Breaking

Sunday, August 23, 2020

UTAMU WA MAMA Sehemu ya 56

 


Image may contain: phone, text that says '..... 100% 100% PAKUA - HAPABURE 56 UTAMU WA MAMA Mtunzi: Godfrey Gostar Confirm assword SignUp U'

MTUNZI: GODFREY GODSTAR

CONTACT: 0627200512

FB PAGE: https://www.facebook.com/godstaronline/

AGE:18+

SEHEMU YA 56

ILIPOISHIA

niligundua fika kuwa muda umekwenda na bila shaka ilikuwa ni mishale ya saa 4.

#ENDELEA NAYO

uchovu uliutawala mwili wangu zaidi,hamu ya kujifunua shuka na kutoka kitandani sikuwa nayo kabisa.

niliitoa sauti yangu kwa mbali na kuitikia wito wa hodi ambayo ilikuwa inabishwa mlangoni kwangu.

"masumbuko mdogo wangu..hadi muda huu haujatoka kitandani,mbona unanipa hofu kubwa sana au unaumwa?"

mmh lilikuwa ni swali la madame vero nikawa najiuliza kwanini leo hajaenda shule ingawa na mimi nilipaswa niwe shule muda huu.

ok,niliona haina jinsi acha nimjibu kishujaa tu,nilivuta pumzi yangu kwa ndani kisha nikawa naiachia polepole baada ya kuhakikisha nimeiachia yote na hapo ndipo majibu yalipokuja.
nikamwambia tumbo linaniuma balaa madame na mwili wote unauma.

mmh aliposikia hivyo tu alifungua mlango harakaharaka na kuingia chumbani.

huwezi amini nilijikuta naigiza ugonjwa ambao wala siufahamu ulitokea wapi,nikawa najikunjakunja kama vile ni mgonjwa kweli vile.

"aya niambie tumbo limeanza saa ngapi kukuuma mpendwa"

nilimjibu kama ilivyopaswa,hakika madame vero alikuwa ni mzuri na mbaya zaidi aliniua katika umbo lake,alikuwa ni namba nane fulani hivi,na kwa jinsi alivyovaa daah ilinifanya nipate tabu kwa muda huu.

madame vero alivaa short mini fulani hivi na kufanya sehemu kubwa ya mapaja yake ikiwa wazi,kitendo ambacho kilikuwa kinanipa ugumu kwa wakati huo,nilitamani aondoke upesi.

"sikia mimi natoka naenda kwenye shughuli ya rafiki yangu hivyo naweza kurudi usiku sana,namuachia pesa angel ili akusindikize hospitali sawa mdogo wangu"

madame alinyanyuka na kusonga mlangoni huku nyuma akiniachia lawama juu ya mamlaka yake ya makalio yake,nilibaki nikiwa nimeduwaa tu na kutoa macho mithri ya fundi saa.

kitendo tu cha madame kutoka ndani ya chumba changu ugonjwa uliisha hapohapo.

zilipita dakika kadhaa baada ya madame vero kuondoka nyumbani.
nilitoka chumbani kwangu na moja kwa moja nikaelelea mariwato kwa ajili ya haja ndogo nilipotoka hapo nikaelekea jikoni kuangalia kama kuna chochote kitu.

duuh sikutarajia kama ningemkuta angel akiwa ana andaa vya kupika bila kupoteza muda na yeye kujua kama nipo hapo nilinyata polepole hadi mahara alipokuwepo na nilipitisha mikono yangu miwili kwenye kiuno chake kilaini.
dah aliruka sana.

"mmmh..wewe masu jamani..utaniua ujue kwa presha.ndio nini sasa"

sikumjibu chochote zaidi niliendelea kumpapasa na kwa muda huu niligundua fika kwamba hajavaa chupi yaani ana kanga tu moja mwilini mwake.

angel alianza kulegea na kujikuta anarembuarembua vimacho vyake,gafra alinigeukia kwa kasi ya ajibu na kuikamata shingo yangu na alinivutia hadi kwenye mdomo wake na hapo ndipo kazi ya kubadilishana mate ilianza.

