Breaking

Sunday, August 23, 2020

UTAMU WA MAMA Sehemu ya 58

 


Image may contain: phone, text that says '..... 100% 100% PAKUA - HAPABURE 58 UTAMU WA MAMA Mtunzi: Godfrey Gostar Confirm assword SignUp U'

MTUNZI: GODFREY GODSTAR

CONTACT: 0622177392

FB PAGE: https://www.facebook.com/godstaronline/
AGE:18+

SEHEMU YA 58

ILOPOISHIA

nilibaki nimeshikwa na butwaa,alinifuata mahala nilipo akanishika mkono na kuniambia.....

#ENDELEA_NAYO

"masu ujue wewe ni mzuri sana"

mmh mapigo ya moyo yalipiga kwa kasi ya ajabu sana,sikutarajia hata siku moja kwamba madame vero anaweza kuniambia hivyo na kwa jinsi ninavyomuheshimu na kumuogopa,nilibaki nikitetema tu.

"mbona jasho linakutoka una nini wewe mwanaume mmh,hivi masu hauna demu pale shuleni?"

mmh nilimtazama huku nikimjibu kwa woga kwamba sina demu.

hakika madame alikuwa amelewa kuna vitu alikuwa anavifanya kwangu ambavyo naamini kabisa kwamba angekuwa hayupo tungi basi hasingevifanya kabisa.

"hahaha we...we..eeee acha kunidanganya kabisa mimi mtu mzima,hauna demu..sasa nyege zako unazitoaje auuuu ndo unapiga punyetoo...aahh kumbee"

madame alikuwa anaropoka balaa muda huo alikuwa amevaa kanga moja tu ya kupita kwenye maziwa,hakika ulikuwa ni mtihani kwangu na mbaya zaidi mlango aliufunga na wala sikujua funguo ameitupia wapi kwa muda huo.

"masumbukoo...inaonyesha una mguu wa mtoto,eeh una mashine ya kwenda alafu unasema hauna demu..mmh huo ni uzwazwa unaniletea pumbavuu.."

wakati anayaongea hayo alikuwa anajongea taratibu kuja kwangu,hofu ilinitawala balaa,ukweli kabisa madame nilikuwa namtamani sana kwa uchu mkubwa ila sasa haya aliyokuwa ananifanyia yalinishangaza sana,nikawa najiuliza kumbe ndivyo alivyo akinywaga pombe hivi duuh.

alisogea hadi kwangu na moja kwa moja bila hofu aliikamata mbo* yangu na kuijaza kwenye kiganja chake.

"mmh jamani una mbo* kubwa kiasi hiki masu,siku zote tupo wote ndani nashindwa hata kulitambua hili,mmmh tena inaonysha hii ile ya kupinda kwa juu"

jamani kwa ulaini wa mikono ya madame vero na kwa jinsi alivyoikamata,jumuisha na kuwa na ugwadu nae basi haikuchukua hata sekunde mbo* yangu ilisimama na hapo ndipo madame alitambua vyema saizi ya mashine yangu.

madane alinisogeza hadi ukutani na sikuwa na ujanja,dada wa watu alipiga magoti na bila hofu aliitoa mashine yangu kwenye boksa yangu na kuitumbikiza ndani ya kinywa chake,madame alianza kuninyonya mbo* yangu huku akiifunyafinya ndani ya mdomo wake pale kwenye kichwa cha mbo* yangu.

"mmh...masu..mbo* yako nene..nainjoi ninapoinyonya...mmmhh..asante,hii sio ya bandia asante"

dah madame vero alikuwa kama kichaa sifa alizokuwa anazitoa,muda huo wote nilikuwa nasikilizia utamu huku nikiwa nimesimama tena kwa kuagamia ukuta wa chumba chake.

madame alinitoa ukutani na kunivutia katika kitanda chake cha futi sita kwa sita sabufa,hakika ni kitanda kizuri sana,kimelembwa vizuri,aliitoa boksa yangu yote na kubaki kama nilivyozaliwa.

