Breaking

Sunday, August 23, 2020

UTAMU WA MAMA Sehemu ya 54

 


Image may contain: 1 person, phone, text that says '..... 100% 100% PAKUA F HAPABURE UTAMU WA MAMA Mtunzi: Godfrey Gostar Confirm assword SignUp U'

MTUNZI: GODFREY GODSTAR

CONTACT: 0712730692

FB PAGE: Godstar_tz

SEHEMU YA 54

#ILIPOISHIA

Alipomaliza na kutosheka kuinyonya basi alikuja kwa juu na kuilengesha usawa wa kuma yake,ila ile anataka kuikalia tu honi ya gari ya madame vero ilisikika nje.
duuh tulibaki tunatizamana tu.

#ENDELEA NAYO

dah moyo wangu ilifanya paah maana kama ngamia alishaelekea upande wa machinjio,mtoto nilikuwa teyari nishamuweza,alikuwa haguni wala hakohoi.

"kaka masu bila shaka ni dada anarudi acha niende kumfungulia na wewe toka huku chumbani,tutafanya wakati mwingine"

ukweli iliniumiza sana yaanu nimeletewa chakula hadi kinywani lakini nimeshindwa kung'ata.

angel akavaa khanga akawa anatoka chumbani ila kabla hajafika mlangini nilimkamata mkono wake na kumvutia moja kwa moja hadi kwenye kifua changu,na bila kuchelewesha nikamla denda la nguvu mwisho mtoto aliniambia hivi.

"asante kaka nakupenda"

hahaha baada ya kusikia hivi nikajisemea kwa moyo yaani wewe lazima tu umsahau mumeo madamve vero.

nilitoka kwenye chumba cha angel na moja kwa moja nikaelekea chumbani kwangu.

kwambali nilisikia kelele za geti na mngurumo wa gari aina ya ist ilisikika vyema ndani ni ishara tosha ya kuashilia gari la madame vero ilimeshaingia ndani ya nyumba.

"mdogo wangu mbona muda huu umechangamka ni tofauti na nilivyokuacha asubuhi?"

madame vero alikuwa anatarajia jibu zuri kutoka kwa mdogo wake angel badala ya kumuuliza juu ya furaha aliyokuwa nayo kwa muda huo.

"mmmh na wewe dadaa,sasa hapa nafurahia nini jamani zaidi ya kukuona dada yangu kipenzi,lazima nifurahi maana ulisema kuna zawadi utaniletea leo"

"oooh samani bwana mdogo wangu si nimesahau"

"mmh dada nawe aya bwana umeamua tu kunifanyia makusudi"

"wala sio kusudi nitakuletea kesho,tuachane na hayo vipi kaka yako amekuja leo au yupo kwa babu yake?"

"amefika muda mrefu nadhani atakuwa amelala"

maongezi yao yote kwa muda huo nilikuwa nayasikia ingawa mawazo yangu yote yalikuwa kwa angel kwa muda huu,nilikuwa najiuliza nimemkosakosa vipi huyu mtoto,nimefanikiwa kumchezea kila sehemu na nimenyonya kum" ya swaumu na ya mama neema ila ya angel ni nzuri na inaharufu ya kipekee maana mmmh.

sauti ya kuniita ilipenya vyema katika ngoma za masikio yangu huku kelele za mlango wa chumba changu ukiwa unarindima na kwa uzuri wa sauti aliyonayo yenye rafudhi ya kingereza nilijua fika ni madame vero ndiye aliyekuwa ananiita.

"masumbuko mdogo wangu,amka nije nikuone"

hahaha nilitabasamu kidogo aliponiambia niamka maana alikuwa anaamini yakwamba nimelala kama alivyoambia na angel na mimi sikutaka kumuangusha angel niliitikia kivivu kabisa mfano wa mtu aliyelala usingizi mzito sana.

nilielekea moja kwa moja hadi mlangoni na kufanikiwa kuufungua mlango,nilimkuta madame amesimama mlangoni.

duh macho yalinitoka balaa kwa jinsi nilivyomkuta amevaa.
alikuwa teyari ameshabadilisha nguo na kuvaa khanga moja tu ambayo ilipita kifuani na kuziba maziwa yake hadi nusu ya mapaja yake na kuacha baadhi ya maungo ya mwili wake yakiwa yanaonekana vyema na kama nilivyosema madame vero amejaaliwa kiuono,amejaaliwa mgongo na amejaaliwa matako,yaani kiujumla ameumbika balaa.

walimu wenzake kubao walishajaribu bahati zao kibao lakini wameishia kuambulia patupu.

nilimsalimia kwa salamu ila ya niko chini ya miguu yako na yeye bila hiyana aliitikia ipasavyo.

"vipi kwanza umefika saa ngapi na babu umemuacha anaendeleaje?"

baada ya hilo swali nami nilitanua domo langu na kumpa jibu lililo sahihi hasa kwenye hali ya babu yangu.

