Breaking

Friday, September 4, 2020

UTAMU WA MAMA Sehemu ya 68

 

UTAMU WA MAMA SEHEMU YA 68
MTUNZI: GODFREY GODSTAR
CONTACT: 0717069756
FB PAGE: https://www.facebook.com/godstaronline/
AGE:18+
SEHEMU YA 68
#ILIPOISHIA

"masu..nakuomba mbo* yako husimpatie mtu mwingine zaidi yangu tafadhali"

#ENDELEA_NAYO

Basi nilibaki nikimtazama huku nikimuitikia kwa kutikisa kichwa tu.
Hakika rukia mungu alimjaalia umbo na hasa akikuvalia kanga moja hakika hauchomoki kabisa.

"mmh masu mbona unanitazama hivyo jamani au utampa mtu mwingine kipenzi"

hahaha nilicheka kidogo kisha nikamwambia siwezi kumpatia mtu mwingine,muda huu wote rukia bado alikuwa kama alivyozaliwa,mgongo wake aliuegemeza kwenye kifua changu na matako yake yalikuwa yameikalia mbo* yangu.

Aliamua kunyanyuka na kuchukua taulo na kujifuta futa manii,alichukua kanga yake na kuivaa.

"masu natoka ila naomba nikuombe kitu kama hautojali"

nikamjibu bila shaka unaweza kuniomba husijali mpenzi.

"nakuomba kila nitakapokuwa nakuhitaji uwe unakuja tafadhali masu,prease na ikiwezekana hata uwe unakuja kulala chumbani kwangu"

Mmh niliguna kwanza maana niliona huo sasa ni mtihani kwangu,nilitafakari kidogo kisha nikamwambia sawa nimekuelewa rukia wala husijari kuhusu ombi lako.

rukia alitoka nje huku akiwa ananitazama,hakika nilipoitazama mashine yangu bado ilikuwa imesimama balaa.

Siku zilienda sana na huku nikiwa nipo kwenye mahusiano na rukia pasipo mtu yoyote kuelewa,na kipindi hiki nilikuwa teyari nishaanza biashara ndogo ndogo eneo la ubungo.

Nakumbuka kuna siku wakati nipo zangu kwenye kijiwe cha biashara madame vero alinipigia simu na kunijulisha maendeleo ya angel hakika nilifurahi sana kwa jinsi alivyonijuza ila kubwa zaidi ambalo lilinishangaza ni pale aliponipa ripoti ya swaumu na kuniambia ile mimba ilitolewa hakika nilibaki na mshangao ingawa na hilo lilikuwa ni jambo la furaha sana kwangu kwakweli.

Kawaida yangu kila jumamosi huwa naenda kazini na kurudi mapema,jumamosi ya siku hii wakati narudi kutoka kwenye mihangaiko nilisikia mtu akiniita.

"wewe masumbuko,masuu,masu"

baada ya kusikia naitwa nilisimama na kuelekeza macho yangu kule ilipotokea sauti ya kuitwa.

"ooh na wewe hayo masikio yako kama umewekwa pamba,nakuita muda wote huo"

Dah alikuwa ni mama juma ambae pia ni mpangaji mwenzetu.
Hapana bwana sijasikia maana si unajua hizi sauti za magari mama juma.

"mmh au wifi anakuchanganya tena"

hahahaha nilicheka kisha nikamwambia wifi yako atokee wapi tena,wala sijampata.

"hehehehehe eti wala sijampata,yaani masu hata mimi unataka kunidanganya"

nikamtazama kisha nikamuuliza nikudanganye na nini tena mama juma.

"wewe masu wewe mungu anakuona,nishakuona kama mara nne usiku unaenda chumbani kwa rukia ,kataa kama sio wewe?"

Duh nilibaki nimepatwa na kigugumizi huku nisijue chakujibu kabisa,nikawa najiuliza ina maana halali usiku au vipi,hakika dunia haina siri dah.

"hahaha masu unakosa la kunijibu najua unajiuliza nimeyafahamu vipi,sasa naomba namba yako alafu baadae nikupe mkanda mzima"

mwanaume niliitoa namba yangu ya simu kinyonge kabisa huku nikiwa na mawazo.

hakika jioni ya siku hii nilikuwa namawazo maana kama yeye anafahamu uhusiano wangu na rukia basi kutakuwa kuna mwingine pia anajua maana wanawake wachache sana wanaoweza kukaa na siri.

Usiku nikiwa nimejilaza kitandani kuna ujumbe uliingia kwenye simu yangu.

"mambo?"

niliusoma na kumjibu powa kisha nikamuuliza nani mwenzangu?

"mimi mama juma hapa,au kuna mtu mwingine ulimpatia namba yako?"

ooh samahani bwana si unajua mawazo.

"sasa masu ngoja nikuambie jambo moja,hakika unanitesa sana tena sana na nimechoka kuteseka kwa ajili yako"

Masu nilibaki na butwaa kwanza sikujua mama juma anamaanisha nini,hivyo nikamwambia sijakuelewa.

"Utanielewa,masu ukiingia chumbani kwa rukia kumtomba huwa unaniumiza sana,jinsi rukia anavyougulia,masu unajua kumtomb* mtu hakika rukia anafaidi sana,naamini hilo"

nilibaki kimya kwanza alafu nikamwambia wewe si mke wa mtu sasa mimi nakuumiza vipi na mapenzi yangu.

"masu unaweza kuwa mke au upo kwenye mahusiano ila hata raha ya kutombw* ukawa hauijui,yaani unaweza ukawa unaingiliwa ila bado ukawa bikra wa mapenzi"

**************ITAENDELEA************”👄👄👄

DOWNLOAD APPLICATION YETU SASA KWA MUENDELEZO NA SIMULIZI NZURI ZA KUSISIMUA OFFLINE.
👉https://play.google.com/store/apps/details?id=com.godstarapp
SAMBAZA KWA WENGINE NA HUKO MBELE NDIO KUTAMU ZAIDI
TAZAMA MWANZO WA SIMULIZI HIZI HAPA 👉 MWANZONI

No comments:

Post a Comment