wakati anayafanya haya yote sikuwa na kipingamizi nilikuwa mtu wa kufuata tu anachoniambia,maana mwenyenyumba kasema,mimi mpangaji nitakuwa na kauli gani.

alianza kuifakamia kwa fujo mashine yangu,uzarendo ulinishinda na kujikuta naanza kumpapasa maziwa yake.
alikuwa na maziwa mazuri balaa na ukizingatia hajanyonyesha kabisa.

kama ilivyokawaida yangu ya kuzama chumvini,madame vero pasipo na kujitambua alijukuta yupo uchi kama siku ya kwanza anatoka tumboni kwa mama yake,kanga aliyoivaa muda mrefu ilikuwa ipo pembeni na hapa ndipo macho yangu yalipofaidi vizuri kuona rangi nzuri z shanga zilizokiremba vyema kiuno chake.

hakika shanga zilikaa mahala pake hasa kwa kiuno chake kilichojigawa vyema mfano wa katuni za kuchorwa vile za wale wachoraji wa vichekesho vya magazeti.

nilimlaza kifo cha mende madame na kumtanua miguu yake miwili na kufanikiwa kukiona kitumbua chake cheupe na kisafi kabisa,kisichokuwa na harufu ya aina yoyote ile yenye kuleta kinyaa.

mwanaume bila ya kusita nilianza kwa kuupeleka ulimi wangu hadi kwenye kibofu chake cha mkojo kitendo hicho kilimfanya madame agune kidogo,bila ya kujali nilianza kuupitisha ulimi wangu kwenye mashavu ya k yake kwa utaratibu na umahili wenye kuleta furaha muda wote.

"mmh ..mas...masu..ooh..wewe mas...mab..mambo haya umeyajulia wapi wakati unasema hauna mpenzi..mmh..sghhjt"

madame vero alianza kuugulia huku akiniuliza maswali ila sikumjibu chochote zaidi niliendelea na majukumu yangu kwa muda huo.

ulimi wangu niliupeleka hadi kwenye kisim* chake na kwa bahati nzuri kisim* cha madame kilikuwa tofauti na cha wengine akina swaumu na hata mdogo wake angel,chakwake kilikuwa na urefu wenye kunyonyeka vizuri na kujaa mdomoni.
basi nilianza kukinyonya huku nikiupitisha ulimi,mapigo na mihemo ya madame vero ilibadilika kabisa,sauti isiyokuwa na uvumilivu alianza kuitoa,alikuwa anagumia na kulalama kama mtoto mdogo anayedai tofi.

"yes...hapohapo..mmh yes tamu masu tamu...ninyonye nipate raha....ooh kumbe wanaume watamu..oooh ninyonye kisim* chote chako....yes bby kisugu...gueee"

dah wala sikuwa na huruma kwa muda huu na ukizingatia nilikuwa na uchu naye balaa,kelele zake zilizidi kina hadi nikawa nahofia kuhusu angel,akijua kuhusu hili ninalolifanya na dada yake ingawa haikuwa amri yangu ila chanzi ni mwenye dada yake ila naamini asingenielewa hata kidogo.

vidole vyangu vya viwili viliingia kwa uraini kabisa ndani ya kum* ya madame huku bado nikiwa nanyonya kisim* chake,kitendo cha kufanya mambo mawili kwa wakati mmoja kulimfanya madame vero apige mayoe ys kukojoa.

"nono..no...masu..unaniuwa..ooh tamu ingiza vidole vyote tamu...ingiza mwanaume."

nikaacha kunyonya ila madame alinidaka kichwa changu na kunirudisha kwa nguvu kwenye k yake,nikaendelea kunyonya.

mikono yake ilianza kukamata mashuka na kuyakusanya sehemu moja,nilijua fika kwamba hana ujanja teyari nishampatia huyu,anataka kukojoa na kweli mwenyewe alitamka na kinywa chake.

"na...naa..nakojoa...nakojoa mim..n...kojo.. nakojoa mume wangu...yes husitoe vidole nako..husitoe nakojoa huku navikatikia"

madame vero alianza kukakamaa huku akivikatikia vidole vyangu kwa hali ya mgando na kutetemeka,alipiga kelele za ajabu hadi nikachukua hatua ya kumziba mdomo kabisa.

