Breaking

Friday, September 4, 2020

UTAMU WA MAMA Sehemu ya 66


 UTAMU WA MAMA SEHEMU YA 66

MTUNZI: GODFREY GODSTAR
CONTACT: 0717069756
FB PAGE: https://www.facebook.com/godstaronline/
AGE:18+
SEHEMU YA 66

#ILIPOISHIA

eti pika ule,nikajisemea mwenyewe napika unakula na kuliwa.

#ENDELEA_NAYO

Basi nilimtazama kisha nikanyanyuka na kumfuata mahala alipokuwa.

"eeeh wewe unakuja wapi,rudi hapohapo utaunguza uko alafu ushindwe pa kujitetea"

nilitabasamu kisha nikamuuliza tangu unifahamu napika ulishawahi kusikia nimeunguza rukia?

"mmh ila masunyoko wewe fundi,maana hata siku moja haujawahi kuunguza kwakweli"

basi muda huu wote kidume nilikuwa najibaraguzabaraguza tu huku nikimsogelea zaidi,wakati anaongea nikapata nafasi ya kumfuta shavu kidogo na kumpiga kijikofi cha matako.

"masu wewe hauogopi kupigapiga mali ya watu hii,shauli yako"

alivyosema mali ya watu na mimi nikajitetea kwa kumuuliza Mimi mnyama sio.

"bwana sina maana hiyo ebu pika huko"

alivyoniambia nipike tu na Mimi akili ikaja fasta,nikaona hii ndio nafasi,nikamwambia apike yeye.

"mmh nawe si unapika hapo sasa nipike mimi vipi au ndio uchoyo wenyewe huo tena"

nilimbembeleza sana apike yeye ila rukia alikuwa anakataa.

"basi nakuja nisubirie,nakuja kukupikia masunyoko wangu"

dah nishakuwa masunyoko wangu na mimi nikamwambia sawa rukinyoko wangu,nilivyomwambia hivyo mtoto alicheka balaa.

"haa yaani wewe kweli kichaa,yaani mimi nishakuwa rukinyoko"

mtoto alitoka nje na mimi nikarudi jikoni nikimsubiria ila cha ajabu akawa harudi sasa na mimi hapo ndio nikaanza kujiona mpumbavu,yaani mtoto kishaingia hadi ndani alafu nimemuacha bila hata ya kumfanya kitu,dah bora hata nisingempa nafasi ya kuondoka.

wakati naendelea kujilaumu nilisikia mlango ukifunguliwa na mtoto rukia akaingia ndani,alikuja hadi pale nilipokaa nakuniambia ninyanyuke,nimpishe akae ili apike,basi masumbuko Mimi kwa upole nilinyanyuka na kumpisha,sasa wakati nanyanyuka na kumpisha akae mkono wangu wa kushoto ulienda moja kwa moja hadi kwenye matako yake na hapo ndio niligundua kwamba alipoondoka ameenda kuvua ile chupi aliyoivaa mwanzo,kwahiyo hapa alipo hana hata chupi,rukia alikaa kwenye sturi sasa shida vile alivyokaa yaani amejibinua kabisa,hakika hapa mwanaume mimi rijali uvumilivu ulinishinda,nilimsogelea pasipo na yeye kujua na kumtomasa kiuno,yaani kitendo cha kumshika kiuno tu aliruka balaa.

"masu wewe husinifanyie hivyo bwana mwenzako nina nye..."

aliishia hapohapo kwenye neno nyee..ila mimi nilijua alikuwa anamaanisha nini hivyo na mimi nikatilia mkazo na kumwambia "si umalizie tu kwamba unanyege"

basi hakujibu kitu alinitazama tu kisha na kuendelea na upishi na mimi sikukoma mchezo wangu na safari hii nilikikamata kiuno chake kwa mikono miwili na ndipo nilipogundua kitu kingine alikuwa amezivaa shanga kiunoni mwake na kama unavyojua masumbuko mimi ugonjwa wangu mkubwa ni shanga,yaani ukiwa umevaa shanga alafu nikabahatika kuziona au kuzishika basi hapo ushaniteka kabisa.

nikajikuta najisahau kabisa na kuanza kuzipapasa shanga za rukia

"masu bwana husifanye hivyo ebu niache mwenzako,prease hicho unachofanya wewe kubaya bwana"

rukia alikuwa anajifanya anapinga ila niligundua fika upingaji ule ni wakinafiki,sababu kama umeweza kwenda kuivua chupi unadhani umefuata nini kama sio kitomb*

nilimpapasa kiuno kisha mkono wangu mmoja nikawa naupeleka kwenye mapaja yake,basi hapo rukia alitulia kimya akawa anahema kwa kuivuta na kuitoa pumzi polepole,akaanza kuichanua miguu yeke ila gafra alinitoa mikono yangu kwa nguvu.