"masumbuko nikuambie kutu.."

nilimuitikia na kumwambia aniambie wala hasiwe na hofu.

"katika maisha yangu nimewahi kuingiliwa na mwanaume mara chache sana ila tangu niwe hapa kwa dada sijawahi kulipata penzi la mwanaume na hata hao ambao walishawahi kuniingilia wala sikupata muda wa kufurahia penzi lao yaani sikuwahi kuinjoy,tofauti na kwako usiku mmoja tu umenifanya nijihisi ni mtu wa pekee sana na vingi nimevikosa,acha nikuambie ukwe huu mwili ni wako"

wakati anayaongea hayo mkono wake wa kushoto ulikuwa umeshaingia ndani ya boxa yangu na kuanza kuichezea mbo* yangu.

jamani kuna wanawake wanamikono ya kuishika na kuichezea mbo* ukweli kama ukiwa mwanaume mkongo nisaidie amini unaweza kujikuta unacheua vitu.

angel aliitoa mbo* yangu hadu nje ikiwa imesimama barrabarra.

"naomba..niingize mdomoni kaka"

sikuwa na kipingamizi nilimruhusu mtoto ndipo alipoanza kuiramba koni huku kiganja chake kikiwa kinachua mtaimbo wangu,raha niliipata mara dufu kutokana na joto la mdomo wake nikajiona kabisa huku ninapoendea uzarendo unaweza ukanishinda hivyo nikawa najitahidi sana kujibana ili mambo yasiharibike.

angel alikuwa anainyonya mbo* yangu kama mtu aliyevurugwa vile kelele za miguno kutoka kwangu zikawa zinazidi mvumo wa upepo wa ndani.

"ukiwa unataka kukojoa bby...nakuomba ukojolee mdomoni humuhumu sitaki ukojolee nje,nahitaji kujua joto la shahawa zako na uzito pamoja na radha yako mume"

mmh nikaona yaleo kali na mapya yaani kabinti haka kadogo kana mambo mazito ambayo hata mama neema hana,duh kweli tembea ujionee mengi na sio magorofa ila ya walimwengu.

ukweli kabisa nilijibana ili kujizuia nisikojoe ila wapi mwanaume nilikutana na chuma cha kunyonya mwenyewe nikaachia mambo nilianza kikaka maa huku nikimshika kichwa chake angel na kumwambia nakojoa.

angel aliongeza kasi ya kunyonya na kuuchua hapohapo wazungu walitua ndani y mdomo wa angel huku nikihema kwa kasi ya ajabu.

ukweli kabisa lilikuwa ni bao tamu na lakipekee sana.

"asante kaka..shahawa zako za moto sana natamani ungenikojolea ndani ya kum* yangu bby"

angel alinyanyuka pale alipokuwa amepiga magoti na kunipa denda la nguvu mwanaume nikalipokea kwa upendo mkubwa kabisa.

pembeni palikuwa na meza,meza hii ipo jikoni tu,nilimlaza juu ya ile meza.

na mtoto alilala chali kifo cha mende,nilipopiga jicho langu pembeni nikaona chupa ya asali.
nilimtanua miguu yake na kumnyunyuzia asali,nilipoona kuwa imeenea vizuri kwenye k yake mwanaume nikaanza kumyonya tena nilianza kwa kupitisha ulimi wangu pembezoni mwa mashavu ya k yake na kuamia kwenye kisim* chake na hapo ndipo angel aliposhindwa kujizuia kabisa alianza kupiga kelele na kuanza kulalamika kwa utamu aliokuwa anahusikia.

kelele zake zilinipagawisha na mimi nikajikuta naushusha ulimi wangu hadi katikati ya k yake na nikauingiza ulimi hadi ndani kabisa na hapo angel ndipo alipoanza kutoa rugha chafu za matusi pasipo na yeye kujitambua.

