Breaking

Friday, September 4, 2020

UTAMU WA MAMA Sehemu ya 69

 

UTAMU WA MAMA SEHEMU YA 68
MTUNZI: GODFREY GODSTAR
CONTACT: 0717069756
FB PAGE: https://www.facebook.com/godstaronline/
AGE:18+
SEHEMU YA 69

#ILIPOISHIA

"masu unaweza kuwa mke au upo kwenye mahusiano ila hata raha ya kutombw* ukawa hauijui,yaani unaweza ukawa unaingiliwa ila bado ukawa bikra wa mapenzi"

#ENDELEA NAYO.

hahahahaha nilicheka kidogo alafu nikamwambia unakuwaje bikra wa mapenzi wa mapenzi haliyakuwa unaingiliwa kila siku?

"unashangaa kuwa bikra wa mapenzi,unaweza ukawa unaingiliwa kila siku ila ukawa haujui radha wala raha ya mapenzi kabisa,kwasababu hata kukojoa haukojoi"

duh nikawa namtazama kwa jinsi alivyokuwa anaongea huyu mama kwakweli.

"masu hivi unafikiria rukia apati raha,maana sio kwa kilio kile naamini kabisa unampa kitomb* cha uhakika na unamfikisha kunako "

Hapana bwana nikawaida tu,niliamua kumkata maneno yake maana niliona anakoelekea siko kabisa.

"naomba namba yako basi ili nikiwa free nikupigie tuzungumze"

Mwanaume sikuwa na hiyana kwa huyu mpangaji mwenzetu nilimpa namba yangu ya simu na yeye akaichukua na kuisevu kwenye laini yako.

mishale ya saa mobili usiku nikiwa nimejilaza kitandani kuna ujumbe uliingia kwenye simu yangu na bila shaka nilifahamu moja kwa moja atakuwa ni rukia tu,niliivuta simu yangu ila nilipoangalia niligundua ni namba ngeni ambayo ujumbe ulikuwa unasomeka hivi.

"niambie my,unafanya nini asahivi"

mmh niliguna kidogo maana sikujua huyu ni nani lakini pia nikawa najiuliza huyu ni nani anayetuma huu ujumbe ambao unaonyesha fika ananifahamu.
na mimi nikaamua kumuuliza kwamba nani mwenzangu?

"mmh nawe masu ebu kumbuka leo namba yako umempatia nani?"

baada ya kunijibu hivyo tu nikagundua kuwa ni jirani mwenzangu,nikamwambia nishakukumbuka.

"unafanya nini muda huu my?"

aisee alikuwa na maswali ambayo hayakuwa na msingi kwangu kabisa ila nikaona si jambo baya kumpa ushirikiano juu ya maswali anayoniuliza,nikamjibu nipo tu nachat na wewe.

"mmmh aya bwana njoo mara moja chumbani kwangu unirekebishie limont yangu ya Tv maana inanizingua"

duh nilibaki nimetoa macho kwenye simu yangu baada ya kuniambia hivyo, nikaona huu ni msala gani tena usiku huu,niingie chumbani kwa mtu tena ni mke wa mtu,aaah weee nisamehe tu.

"masu bwana ebu acha uoga mume wangu hayupo amesafiri bwana,unanirekebishia mara moja tu nakuomba my,au angekuambia rukia ungekubali kuja,basi ngoja nimpigie simu nimuombe ruhusa ili uje"

aliponiambia anataka kumpigia simu rukia nikaona sasa anataka kuharibu maana rukia namfahamu vizuri hivyo sikuwa na jinsi nikamkubalia na kumwambia nakuja.

mwanaume nilitoka chumbani na moja kwa moja nikaelekea chumbani kwa huyu mama.

huwezi amini nilimkuta akiwa amevaa mtandio mmoja tu tena amejifunga kishingo na haukuwa mrefu ulikuwa mfupi na mbaya zaidi alikuwa anashepu balaa,nikawa najiuliza haya sasa si majaribu ya shetani jamani,maana hii ni sifa na kusudi.

"oooh karibu masu,limont hiyo hapo sijui inatatizo gani maana nimeinunulia beti mpya ila inagoma kufanya kazi"

mwanaume niliisogelea limont na kuibonyeza ni kweli ilikuwa haileti mawasiliano kabisa,nikaamua kuifungua kwenye upande wa beti,daah kumbe beti zilikuwa zimewekwa mbele nyuma nyumba mbele nikagundua fika hapa hakuna kutengeneza limont ameniita akiwa na yake,mwanaume niligeuka ili nimwambie kuwa teyari imepona lakini wakati nageuka sikuamini kile nilichokutana nacho kilinifanya nigeuze macho yangu kule kwenye tv harakaharaka.

"masu mbona unageukia huko ebu nitazame bwana,kwani nina mwili mbaya au vipi'

hakika alikuwa amevua nguo na kubaki na chupi tu,mwili ulianza kutetemeka maana katika maisha yangu sijawahi kutembea na mke wa mtu na ninaogopa sana,hakika ilikuwa ni mtihani kwangu.