"masu ukweli kabisa nina nyege balaa,tangu niachane na bwana angu sijatombw* na ninataka na hapa nilipo nimeshalowa ila nahofia hautowaambia watu kama umenitomb* ?"

nimtazama sana kisha sikumpa jibu lolote zaidi niliikamata shingo yeke na kuivutia kwangu kisha nikaupeleka ulimi wangu hadi kwenye mdomo wake nikaanza kumyonya mate,hakika mtoto alikuwa mzuri balaa maana wakati namnyonya denda,nilikuwa nimefumbua macho huku namtazama na hapa ndipo niliuona uzuri wa sura yake vizuri,yeye akiwa amefumba macho yake.

asilimia kubwa ya watu wanaokuwa kwenye mahusiano wanapokuwa faraga huwa hawapendi kuujua au kuuona uzuri wa wapenzi wao kwasababu ya kufumba macho yao,nakushauri pindi unapokula romance au kusex jitahidi kuwa macho kumtazama mtu wako na hii ni moja ya njia za kuongeza thamani ya upendo juu ya mapenzi yenu,anza sasa.

rukia alikosa lakusema kabisa akawa anakosa pumzi huku akitetemeka,mwanaume nililizima kwanza lile jiko la gase kisha nikamuinua rukia na kumkamata kiuno chake,nikakivuta kisturi na kumkalisha kwenye sturi huku akiwa bado amevaa kanga yake,nilienda mlangoni na kuufunga mlango vizuri na kumrudia rukia.

hakika nilikuwa ninahamu ya kusex balaa,tangu linikute lilebalaa kijijini sikuwezaga kupata hisia kabisa za kufanya mapenzi hivyo alipoingia huyu mtoto kwenye kumi na nane nikasema wala simuachi.

nilimsogelea vizuri rukia na hapo sasa ufundi wa jando nikauamishia kwa maslay queen wa jiji la dar,nili ifungua khanga yake shingoni kwake sababu alikuwa amevaa rubega na kuishusha hadi sehemu ya kiuno chake.
oooh mtoto alikuwa na maziwa mazuri balaa yenye kutia hamasa muda wote,maziwa yake yalikuwa meupe sana ila chuchu zake nyeusi zilizokuwa kama sindano ndio ziliyafanya maziwa yake kuwa mazuri zaidi,masumbuko mie bila hiyana nilianza kuyafakamia kwa kuweka chuchu zake ndani ya kinywa changu mithiri ya ndama kwenye maziwa ya mama yake,ukimi na lipsi zangu zilitumika vizuri ipasavyo kwa muda huu.

nilipitisha ulimi wangu juu ya ziwa lake la kushoto huku mkono wangu wa kulia ukiwa unalibinyabinya ziwa lake la upande wa kulia.

"mmh oooh..masu binya po..binya pole..pole unaniumiza bby"

mtoto alikuwa anaugulia balaa huku akihitaji nibinye ziwa lake polepole na mimi bila hiyana nilifanya kama alivyotaka,nikawa natomasa polepole bila ya shaka,aisee kuna watu wanafaidi,nikawa najiuliza huyo aliyemtoa bikira yake sijui amepata utamu kiasi gani.

kwa jinsi nilivyomkalisha kwenye kisturi ndipo nilipouona uzuri wa shepu yake jinsi ulivyo,hakika mungu amemuumba.

niliendelea kutomasa dodo huku nikizinyonya chuchu zake.

"hapohapo oooh,ninyonye prease,nyonya..mmh...yes bby"

kulalama kulizidi balaa,mwanaume nilipeleka ncha ya ulimi kwenye sikio lake na hapo rukia aliruka balaa na kunikamata kwa nguvu yaani kama vile mtu anayeogopa kitu vile.

"masuu..noo..no..masu utaniuwa mwenzako"

Nilitabasamu kisha nikamwambia hauwezi kufa kabisa,nilianza kuupita ulimi wangu ndani ya masikio yake huku nikiwa nahema kwa mbali,kitendo cha mimi kuhema kilimfanya rukia azidi kupagawa na kujikuta anavikunja kunja vidole vyake vya miguuni.

masumbuko mie niliushusha mkono wangu hadi kwenye mapaja yake na hapa rukia hakuwa mchoyo akawa anaitanua mikono yake basi bila shaka kidole changu cha kati kilielekea moja kwa moja hadi kwenye kum* yake,dah niliikuta teyari imeshalowana muda mrefu,hivyo nilipotia kidole tu kilizama na hapa rukia alihema kwa kasi na alinikumbatia kwa nguvu balaa,wakati nafanya hivyo huku bado ulimi wangu ulikuwa ndani ya sikio lake la kushoto.

nilianza kupima oil nikawa nazidi kukizamisha kidole changu na rukia alizidi kujipanua,akaninong'oneza sikioni.

"nakuomba uingize vidole viwili bby..."

**************ITAENDELEA************”👄👄👄

DOWNLOAD APPLICATION YETU SASA KWA MUENDELEZO NA SIMULIZI NZURI ZA KUSISIMUA OFFLINE.
👉https://play.google.com/store/apps/details?id=com.godstarapp
SAMBAZA KWA WENGINE NA HUKO MBELE NDIO KUTAMU ZAIDI
TAZAMA MWANZO WA SIMULIZI HIZI HAPA 👉 MWANZONI

No comments:

Post a Comment