Breaking

Friday, September 4, 2020

UTAMU WA MAMA Sehemu ya 67

 

UTAMU WA MAMA SEHEMU YA 67
MTUNZI: GODFREY GODSTAR
CONTACT: 0717069756
FB PAGE: https://www.facebook.com/godstaronline/
AGE:18+
SEHEMU YA 67

#ILIPOISHIA

"nakuomba uingize vidole viwili bby..."

#ENDELEA_NAYO

Mwanaume nikafanya kama alivyotaka,kidole changu cha kati na kile kidole chakumuoneshea mtu vilishirikiana kwa pamoja na vikazama kwenye K ya rukia.
rukia alizidi kupagawa na hapo ndipo nilimuona anaakinyonga kiuno kama nyoka aliyebanwa kichwa,hakika alikuwa anajipindapinda mtoto wa watu na Mimi nilivyokuwa na makusudi tena nikapeleka vidole vyangu moja kwa moja hadi kwenye G-POINT na hapo mtoto wawatu alianza kupiga kelele,akawa anaropoka luga ambazo mimi mwenyewe kwakweli nilikuwa wala sizielewi.

"ooh...swiswii..melee ..ooh tamu,naona utaa..mmh masu ingiza vidole vizame..oooh hapohapo kuma..Ku..kumamake..hapohapo"

ahh rukia kwa kuto kujielewa akawa ananitukana,hakika niliyavumilia matusi ila mwisho uzarendo ukanishinda na kujikuta namwambia "kumamako mwenyewe"
ila kama vile ndio niliweka radio station ya matusi vile ndio kwanza nilichochea moto wa kifuu.

"masuu..una...unanitesa..nakojoa..nakojoa..maa..mmh nakojoa mwnzako"

rukia akawa anayakusanya mashuka huku machozi yakimtoka..akiniambia anakojoa ndipo na Mimi nikawa navitoa vidole vyangu ndani ya kum* yake gafra alivikamata haraka na kuvirudisha akawa anavikandamiza kwa nguvu,rukia alikakamaa kama vile askari yupo paredi,akawa anaweweseka balaa,alikojoa bonge la bao hadi pale alipokaa kwenye sturi kukawa kumelowana.

alishusha pumzi kwa nguvu huku akihema kwa kutetemeka akiwa amenikumbatia baada ya kumaliza kukojoa.

"asante masunyoko,katika maisha yangu nimetomban* lakini sijawahi kukutana na mwanaume akanikojolesha kabla ya kuniingilia,wewe ndio mwanaume wa kwanza kwangu asante sana,yaani vidole vyako kama vile umeweka shoti jinsi vinavyonipa raha"

duh rukia akawa ananimwagia misifa balaa,na mimi tena bichwa langu likawa limeongezeka mara dufu balaa,nikajikuta bakari ndoga kwa muda mfupi.

hakika nilipokuwa nikitazama kiuno cha rukia tu ndipo mbo* yangu ikawa inasimama zaidi kwa jinsi nilivyokuwa naziona shanga zake zikiwa kiunoni mwake.

mwanaume palepale alipokaa kwenye kisturi nilimuinamisha,yaani huku akiwa amekikalia kisturi,akawa ameninama na kufanya matako yake na k yake kubaki nyuma na mimi bila hofu niliingiza mashine yangu,hakika k ya rukia ilikuwa na joto sana na Siku zote mtoto wa kike lazima k yake iwe na joto,ukijiona hauna joto yaani uko wa baridi kama friji basi tambua wewe kwenye sukari haupo wala kwenye chumvi haupo,kwa ujumla hauna radha yoyote.

kitendo cha mbo* yangu kuingia tu kilimfanya rukia asogee mbele huku akiugulia.

"ooh weee..polepole bby,naumia mwenzako ingiza polepole"

nilifanya kama alivyotaka na ukweli alikuwa anaumia na kutokana kwamba alikuwa na Kum* iliyobana sana,yaani naweza kusema bado ilikuwa mbichi ingawa haikuwa na bikra,hakika kwa jinsi nilivyomkalisha kwenye sturi na mkao niliomuweka nilijua fika hata dakika mbili achukui lazima atakojoa tu.

nilianza kupampu yaani naingiza na kutoa.

"nitomb*..nitomb..yote yako..nisugue..nitoe nyege...oooh..yes bby..sijatombw* sikunyingi nikune hadi nikome"

hakika sijawahi kukutana na mwanamke anayeropoka kama huyu alikuwa anaongea yeye tu hapa,ukweli kabisa kitu ambacho nimekiona kwa rukia ambacho ni tofauti na wengine niliofanya nao mapenzi ni kwamba rukia utamu ulipokuwa unamkolea alikuwa anatukana balaa yaani ndugu zangu walikuwa wanakoma na kingine alipokuwa anakaribia kukojoa alikuwa analia,yaani yale machozi ya msiba yalikuwa yanamtiririka balaa.