Kabla sijaongea nilisikia mikono yenye joto ikitambaa kwenye mwili wangu.

"masu wewe ni mwanaume rijali kabisa,naumia sana ninaposikia miguno ya rukia ukiwa unamtomb* nakuomba uzielewe hisia zangu,uvumilivu umenishinda mwenzako,najua mimi ni mkubwa kwako ila nakuomba unistiri mwenzako,nahitaji utamu anaoupata rukia"

hakika masumbuko mimi nilibaki kimya huku nisijue chakujibu kwa huyu mama,mwili wangu ulikufa ganzi huku hofu ya kukutwa na baba mwenye mke wake ikiwa imetawala ndani ya moyo wangu,na mbaya zaidi mlango wa chumba chake alikuwa ameufunga.

"najua asahivi unahofu na kujiuliza mume wangu yupo wapi ila ukweli kabisa mume wangu yupo kikazi amesafiri sio wakurudi leo wala kesho,nakuomba leo unitomb*,tafadhali japo kwa leo tu masu... nina nyege sana mwenzako,nahisi kuchanganikiwa"

wakati anayaongea hayo teyari alishanibananisha kwenye ukuta huku mkono wake mmoja ukiwa umekamata mbo* yangu na kwa mbali nikawa nalegea kabisa,mtoto wa kike aliuleta ulimi wake ndani ya sikio langu la kushoto huku akiwa anaziachia pumzi zake polepole,pumzi ambazo zilikuwa zinaleta hisia tofauti kwangu na kuanza kujikuta nasahau kabisa Kama nipo na mke wa mtu na nipo kwenye chumba cha watu.

ila nikawa najisemea mwenyewe " najua leo hii ukifanya mapenzi na Mimi basi kuachana itakuwa mtihani kwa upande wako.

mwanaume niliikamata shingo yake kwa nyuma na kumvuta vizuri karibu yangu huku mkono wangu wa kushoto ukiwa umekikamata kiuno chake vyema kabisa,mchezo wa kubadilishana mate ulianza kwa muda huo,hakika nilikuwa naunyonya ulimi wake ipasavyo.

"stop masuu....mmh sijawahi kunyonywa ulimi,mume wangu huwa ananipa tu mate ila hii raha ninayoipata kwako sijawahi kuipata ya kunyonywa ulimi"

Dah kabla sijaendelea na hadithi acha niwape somo kidogo kwenye suala la denda (romance) watu wengi huwa wanafeli sana unapoambiwa romance sio kubadilishana mimate yaani unanyonya mimate ya mwenzako na yeye anachukua yako hapana romance ni kubadilishana ndimi (ulimi) kwa kunyonyana kama ulikuwa na tabia ya kunyonyana mimate basi acha maana hata siku moja hautokuja kujua raha na faida ya romance ni nini ila jaribu leo kupeana ndimi na mpenzi wako alafu uuone raha na utamu mtakao upata,nadhani tumeeelewana hapo,sasa tuendelee.

ilichukua dakika kadhaa kubadilishana ndimi zetu,mama wawatu nguvu za kusimama zilimuishia kabisa hasa pale nilipoupeleka ulimi wangu ndani ya sikio lake huku kiganja changu kikifanikiwa kuingia ndani ya chupi yake na kufanikiwa kidole changu kugusa kisim* chake.

"mmmh..masu..masu..oooh prease masu unanitesa"

wakati naendelea kusugua kisim* chake ndipo na yeye akawa anaitanua miguu yake vizuri ili nipate nafasi ya kuchezea vizuri maana tulikuwa tumesimama.

hakika K yake ilikuwa imelowana vilivyo ila nilijisemea leo nataka nikuoneshe vizuri Mimi ni nani na ukubwa wako,wewe si umesema ni bikra wa mapenzi sasa leo bikra yako naitolea mbali pumbavu.

"masuuu..naomba twende pale siwezi kusimama tena prease,twe..t .twende...

HUSIKOSE SEHEMU YA 70 YA HADITHI HII YA MSISIMKO WA MAPENZI NA KUELIMISHA.

NAWASHUKURU WOTE WANANITUMIA JUMBE KWA NAMBA YANGU YA WHATSSAP NA WALE WANAOTAKA USHAURI PIA.NAWAAMBIA BADO TUPO PAMOJA KILA SEHEMU.

MAONI YENU NDIO CHANGAMOTO ZANGU
**************ITAENDELEA************”👄👄👄

DOWNLOAD APPLICATION YETU SASA KWA MUENDELEZO NA SIMULIZI NZURI ZA KUSISIMUA OFFLINE.
👉https://play.google.com/store/apps/details?id=com.godstarapp
SAMBAZA KWA WENGINE NA HUKO MBELE NDIO KUTAMU ZAIDI
TAZAMA MWANZO WA SIMULIZI HIZI HAPA 👉 MWANZONI

No comments:

Post a Comment