Breaking

Sunday, August 23, 2020

UTAMU WA MAMA Sehemu ya 53

 


Image may contain: 1 person, standing, text that says '53 UTAM U wa ΜΑΜΑ TV DOWNLOAD APPLICATION YETU BONYEZA HAPA'

MTUNZI: GODFREY GODSTAR

CONTACT: 0712730692

FB PAGE: Godstar_tz

SEHEMU YA 53

#ILIPOISHIA

hahaha nilicheka alafu nikajisemea leo utajua kwanini mungu aliumba mwanaume na mwanamke alafu akaruhusu waowane na waingiliane jinsia hizo mbili tu.

#ENDELEA NAYO.

yale maneno yake kwangu yalikuwa kama ndio kishawishi cha kuongeza kasi ya kumfuata mahali alipo.
basi nilizidi kupig hatua kumfuata na yeye pia akawa anapiga hatua kurudi nyuma zaidi na mwisho alifika ukingoni ndio ukanijia ule msemo unaoasema mbio za ukingoni huishia sakafuni.

"masumbuko naomba uwe muelewa,utaniuzi zaidi ukiwa mbishi"

dah nilizidi kupagawa kidume mimi na hasa nikimwangalia kifuani na ile kanga moja aliyoivaa ndio nachoka kabisa,nikasema lolote na liwe tu kama akinichukia shauri yake.
niliupeleka mkono wangu wa kulia bila hofu hadi kwenye kiuno chake,mtume mapigo ya moyo yalipiga kwa mgando maana nilishika kile kitu cha ugonjwa wangu,aisee huyu bint alikuwa anavaa shanga,ule muda wakati anatoka ndani sikumuona vizuri maana nilimtazama kwa macho ya woga.

"ebu niache wewe msenge,nyege gani hizo hivi haujui kama mimi ni dada yako masumbuko ebu kuwa na heshima prease"

hahahaha nilicheka kwa dhihaki kisha nikamwambia mam yangu alinizaa mimi peke yangu na hata babu pia hakuwahi kuniambia kwamba nina dada yangu.

ebu kuwa na huruma na mtoto wa mwanamke mwenzio,au unataka nifunge ndoa na sabuni wakati mtoto wa kike upo ndani humu.

"sijawahi kufanya mapenzi na mwanaume na wala sijui kuhusu mwanaume na wewe mwenyewe unajua,hivi unadhani dada vero akija kujua kwamba ninamahusiano na wewe si ataniua mimi"

akili ikanijia harakaharaka kwamba kumbe tatizo ni madame vero na ndiye amemuharibu bint wa watu na ndipo wazo la kula kuku na kifaranga wake likaja gafra kichwani mwangu.

nilimtazama angel kwa sekunde kadhaa kisha nikamwambia naomba unipe nafasi ndani ya moyo wako ili upate raha ya kuumbwa kwa mwanaume katika ulimwengu huu.
laiti kama ungesoma ningekuuliza swali moja.

"swali gani tena hilo,wenda naweza nikalijibu hatakama sijaenda shule"

nikasema hapa ndipo nilipokuwa napataka,nikamuuliza unaijua sumaku naye akaitikia kwa ishara ya kichwa.
nikamuuliza tena je sumaku ukiivunja kwati alafu ukaweka upande mmoja unaofanana huwa zinaganda au kuvutana.

"hapana hazivutani wala hazigandi"

je ukiziweka upande ambao haufanani?

"zinavutana na zinaganda"

nikasema ndani ya moyo hapo ndipo napataka,basi nikawa nazishika shika shang zake huku nikiwa namtazama husoni na kuendelea kumuuliza na kumwambia.

basi tambua angel mimi na wewe ni mfano wa sumaku zisizofanana tunanguvu kubwa sana ya kuvutana na ukitaka kuiona nguvu hiyo nipe penzi lako.

angel aliishusha pumzi iliyoambatana na mitetemo kisha asiwe na lakunijibu wala la kuniambia.

nikajisema kwisha habari yake huyu teyari amenasa kwenye mtego.

nilianza sasa kukipapasa kiuno chake huku nikizishika vyema shanga zake mbili alizoziweka kiunoni mwake na hata hivyo nilijua fika amevaa chupi tu ingawa kwa wakati huo sikutambua amevaa chupi ya rangi gani.

angel alizidi kubadilisha mienendo ya pumzi yake,huku vidole vyake vya mikononi akiwa anavikunja kunja na vya miguuni akiwa anavikakamaza kwa nguvu.

"masumbuko prease niache naogopa mwenzako,sijawahi kuingiliwa na mwanaume masu,ebu niache prease"

nikaona huyu bado ajakaa sawa,wakati analalamika nimuache na mimi hapohapo bila kusita haraka nikapeleka mdomo wangu hadi kwenye lipsi zake na nilimnyamazisha ghafra,nikaanza kuzinyonya lipsi zake kwa kuzivuta na kuzing'atang'ata.

hapo angel hasijue la kufanya alianza kuhema na taratibu nilimuona anaanza kulege kabisa na kuhema ile mihemo ya uteyari na vishawishi,aliachia lipsi zake kidogo na mimi nikatumia nafasi hiyo kuupeleka ulimi wangu moja kwa moja hadi ndani ya mdomo wake,angel bila kusita nilimuona ameupokea na kuanza kuunyonya,nikajisemea kimoyomoyo ukinipa nafasi tu ya mimi kuunyonya ulimi wako basi umekwisha

weee kama mungu alisikia vile mtoto akautoa ulimi wake mimi nikaupokea harakaharaka na kuanza kuunyonya,niliunyonya kwa umakini na ndipo nikagundua kwamba mfukoni nina pipi ya aivory ambayo niliinunua jana,nilizinunua mbili na nikaila moja na moja nikaiweka mfukoni.

basi ile pipi niliitoa na kuiweka mdomoni kwangu na moja kwa moja nikaizamisha katika mdomo wake.
radha ya mate yetu ilibadilika kabisa,nilimuona angel anapitisha mkono wake katika shingo yangu na kunivutia kwake vizuri,mtoto alianza kulalama kama vile ndio nishamuingilia vile.

