Breaking

Sunday, August 23, 2020

UTAMU WA MAMA Sehemu Ya 51

 


Image may contain: 1 person, standing, text that says '51 UTAM U wa ΜΑΜΑ TV DOWNLOAD APPLICATION YETU BONYEZA HAPA'

MTUNZI: GODFREY GODSTAR

CONTACT: 0712730692

FB PAGE: Godstar_tz

SEHEMU YA 51

#ILIPOISHIA.

Mmmh lilikuwa ni swali la mama neema ambalo liliniacha njia ya panda.

#ENDELEA NAYO

"mbona unanitazama sasa baada ya kunijibu swali langu nililokuuliza,unataka nikupatie nini au nikufanyie nini ili husiniache masu?"

nilitabasamu kidogo kisha nikamwambia,ila si unafahamu fika mimi nina mtu wangu swaumu?

"jamani masu mbona hilo mimi ninalifahamu na nishakuambia mwanzo kabisa wa maongezi yetu kwamba kilichonivutia zaidi kuwa na wewe ni vile nilivyokushuhudia mara mbili ukimkaza swaumu"

dah niliishiwa pozi kabisa,mameno ya mama neema yalinidhihirishia fika kwamba yupo teyari kuwa na mimi hata kama mimi nipo na swaumu.

wakati hayo yote tunayaongea tulikuwa tupo uchi kabisa,macho yangu yalikuwa yanakodolea maziwa ya mjane huyu,ukweli kabisa ni mfano wa mwanamke ambaye ziwa lake halijawahi hata siku moja kudondosha matone ya maziwa kwa kumnyonyesha mtoto,mama neema umri wake ulienda lakini haukuonyesha dalili zozote za kuchoka zaidi alionyesha kama ni binti wa makamo hivi.

"ebu acha kunitazama masumbuko yaani kuninyonya kote huko bado unanitamani?

lazima nikutamani sababu bado sijakutomb* hivyo naomba kwa ridhaa yako mama uniruhusu kupata joto la kum* yako.

mmmh baada ya kumwambia hivyo alinitazama kwa sekunde kadhaa kabla ya kunipa jibu la ombi langu.

"mmh wewe masu unamatatizo gani,yaani unaniomba wako chakula ni chako mwenyewe?"

nikataka kumjibu ila kabla sijamjibu alinikatisha kwa bonge la romansi daah,kumbe wajane ndivyo walivyo hivyo aisee waume zao huwaga wanafaidi,yaani mama neema anajua kunyonya ulimi balaa,nilikuwa napata raha ya mdomo kupitia mdomo wake.

wakati akiwa anaendelea kubadilisha mate mdomoni kwangu huku kiganja chake cha mkono wa kulia kikiwa kimekamata mbo* yangu vizuri na kuifanya kama anaichua vile.

mmmh jamani hata wewe unayenisoma hapa asikuambie mtu hichi kitu ni kitamu balaa,yaani huku romance alafu bibie anauchezea mtalimbo kwa kuufanya kuuchua hivi,kama ni mwanamke jitahidi kumfanyie mume na kama mume basi jitahidi kumfanyia mke kwa kuchezea kunako.

wakati mama neema ananifanyia hayo na mimi sikubaki kurudi nyuma nilianza kumchezea k yake,nikaingiza kidole changu cha kati,nikaanza kumuona mama neema network inaanza kuama baada ya kubadilishana mate na kunishikashika mbo* alianza kujikunjakunja kwa kuhema mithri ya mwanalianza mpya vile aliyekimbia umbali mrefu.

"nonono...mmmh...masu .nono...nisugue kwa juu masu..."

mama neema akaanzisha mahubiri sasa,mara nimshike hapa mara nimshike kule,mara nimsugue kule mara hapa ilimradi tu anisumbue kwakuwa hajielewi.

mwanaume lijari nikaendeleza ubabe wangu kwenye mwili ambao haukuingilia takri bani miaka miwili tangu marehemu mumewe afaliki.

"nakupenda masumbuko..mmgmh..yes nisugue..oooh kidole chako kitamu....mmh yes"

mama neema alianza kujinyonganyoga kama jongoo aliyeguswa na ujiti.

"naomba..naomba...naoomba....ooh prease..naomba masu wangu...mmdfk"

dah mama wa watu alikuwa anaomba ila sikujua anaomba nini kwa muda huo.

"nakuambia naomba mume..ooh naumia naomba ..mwenzako.....prease..naomba yote"

hakika alikuwa haeleweki zaidi ya kung'ang'ania anaomba tu,mapenzi jamani ni kitu kingine.

mama neema bila kupoteza muda alinilaza kitandani na aliibugia mbo* yangu mdomoni na kuinyonya kama pipi tena kwa fujo.

mmh jamani joto la mdomo la mwanamke linaraha yake na utamu wake na kama ukiwa mwanaume goigoi unaweza ukajikuta hata dakika 3 haufikishi unakojoa na hasa umkute mwanamke anayejua kunyonya kama mama neema basi ndio kabisa.

basi mama neema aliendelea kunyonya mb** yangu bila wasi,gafra nilimuona anaikalia mbo* yangu na kuizamisha polepole ndani ya kum* yake na hapo ndipo nilipoona miuno ya unyago ya mama neema,ukweli kabisa wamakonde ni mafundi kitandani.

mwanaume nilishindwa kujizuia nikaanza kugumia kama beberu mgonjwa vile.

USIKOSE SEHEMU YA 52 YA HADITHI HII TAMU YA UTAMU WA MAMA.

DOWNLOAD APPLICATION YETU SASA KWA SIMULIZI NZURI ZA KUSISIMUA.
👉https://play.google.com/store/apps/details?id=com.godstarapp

SAMBAZA KWA WENGINE NA HUKO MBELE NDIO KUTAMU ZAIDI

No comments:

Post a Comment