"masu ikandamize kwa nguvu mbo* nataka kukojoa mwenzako,kumamayo..nakojoa..nitombe boy..ooh..mmh"

basi niliongeza kasi ya ingiza toa,hakika muda huu wote mimi hata zile dalili za kukojoa nilikuwa sina kabisa ila rukia ananiambia anakojoa,basi haikuchukua muda mtoto wa kike akawa anamwaga matusi,alikakamaa hadi nguvu zikamuisha na kujukuta hawezi tena kukaa kwenye kisturi,akawa anakojoa na kudondoka chini.

"masu asante kwa mara nyingine,nimetombana na wanaume wa huku ila ukweli sijawahi kukojoa zaidi ya mara moja*

wakati anayaongea hayo mimi mashine yangu ndio kwanza imesimama hata dalili ya kulala bado,yaani bado inadai na inahitaji kuendelea.

nilimnyanyua pale chini na kumpeleka kitandani,nilipomfikisha kitandani tu nikamuweka dogystyle ili niendelee na shughuli.

"hapana masu..naomba kwa leo inatosha..miguu haina nguvu hapa nilipo natetemeka nionee huruma mwenzako utania nakuomba bby"

haa yaani aliponiambia nimuache ndio akanivuruga yaani wewe ushakojoa mara mbili nzima alafu mimi hata moja si unataka kunitoa mchezoni were.

"najua haujakojoa bby ila nakuomba hata baadae utakuja chumbani kwangu ila kwa asahivi naomba nipumzike mpenzi,nakuomba sana"

mwanaume sasa nikawa nambembeleza ili anipe mzigo tuendelee ila wapi rukia akawa anakomaa kinyama ndio nikamkumbuka frank kuna Siku aliniambia wanawake wa dar ni maslay Queen yaani utakuta wanataka wanaume wanaojiweza alafu wakifika chumbani tu hawachelewi kuchoka na hapa sasa nikaamua nitumie plan B,mwanaume nilimpiga denda la maana na kosa lilikuwa ni kulipokea denda hilo,niliubana ulimi wake mdomoni kwangu vizuri huku viganja na vidole vyangu vikiwa vinapita kwenye uti wa mgongo wake na kufanya kama vile navifanyia massage,ila bado rukia alikuwa hana hisia kabisa ila mimi mashine bado ikiwa imesimama.

nikasema wewe leo lazima utamjua tu mmakonde ni nani,nilichukua mafuta ya kupikia yake nikanyunyuzia vitone kidogo kwenye kisim* chake na hapo rukia akawa amepigwa na butwaa wala hakujua nataka kufanya nini,baada ya kunyunyuzia mafuta,mwanaume nikamlaza kifo cha mende na kidole changu gumba kikaanza kuparasa kisimi chake na hapo rukia alianza kufumba macho na Mimi nikajisemea lazima utaomba mwenyewe mbo* kwa hichi ninachoenda kukifanya,masumbuko mie niliupeleka ulimi wangu katikati ya kum* yake,aaah rukia alipiga kelele hadi nilihisi majirani watakuwa wamesikia,mwanaume nikawa naisafisha k yake kwa ulimi huku kidole changu gumba kikiwa kinachezea kisim* chake.

" masu...hapana.mmmh...masu ulimi usogeze kwa chini...husiniache masu"

nikasema tena kimoyo moyo utaomba tu mwenyewe uingizwe mashine..mwanaume nikaingiza kidole changu ndani ya kum* yake,hivyo nikawa namnyonya kum* na huku naichezea G-POINT yake,haikuchukua dakika hata mbili akaanza kunitukana.

" msenge..masu..kubabako..nitombe masu..ingiza..ingiza.mbo* naumia nitomb"

nilichelewa kuiingiza basi aliikamata mwenyewe na kuiingiza,mwanaume nikaanza kushughulika nikiwa nimemuweka kifo cha mende,niiingiza na kutoa kwa takribani dakika 15 hivi kwa mbali nikaanza kusikia wazungu wanakuja na rukia naye alianza kulia nikajua fika anakojoa,basi tukutana hakika nilimkumbatia kwa nguvu maana lilikuwa bonge la bao kwangu,rukia baada ya kumaliza kukojoa akawa ananitazama kama mtu anayetaka kukata roho vile na nilisikia akiniita kwa mbali na kuniambia kitu.

"masu..nakuomba mbo* yako husimpatie mtu mwingine zaidi yangu tafadhali"
**************ITAENDELEA************”👄👄👄

DOWNLOAD APPLICATION YETU SASA KWA MUENDELEZO NA SIMULIZI NZURI ZA KUSISIMUA OFFLINE.
👉https://play.google.com/store/apps/details?id=com.godstarapp
SAMBAZA KWA WENGINE NA HUKO MBELE NDIO KUTAMU ZAIDI
TAZAMA MWANZO WA SIMULIZI HIZI HAPA 👉 MWANZONI

No comments:

Post a Comment