ZAKUSIS MUA WNLOAD'
MTUNZI: GODFREY GODSTAR
CONTACT: 0712730692
FB PAGE: Godstar_tz
SEHEMU YA 49
#ILIPOISHIA
nilipojaribu kumtikisa alikuwa anatikisika tu,hofu ikawa imenitawala,jasho likaanza kunitiririka nikawa najiuliza amepatwa na nini au nimemfanya nini mama wa watu tena...
#ENDELEA NAYO
kwa dakika mbili nilibaki nimeduwaa nisijue cha kufanya,woga ulitawala ndani ya nafsi yangu huku hofu yangu kubwa ikiwa ni kuuwa,na ndipo nikaikumbuka ile nyimbo ya husseni machozi kafia geto.
dah baada ya kuwaza na kuwazua jinsi ya kufanya nilipata akili ya kufanya jambo ila kabla sijafanya hilo jambo nilimsogelea mama neema kwanza na kumtikisa kwanza ila bado alikuwa ni kama mjumbe ndio tu kwa ukiupeka mkono huku unaenda tu,ukiupeleka mguu kule unaenda tu,nikajisemea mwenyewe ukisikia jela ndio hii.
basi nikaamua kukifanya kile nilichokifikiria,niliisogelea ndoo ya maji nikachota kwenye jagi na kumwagia kichwani na husoni ila mambo hayakujipa kabisa,mama neema alizima kabisa,japo alikuwa uchi wa mnyama ila kwa wakati huu sikuwa na hisia hata kidogo,mbo* yangu gafra ilikuwa kibamia.
niliamua kukaa pembani yake huku nikiwa nimejiinamia tu mawazo kibao kichwani.
joto la mkono ndio lililonitoa kwenye mawazo,sauti iliyotawala upole na yenye kutoa shukrani ilipenya vyema katika ngoma ya masikio yangu.
"masumbuko asante sana sijawahi kupata raha tangu nije duniani na nivunje ungo ila ndio leo nimepata raha kutoka kwako"
ila masumbuko mie nilibaki nimeshikwa na butwaa nikimtazama mama neema huku macho na moyo wangu vikiwa haviamini kama kweli ni mzima.
"masu mbona unanishangaa tatizo nini,au kuna nini kinaendelea maana baada ya kukojoa sijajua kiliendelea nini kingine,ebu niambie mume wangu"
mama neema unaumwa au unamatatizo gani?,nilibidi nimuulize mama neema
"masu sikuelewi ujue kuna nini kwani"
ilinibidi nimwambie ukweli mama neema kwamba alipiga kelele kubwa wakati anakojoa na kupoteza fahamu.
"hahahahaha masu...hahaha umejua kunifurahisha sana,hivi unadhani kwa kuninyonya kule na utamu niliokuwa na upata hata awe mwanamke gani lazima tu yatamkuta haya,masu unajua kuitumia kum* ya mwanamke vizuri ulimi wako unajua kuupitisha ipasavyo kwenye kisim* kwa ustadi mkubwa,hakika mwili wako hauendani na utamu wako masu,hapo ni ulimi tu haujanitomb* je ukinitomb* itakuwaje?"
mama neema aliyaongea mengi ya kunisifu,alikuwa akiongea huku akianza uchokozi wake tena wa kunishikashika kifua changu,ukweli mwanamke ni mwanamke tu,mbo* ilianza kusimama tena hamu ya kutomban* ilinijia tena hasa nilipokuwa namtazama mama neema alivyomtupu,mapaja na mashavu yake ya uke yalivyojaa vizuri.
aliitoa mbo* yangu ndani ya boxer na moja kwa moja akabugia mdomoni kwake,jamani kuna akina mama wanajua kunyonya mbo* sikutegemea mtu mzima huyu angeweza kuinyonya pipi tena kwa ufundi wa aina yake,na raha iliyoje ndani ya kinywa chake kilichokuwa na joto maridhawa,aliifanya kuiramba kama boll cone ya azam tena aliizamisha yate karibia kufikia kwenye koromeo lake.
aaaah masumbuko mie nilijikuta nagumia kama beberu mwenye ndevu,kwa mara ya kwanza nilijikuta natoa sauti na kuimba nyimbo za mapambia kwa raha ya mdomo wa mama neema.
"pole mume wangu,pole ila mbo* yako kama ina asali na ni nene kweli nainyonya kwa raha mpenzi wangu"
USIKOSE SEHEMU YA 50 YA HADITHI HII TAMU YA UTAMU WA MAMA.
DOWNLOAD APPLICATION YETU SASA KWA SIMULIZI NZURI ZA KUSISIMUA.
👉https://play.google.com/store/apps/details?id=com.godstarapp

SAMBAZA KWA WENGINE NA HUKO MBELE NDIO KUTAMU ZAIDI

No comments:

Post a Comment