Breaking

Sunday, August 23, 2020

UTA,MU WA MAMA sehemu ya 50

 


Image may contain: 1 person, text that says '50 UTAMU wa MAMA starTTV DOWNLOAD APPLICATION YETU KWA SIMULIZI NZURI NZURI NAZAKUSISIMUA ZAKUSISIM MUA DOWNLOAD'

MTUNZI: GODFREY GODSTAR

CONTACT: 0712730692

FB PAGE: Godstar_tz

SEHEMU YA 50

#ILIPOISHIA

"pole mume wangu,pole ila mbo* yako kama ina asali na ni nene kweli nainyonya kwa raha mpenzi wangu"

#ENDELEA NAYO

maneno yake matamu yenye kuongeza hisia yalinifanya nizidi kuuona uzuri wa huyu mama anapokuwa mchezoni,kwanza alikuwa na rafudhi nzuri kama vile hakuwa mmakonde jamani,kiunochake kilinivutia zaidi hasa nilipokuwa nazitazama shanga zenye rangi za kuleta maana,ukweli kabisa nilishindwa kujizuia na kujukuta napeleka mkono wangu mmoja hadi kwenye kiuno chake na kuanza kuzichekecha shanga za mama neema.

"mmmh...masu inaonyesha shanga unazipenda na zinakukosha balaa bby"

hahahah nilicheka kidogo na nikamwambia ndio kitu pekee ambacho unaweza ukaniteka nacho kihisia na nikashindwa kujizuia kabisa.

mama neema baada ya kuona ametosheka kuiramba koni yangu alinitupia kitandani kwa kunibwaga huku mtaimbo wangu ukiwa umesimama barabbara,kichwa kikiwa kinatazama juu,alipanda na yeye kitandani,mguu mmoja akaupitisha huku na mguu mwingine akaupitisha kule na kuniweka kati,alikuja kwa juu na kuikalia mbo*,daaa nilistaajabu kidogo baada ya kukiona kitu ambacho amenifanyia,alikuwa anaileta k yake hadi kwenye kichwa cha mbo* anakigusisha kwenye kisim* chake alafu anarudi juu,alifanya hivyo kama mara tatu na mwisho aliamua kukiingiza kichwa cha mbo* tu ndani ya K yake na akaanza kukikatikia.
dah alikuwa na mapenzi mapya kabisa ambayo sijawahi kuyaona,hakika nilijiaminisha kweli mimi ni mtoto katika mapenzi maana si kwa vitu anavyovionyesha mama neema.

"bby husishangae sana hapa,nataka niikune g-spot ikishapata joto naiingiza mbo* yote mume wangu"

hahahah dunia inamambo jamani na mambo haya nilikuwa nayaona kwa mama neema.

alipoona ametosheka basi aliizamisha mbo* yangu yote na hapo ndio nililifaidi joto la K ya mama neema.

alianza kuikatikia mbo* kama hana akili nzuri hadi nilihisi leo mbo* yangu ataichomoa.
nikajisemea mwenyewe sitaki kujiweka nyuma kizembe,mwanaume nilimuinamisha na yeye akanipokea,mdomo wake moja kwa moja aliuleta kwangu,huku ameikalia mbo* yangu na huku tunabadilishana mate,asikuambie mtu wewe unayesoma hakuna raha ya mapenzi kama kufanya vitu viwili kwa wakati mmoja,yaani huku k na mbo* zinafanya kazi na ndimi nazo zinafanya kazi.

nilitoka kwenye mdomo na kuhamia kwenye maziwa yake yaliyokuwa yananing'inia usawa wa mdomo wangu na kuanza kuyanyonya,sasa hapa mama neema alishindwa kabisa kujizuia na kujikuta anapiga kelele.

"no..nono...yes bby..endelea kuyanyoya husiache kabisa...napenda unavyonyonya na ninapata raha ya ajabu"

mama neema mama neema,jamani nyie masumbuko kwa mara ya kwanza nilimuona mtu anatoa machozi kwenye kusex tena chozi la mtu mzima nililishuhudia,alikuwa anatokwa na machozi kama mtoto mdogo ingawa sauti ya kilio nikawa siisikii kabisa.

"masu..sijawahi kutombw* hata siku moja nikajikuta kama nataka kupaa ila leo nimekutana nacho kutoka kwako,unajua kunikuna ipasavyo....mmmh...tamu...bb..ta..ta..muuu...mbo* yako masu..ooh nitomb* yote yako...mmmmh"

mama wa watu alikuwa anatoa machozi kama mtu aliyeingiwa na maji ya kitunguu machoni,hofu yangu kubwa ilikuwa ni kuhusu kupoteza fahamu kwake,hasije kuzimia tena,nikaona ngoja nimfanye akojoe haraka.

mwanaume nilianza kumsugua kisim* chake huku mashine ikiwa bado ipo ndani ya k yake akiikatikia,kitendo cha kusugua kisim* chake kilimfanya ashindwe kujizuia kabisa.

"yess..ooh..achia..mmh..achia ma..masu...toa kidole....ta..kum* la mama yako.....nooo..siwezi..nakojo...bby..nakojooo"

daah nilistukia meno ya shingo nimeng'atwa kwa nguvu huku akiwa amenikumbatia bila kuniachie,akaanza kutetemeka kama mgonjwa wa degedege,akawa anahema kwa kazi,aisee niliogopa sana,sauti ya mwisho niliyoisikia ilikuwa ni ile ikisema.

"nakojoa mume wangu ahsante"

akawa amenilalia kifuani huku akihema kwa mtetemo,

"unataka nikupatie nini ili husiniache masumbuko"

mmmh lilikuwa ni swali kutoka kwa mama neema ambalo liliniacha njia panda.
JE UNGEKUWA WEWE MWANAUME UMEULIZWA SWALI HILO UNGEMJIBU VIPI?.

USIKOSE SEHEMU YA 51 YA HADITHI HII TAMU YA UTAMU WA MAMA.

DOWNLOAD APPLICATION YETU SASA KWA SIMULIZI NZURI ZA KUSISIMUA.
👉https://play.google.com/store/apps/details?id=com.godstarapp

SAMBAZA KWA WENGINE NA HUKO MBELE NDIO KUTAMU ZAIDI

No comments:

Post a Comment