"masu kweli nitapata raha kuliko za dada anazonipa,mmmh masu...oooh..yes..niambie...basi..ni..ni..nitapata"

dah mtoto alikuwa anauliza kama atapata raha anazozipata kwa madame vero,basi hasira zilinijia bint kama huyu ameshaharibiwa tena na dada yake,bint mzuri kiasi hiki,hakika nilifedheheka sana.

ila mwisho nikampatia jibu lake kwamba raha ataipata na hatasahau kabisa kuhusu dada yake.

nilimuweka sawa mwanaume huku kanga yake ikiwa ipo chini na maziwa yake mazuri yaliyosimama vyema kama mapapai ya mbegu za kichina,yaani hili halikuwa chuchu saa sita ila lilikuwa chuchu alfajiri kabisa.
masumbuko mie niliyavamia kwa papara na kuanza kuyabugia mdomoni huku mkono wangu mmoja ukiwa teyari ushafika kwenye chupi yake,nikaanza kupapasa kitumbua chake kwa nje tu kwanza,huku nanyonya ziwa huku kiganga changu kikitarii kwenye kum* yake.

"mmmh masu..yes..tamu..oooh uliluwepo wapi masi...unanitesa..mmmh.mm..mkono wako huko chini unanitesammm...shh...kklk.oooh my god"

mtoto alianza kupiga kelele balaa nyumba nzima ilitawala kelele zake tu,alishindwa kujizuia kabisa na mimi wala sikuwa na hofu kabisa maana tulikuwa tupo wawili tu nyumba nzima.

uzalendo ulimshinda angel aliukamata mkono wangu na moja kwa moja akauingiza ndani ya chupi yake.

"naomba uniingize kwa ndani sitaki uchezee nje ya chupi unaniumiza,ingiza vidole kaka masu"

nikaipokea amri vyema na nikatii sheri maana kichaa nilikabidhiwa rungu,nilianza kumsugua kisimi chake huku kidole cha kati kikiwa ndani ya k na huki kingine kikisugua kisim*

"mmmh hapohapo bby..ooh tamu...kidole chako kitamu kaka mmmh...oooh kizamishe chote"

angel alikuwa anataka kidole chote nisibakize na muda huu mguu mmoja alikuwa ameuweka juu ya kocho na mwingine ndio ameusimamia,mtoto alianza kunisifia kwa nyimbo za ngonjela,masumbuko mie nikajiona mfalme wa mapenzi.

"naomba nikikatikie kidole niruhusu mmmmh tamu bby tamu...ulikuwa wapi muda wote...ooh ahishhit"

nikaielekea g-spot na hapo ndipo nilimmaliza kabisa angel akaishiwa nguvu na kudondokea kwenye sofa,alianza kukakamaa huku akiwa anatetemeka balaaa.

"nakojoa kaka...oooh..nakuja mwenzako...nakojoa yes usiache na...na..nakoo"

angel alimaliza safari yake huku meno yake yakiwa yamekamata nyama za shingo yangu ila ilinibidi nivumilie tu sina cha kufanya.

"thanks masumbuko hakika wewe kweli mwanaume,sijawahi kukojoa bao tamu katika maisha yangu kama hili la leo"

angel alinigeuza haraka haraka na kunilaza kwenye sofa,bila kuchelewesha akanivua suruali pamoja na boksa aliitoa mbo* yangu ambayo kwa muda huu ilikuwa imesimama balaa,ila aliguna kwa mshangao na mimi nikamuuloza kwanini anaguna?

"mmmh kaka hii yote yako,kweli nitaivumilia mimi,kubwa bhana"

haha alinichekesha balaa,akaanza kuinyonya kwa fujo,ulimi wake ulikuwa ukipita juu ya kichwa huku lipsi zake zikifanya kazi ya kuibana shingo ya mbo* ukweli mtoto alikuwa fundi ingawa hakumfikia mkandarasi mama neema.

aliinyonya ipasavyo vile inavyotakiwa kunyonywa tena kwa ufundi na mbwembwe.

"mmmh bby una mbo* tamu balaa yaani inanowa hatari"

alipomaliza na kutosheka basi alikuja kwa juu na kuilengesha usawa wa kum" yake ila ile anataka kuikalia tu,honi ya gari ya madame vero ilisikika nje.

duuh tulibaki tunatizamana tu.

USIKOSE MUENDELEZO WA SEHEMU YA 54 YA HADITHI HIITAMU NA YENYE KUSISIMUA.

USHAURI WENU NA MAONI YENU NIMEYAPOKEA NA NINAYAFANYIA KAZI VYEMA.

UNAOMBWA UNAPOMALIZA KUISOMA HADITHI HII USHEE KWA WENZAKO NA WAO WABURUDIKE KAMA WEWE.

DOWNLOAD APPLICATION YETU SASA KWA SIMULIZI NZURI ZA KUSISIMUA.
👉https://play.google.com/store/apps/details?id=com.godstarapp

SAMBAZA KWA WENGINE NA HUKO MBELE NDIO KUTAMU ZAIDI

No comments:

Post a Comment