Breaking

Sunday, August 23, 2020

UTAMU WA MAMA Sehemu ya 55

 Image may contain: phone, text that says '..... 100% 100% PAKUA - HAPABURE 55 UTAMU WA MAMA Mtunzi: Godfrey Gostar Confirm assword SignUp U'

CONTACT: 0627200512

FB PAGE: https://www.facebook.com/godstaronline/

AGE:18+

SEHEMU YA 55

ILIPOISHIA

" kaka naomba uniingize vidole ninahamu sana kakaa,husinitese mwenzako"

#ENDELEA NAYO.

angel alikuwa teyari nishamtia ndimu hivyo hamu yake iliongezeka mara dufu,akawa analalamika kwa kuhitaji kumpa kile kitu roho inapenda.

mwanaume nilimgeuza kidogo na kumuagamiza kwenye ukuta wa choo,huku matako yake yakiwa kwangu na alijibinua kidogo hivyo na kuifanya k yake kuonekana na kunipa nafasi nzuri ya kuingiza vidole vyangu.

masumbuko nilianza kazi ya kupima oil tena nikawa nagusa zile kuta muhimu kabisa za juu ya k yake.

"yes bby...ooops..ingiza vyote mmmh..nainjoy kaka..yes hapohapo"

alizidi kutoa sauti za mahaba angel wa watu na akasahau kabisa kwamba miguno hiyo huwa anaitowaga akiwaga na dada yake madame vero.

angel nilimvuruga kabisa pale vidole vyangu vilipokuwa vinakuna g-point yake hapo akili yake ilivurugika akawa kama kichaa,alianza kujikunakuna vywele zake huku akikizungusha kiuno chake tena kile kiuno cha unyago na sio vile viuno vya chura,na hapo ndipo alipozidi kulalama na akajisahau kabisa kama tupo chooni masikini.

"masu...mmmh..maaa..naumia....oooh...husitoe kaka...hapohapo...mmh tamu kaka sijawah kufanyiwa hivyo..nasikia raha kaka....yes nisugue kum* yote ni mali yako kuanzia sasa"

duh nilistaajabu baada ya kumsikia angel akinimilikisha k yake nikaona ya leo hii ni kali kabisa.

ndivyo inavyotakiwa nawaambia na nyinyi wanaume wenzangu lazima umridhishe mwanamke wako vile ipasavyo hata kama akikusaliti ila huku atakapokuwa asame hakuna mwaname kama masumbuko wangu au juma mifupa wangu.

baada ya kuona nimeridhika na nimemridhisha ipasavyo kwenye vidole basi mwanaume nilichukua mguu wake wa kulia nikauweka juu ya ndoo ambayo ilikuwa chooni na hapo nilipata nafasi nzuri ya kuiona kum* yake mwanaume nikamuweka vizuri na moja kwa moja niliupeleka ulimi wangu hadi kwenye kisim* chake,dah nilipogisa tu angel aliruka kama vile amepigwa shoti,nilitabasamu alafu nikaendeleza gurudumu langu,mwanaume nilianza kukifakamia kisim* chake kama sina akili nzuri uzarendo ulimshinda angel alinza kuhema kama mtu ambaye alikuwa kwenye mashindano ya mbia,kwa mbali alianza kuzungusha nyonga yake,kitendo hiko kilizidi kunipa raha zaidi maana alikuwa anajua kuizungusha nyonga vile ipasavyo yaani anafanania na mama neema kidogo ingawa.

mwanaume nilizidi kuinyonya k yake na hapo nilibadilisha muenendo nikawa nauingiza ulimi hadi ndani ya kum* yake huku kidole changu cha kati kikiwa ndani ya kum* yeke.

jamani kuna wanawake wanamihemko ya ajabu sana ila nawewe ukijua kuiamsha hiyo mihemko.

angel alianza kutoa machozi kama mtoto mdogo alianza kuniambia maneno ambayo nilishindwa kuyatolea majobu maana nilijua ni mtihani kwangu na hasa maneno yalizidi alipokuwa anakaribia kukojoa.

"yes bby..yes bby..ingiza ulimi...mmmh sijawah..sijawah...kaka..sijawahi kupata raha kama hizi....ooopps...ooshht...ninyonye...nakupenda naomba husiniache nataka unioe"

mmmh baada ya kusikia mtoto anataka ndoa niliguna kidogo maana uwezo huo sina na nitamuoa nani kwamaana kila mmoja anahitaji ndoa sio swaumu na sio mama neema.

"husitoe ulimi nakojoa mwenzako..mmmh nakojoa"

angel alinikamata kichwa changu na kunikandamiza kwa nguvu kwenye k yake na nikakosa hata nafasi ya kupumua tena hukua akiwa anakatika balaa.

"nakojoa...oooh bby nakupenda..husiniache..nitakuwa nakuja kulala chumbani kwako kuanzia leo..mmmhh..yes "

angel alimaliza safari yake huku ulimi wangu bado ukiwa kwenye kum* yake,baada ya kumaliza aligeuka harakaharaka na kunipa denda la ajabu na kunikumbatia kwa nguvu.