"mmh asante..asante...sana masumbuko sijawahi kunyonywa kama hivi,angel huwa..."

aliishia hapohapo kwenye neno angel alafu akazuga na hiyo mada na mimi sikutaka kumuuliza angel huwa anafanyaje sababu najua mwanzo mwisho kuhusu mahusiano yake na angel.
.
"nimeinjoy nakuomba kuanzia kesho uwe unakuja kulala huku usiku sawa"

mmh ulikuwa ni mtihani kwangu sababu angel naye ameniambia niwe naenda kulala chumbani kwake.

mwanaume nilimuinamisha madame vero na kumuweka ule mkao wa watoto wakiwa wanatambaa.

k yeke niliiona vyema,mwanaume niliikamata mbo* yangu na kuizamisha ndani ya k yake,madamu aligumia ishara ya kuonyesha imefika mahala pake,nilianza kupampu kwa kuingiza na kuitoa,ilukuwa imelowa vizuri hivyo ilikuwa ni raha tu kwangu kutwanga.

madame alianza kukata miuno ya uzazi,hadi nikahisi mbo* yangu inataka kukatika,jamani alikuwa anazungusha kiuno balaa ni wanawake wachache sana,wakati anazungusha kiuno na mimi nikawa napapasa matako yake ila aliitoa mikono yangu na kunishikisha shanga zake.

mzuka uliongezeka zaidi nikaanza kumpa mishindo ya kwenda,hamu ya kukojos nikawa naisikia kwa mbali kabisa,niliongeza kasi hadi madamu akawa analalamika namuumiza.

"oops...mmh..polepole masu..naumia..mmh poleple mpenzi wangu..nitomb* polepole kum*
ni yako hii"

hakika ilikuwa ni balaa,mwanaune nilijikuta nazikata shanga za madame vero wakati nakojoa,lilikuwa ni bao lisilo na mfano wake,nilijikuta nikipiga kelele kama mtoto.

"usihofu kojolea ndani...bby..ooh zinamoto hivyo,kojoa tu zote mume" .

nilimaliza kukojoa huku nikiwa nimeshikilia madame kwa nguvu kabisa,
nilichomoa mbo* yangu na madame akaiwahi na kuiingiza mdomoni kwake,alianza kuisafisha kwa mdomo wake,mmh yalikuwa ni mapenzi mapya kwakweli,nimezoea kufutwa na kitambaa ila leo mbo* yangu inafutwa kwa mdomo yaani ilikuwa ni kitu kipya kwangu kabisa.

"masuu.. mbo* yako tamu sana...ulivyoingiza niligumia sababu ilikuwa imefika kunapotakiwa na unajua kutomban* kwakweli,naomba niwe wako,japokuwa ni mwalimu wako wa darasa,nakuomba unikabidhi nafasi jumlajumla,najua wewe ni kijana mdogo na unasoma ila mahitaji yote nitakuwa nakupatia mimi"

dah sikuwa na ujanja ilinipaswa nikubali ofa yake.

usiku huo mzima ulikuwa ni usiku wa kutomban* tu,chumba kizima tulikimaliza kila aina ya mikao nilimuweka madame ndio ilikuwa siku yangu ya kwanza namkojolesha mwanzamke mara 10 zikiwemo za kuunganisha.

madame alitoa siri zake zingine ambazo nilikuwa sizojui,madame alinipa hadi namb yake ya siri ya pesa ya mtandao aliokuwa anaweka pesa.

kwa hakika nilimpa kitomb* kinachostahili kabisa.

**************ITAENDELEA************”👄👄👄

DOWNLOAD APPLICATION YETU SASA KWA MUENDELEZO NA SIMULIZI NZURI ZA KUSISIMUA OFFLINE.
👉https://play.google.com/store/apps/details?id=com.godstarapp

SAMBAZA KWA WENGINE TAFADHALI

No comments:

Post a Comment