"mmmh...mamae...hapohapo..masumbu..mmmh..sikuachi kuma...nakupenda ingiza..ingiza...ing...ulimi...bby kuma ingiza...oooh shhhr"

angel alizidi zaidi kunitoa kwenye reli ya ulimwengu wa kawaida nikajikuta naushusha ulimi wangu hado kwenye tigo yake pasipo na mimi kujitambua ila ulimi nilipouweka wenye tigo hapo ali yake ilobadilika akaanza kujikunjakunja huku akiniambia nisitoe ila mimi nikawa sijamuelewa vizuri nikatoa ulimi wangu kwenye tigo,kitendo cha kuutoa tu kumbe ilikuwa makosa kwangu nilistukia kofi hilo.

"prease bby..naomba husiutoe ulimi kwenye mkund* naomba unyonye..mmh..napata raha ambayo sijawahi kuipat..ninyonye..husitoe ulimi...ninyonye prease"

duh ilinibidi nifanye kama alivyotaka angel nikaanza kumyonya nyuma na hapo angel alipagawa zaidi,akili yake ikaruka kabisa ikawa haipo hapo tena kwa wakati huo.

nilimuingiza vidole vyangu viwili ndani ya kum* yake huku ulimi ukiwa unatalii nyuma kwake,vidole vyangu vilienda moja kwa moja hadi kwenye g-point yake nikaanza kuisugua na hapo angel akaanza kupaparika kama kuku aliyechinjwa vile.

"sjjj... hhj..oooh my..mungu...unaniua...unaniua..unaniua..masu...mmmh..mooh"

angel alizidi kulalama ninamuu na mimi bila kujali nikaendeleza kazi yangu.

"masu..mmh..masu nataka..nataka...kukojoa..masu...shh..naomba niende chooni...mmh nako"

duh niliona ya leo kali hali ya angel kwa leo ilikuwa tofauti kabisa hadi anataka kwenda kukojoa chooni,nilimwambia tu kojolea hapahapa na mawazo yangu nilijua anataka kukojoa mkojo wa kawaida.

"nakojo...nakojoaa...achia..achia kaka...nak...nakojoa...nakifa..mm"

angel alianzq kupaparika kama kuku garfa mkojo wa kawaida ulinirukia husoni na nikamuona swaumu anapaparika kama mgonjwa wa degedege au kifafa vile macho yakiwa yamemtoka balaa.

nilirudi nyuma na kumtazama huku hofu yangu ikiwa imetawala ndani ya nafsi yangu,woga ukiwa mkubwa na nikijiuliza hiki ni nini leo.

"na..na...nakufa...mmhh masu..unaniua...mmh"

hakiamungu mawazo ya kukimbia yalinijia ila ujasiri wa kutaka kujua hadi mwisho wa game kutakuaje ulinitawala.

angel alikojoa mkojo mwingi tena wa kawaida na ndio ilikuwa mara yangu ya kwanza kushuhudia mtu akiwa kwenye mapenzia alafu anakojoa mkojo wa kawaida.

gafra angel aliacha kupaparika na kukojoa kisha akawa kimya kabisa.

nilipiga hatua kadhaa na kumfikia mahala alipokuwa amalala kwenye meza na kumtikisa.

mmh nilibaki nimetoa macho huku nikiguna kwa mshangao,nijua haya ndio yale matatizo ya mama neema ila sasa ya angel yamezidi leo.

nilichanganyikiwa zaidi hasa nilipokuwa namtikisa angel hata ushirikiano wa kustuka katika ule usingizi sikuupata kabisa kutoka kwake,hofu ya kuuwa ndio ilikuwa imetawala ndani ya moyo wangu,angel alikuwa hatoi pumzi kabisa,masumbuko mie nikajiona si lolote si chochote kwa wakati huo.

mwanaume bila kutegemea chozi zilianza kunidondoka,harufu ya jela kwa mbali nilianza kuisikia.

USIKOSE SEHEMU YA 57 YA HADITHI HII TAMU,TUNAELEKEA MWISHONI ILI TUENDELEE NA HADITHI YA SHEMEJI INGIZA POLEPOLE.

**************ITAENDELEA************”👄👄👄

DOWNLOAD APPLICATION YETU SASA KWA MUENDELEZO NA SIMULIZI NZURI ZA KUSISIMUA OFFLINE.
👉https://play.google.com/store/apps/details?id=com.godstarapp

SAMBAZA KWA WENGINE TAFADHALI

No comments:

Post a Comment