"nakupenda kaka,nakuomba husiniache na nipo teyari kukusikiliza kwa lolote masu"

nilimtazama usoni pasipo na kumjibu lolote kisha na mimi nikamvuta na kumpatia denda,wakati nampatia denda moja kwa moja mkono wake ulikamata mbo* yangu na kuanza kuichezea basi bila kupoteza muda nilimgeuza na kumshikisha ndoo,mwanaume niliachiwa shimo wazi nilikamata mbo* yangu na kuingiza polepole,haikuwa tabu kuingia iliteleza tu kama vile tonge la ugali kwa mlenda.

mwanaume mie nilianza kupampu kwa kuingiza na kutoa huku angel hakuwa nyuma kuonyesha ushirikiano,alikuwa anakizungusha kiuno kama hana akili nzuri huku akitoa miguno,miguno ambayo ilizidi kuifanya mbo* yangu izidi kusimama zaidi,misuli ya uum* wangu ilikuwa ipo strong na kama unavyojua sisi vijana wa vijijini tunakula sana vitu vya asili.

"mmmh bby polepole...usifanye kwa nguvu sana.

una..mmh..un...unaniumiza...mmh ..haaa asssioii"

jamani nyie mapenzi matamu,angel alikuwa anaomba nimfanye polepole ataki kuumia na mimi nikafanya kama alivyotaka, huku mikono yangu ikiwa imeshikiria kiuno chake vyema kabisa na nikiyapapasa matako yake meupe.

"hapo...hapo...mh..opps ..kaka..mm..kaka tamu...tamu..mmo..ingiza ubo* ingiza wote...mmh tamu kaka..wako tamu kushinda hata dildo ya dada vero..oohsshh"

duh angel sasa utamu ulizidi kumkolea akawa anaongea maneno ya ajabu ambayo sikuwahi kuyasikia hapo kabla,kuna neno alilitaja la dildo,sijawahi kulisikia na kama ni chakula basi sijawahi kukila na kama ni kitu pia sijawahi kukiona.

huvyo nikawa nina maswali kichwani juu ya hiyo dildo ni kitu gani.

niliendelea kumtomb* angel bila kuhofia kwamba madame anaweza akaja chooni.

nilimtoa kwenye ndoo nikamshikisha ukuta,akajibinua kidogo na kunisusia matako yake mazuri na kunipatia upenyo kidogo wa kuiona kum* yake na mimi hapohapo nilitumia nafasi ya huohuo upenyo.

nilipatanua kidogo kisha nikaizamisha mbo* yangu angel aliisikilizia jinsi inavyoingia huku akiwa amevifumba vimacho vyake.

nikaanza kumuona anaachia nyonga mithri ya mtu anayejeza ule mziki wa polepole aligeuka kidogo na kunipatia denda na mimi nikaanza kazi ya kutoa na kuingiza kwa mbali nilianza kumuona anabadilisha mwendo wa kiuno na alianza kuongeza spidi huku akinigandamiza kwa nguvu.

"nakaribia kukojoa masu..oooh naomba...ppps..naomba tukojoe wote bby"

mmmh mtoto alikuwa anakaribia kukojoa hivyo akawa ameniomba tukojoe wote hivyo na mimi nikawa natafuta njia ya kukojoa ili tuje wote.

"nako...ooop...kaka..naomba tukojoe...bao tamu kaka..mmh yes .husiniache...nakojoaaaa"

angel alikigandamiza kwa nguvu kwenye matako yake na mimi bila kuchelewa nikawa nakojoa nae,nikawa nimemkumbatia kwa nguvu huku nikihema kwa kasi ya ajabu na bao lilikuwa tamu sana sijawahi kuona.

"oppph....pole...bby..pole...umeitendea haki kum* yangu nakupenda sana.....mmmh...nimekojoa mkojo mwingi"

angel akiwa anaongea mimi sikumjibu chochote zaidi nilikuwa namtazama huku nilihema.

basi alichokifanya alinipa ulimi wake tukaanza kunyonyana ndimi zetu.

muda ulikuwa umeenda sana,mwanaume nikaamua nimchambe angel,alichutama nikaanza kumsafisha kum* yake.

wakati nafanya hivyo alikuwa ni mtu wa kuinjoi sana.

uchovu wa usiku wa kutomban* na mdogo wake madame vero ndio ulinifanya nisisikie chochote ambacho kilikuwa kinaendelea kwa asubuhi hii kwakweli.

kitanda nilikiona bado ni kitamu na kinanihitaji mimi,sikujua hata muda maana niliamini bado ni usiku sana ila kelele za mlango wangu ambazo zilitokana na kugongwa kwa ubishaji hodi ndio zilinifanya niyafumbue macho yangu na kujifunua shuka ambayo nilijifunika gubigubi na hapo ndipo nilipoona mwanga mkali wa mapambazuko ya siku hiyo.

niligundua fika kwamba muda umekwenda na bila shaka ilikuwa ni mishale ya saa 4.

**************ITAENDELEA************”👄👄👄

DOWNLOAD APPLICATION YETU SASA KWA MUENDELEZO NA SIMULIZI NZURI ZA KUSISIMUA OFFLINE.

👉https://play.google.com/store/apps/details?id=com.godstarapp

SAMBAZA KWA WENGINE NA HUKO MBELE NDIO KUTAMU ZAIDI


No comments:

Post a Comment