"nashukiru na ninafurahi kisikia babu ni mzima wa afya,nilikuwa nakuitia hilo tu"

wakati anaongea na mimi masumbuko mie ingawa muda sio rafiki ila nilikuwa najitahidi kumwangalia kwa kujiibia ibia katika kifua chake na sehemu ya kiuno chake hasa kilivyojikata kama vile nyigu jamanii.

na ukweli kabisa alikuwa hana hofuu juu yangu suala la kuvaa khanga,mtandio au kimini lilikuwa ni jambo la kawaida kwake anapokuwa ndani,yaani alikuwa na uzungu flani hivi.

baada ya kujiridhisha na majibu yaliyotokana na maswali yake aligeuza na kuelekea sebreni na kuniachia balaa nyuma.

alikuwa na matako laini kinyama anapotembea lazima yalikuwa yatikisike kwa mgani husiyemfahamu lazima ungesema anajitingisha makusudi kwakweli.

kwa muda huu nilitumia vyema popo zangu kumtazama madame vero matako yake,jamani wanawake wanamakusudi balaa nilijikuta naacha kumuwaza mdogo wake angel kwa sekunde kadhaa.

siku hii yote ilikuwa ni siku ya mateso kwangu kwakweli,usiku wa saa 6 nilistuka usingizini baada ya kusikia haja ndogo imenibana hivyo nilijikongoja polepole na kushuka kitandani.

uchovu wa usingizi ulinifanya nione uvivu kabisa kwenda kufungua mlango nikawa nimesimama kwa muda hadi pale akili yangu ilipokuwa sawa nami nikaenda kukitikisa kitasa cha mlango.

nilijikongoja hadi kwenye mlango wa choo,nilipojaribu kuushika kwa lengo la kuufungua niligundua kuwa umefungwa kwa ndani,dhahiri shakhir nilijua fika kuna mtu chooni ingawa sikufahamu alikuwa nani.

ikanibidi nisubiri kwa muda ili atoke nami niingie kwenda kuoga.

haikuchukua muda sana mlango ulifunguliwa na hapo mapigo ya moyo wangu yalipiga harakaharaka maana sikutarajia nilichokiona kwa maana mawazo yangu yote yalikuwa juu ya madame vero niliamini ndiye aliyekuwa chooni ila wapi mawazo yangu yaliniferisha alikuwa ni angel.

"mmh wewe haujalala vipi kaka".

nilimtazama kisha sikumjibu mkojo ulikata gafra nilimfuata mahali alipo huku nikijisemea nilikukosa mchana muda huu hauponi.

nilimfuata na kumkamata kiuno chake na kumrudisha ndani ya choo alipotoka.

"wewe kaka hatari ujue,dada yupo ndani akisikia hizi kurupushani?"

aliponiambia dada yupo ndani ikanibidi nimuulize atasikiaje?,kwani unataka kupiga kelele?

"hapana sitopiga kelele"

dah alivyojibu hatopiga kelele kidume nikamuwahi kwa bonge denda,tukaanza kubadilishana juisi ya mate huku mikono yangu ikiwa inachezea kiuno chake kwa upole kabisa.
nilimla mate hadi pumzi akawa anaikosa yaani akawa anahema kwa tabu sana.

haikuwa kazi kubwa angel kubakia kama alivyozaliwa kutokana na jinsi alivyovaa,alikuwa ana khanga moja tu .

nilipofika keenye maziwa yake madogo ambayo mchana niliyatumia vyema kwenye kuyanyonya kidune nikarudia tena kuyanyonya.
huku mdomo na ulimi wangu ukiwa juu ya chuchu yake ya ziwa la kushoto kiganja changu cha mkono wa kulia kikiwa kinabinyabinya chuchu ya upande wa kulia kitendo hiki kilimfanya angel ashindwe kujizuia na kujikuta anatoa sauti za miguno.

"mmmh...oooh ...kakaa..mm..mmh..nainjoy unavyoninyonya..ninyonye kaka..tamu"

dah alizidi kunipa mzuka na kujikuta naongeza ubunifu mkubwa huku chini mbo* yangu ilikuwa imesimama ipasavyo.

mwanaune nikawa namyonya maziwa yake kwa fujo na kujisahau kabisa kama tupo chooni tena choo chenyewe hakipo mbali na chumba cha madame vero.

nilipeleka kiganja changu hadi kwenye mashavu ya kum* ya angel nikawa nayashikashika kwa njuu nilipokuwa nafanya hivyo angel alishindwa kujizuia alininong'oneza kwa sauti ya upole katika sikio langu.

"kaka naomba uniingize vidole ninahamu kakaa,husinitese mwenzako"

USIKOSE MUENDELEZO WA SEHEMU YA 55 YA HADITHI HIITAMU NA YENYE KUSISIMUA.

USHAURI WENU NA MAONI YENU NIMEYAPOKEA NA NINAYAFANYIA KAZI VYEMA.

UNAOMBWA UNAPOMALIZA KUISOMA HADITHI HII USHEE KWA WENZAKO NA WAO WABURUDIKE KAMA WEWE.

DOWNLOAD APPLICATION YETU SASA KWA SIMULIZI NZURI ZA KUSISIMUA.
👉https://play.google.com/store/apps/details?id=com.godstarapp

SAMBAZA KWA WENGINE NA HUKO MBELE NDIO KUTAMU ZAIDI

No comments:

Post a Comment