Breaking

Friday, September 4, 2020

UTAMU WA MAMA Sehemu ya 70

 

UTAMU WA MAMA SEHEMU YA 68
MTUNZI: GODFREY GODSTAR
CONTACT: 0717069756
FB PAGE: https://www.facebook.com/godstaronline/
AGE:18+
SEHEMU YA 70

#ILIPOISHIA.

"masuuu..naomba twende pale siwezi kusimama tena prease,twe..t .twende...

#ENDELEA NAYO.

Basi mtoto wa kiumo nilikubalina na maneno ya mama juma na moja kwa moja tukaenda kitandani kwake,hakika ilikuwa sita kwa sita ya ukweli.
Tulipofika kitandani mama was watu alijilaza chali na Mimi hapo ndio nilitumia ufundi wangu kuitengeneza mashine ambayo inaonekana ilikuwa na itilafu ya kutokutumika vizuri kwa mmiliki wa mashine hiyo.

hapa mdomo na ulimi wangu niliutumia vyema kuupitisha kwenye chuchu za mama juma ipasavyo,mwanaume nilijikuta Kama vile ni mtoto kwa mama juma yaani nikawa nayanyonya maziwa yake,kazi ya mama juma ilikuwa ni kutoa miguno tu kama bundi vile,mama wa watu masikini alikuwa akihema balaa hadi uruma.

"masuu...mmh...unanitesa tafadhali,naumia wewe mtoto mmh,aashhh..bugia chuchu zangu zote mmh,bu..gi..gi..a"

mama wa watu alijikuta tu akinipa ridhaa ya kubugia chuchu zake,mwanaume sasa niliushusha ulimi wangu hadi kwenye kitovu chake,na bahati nzuri alikuwa na kitovu kile cha kuingia ndani Basi ncha yangu ya ulimi iliweza kuzama vyema ndani ya kitovu chake huku viganja vyangu vikiwa vinatomasa matako yake makubwa,ukweli kabisa alikuwa na kalio la kutosha,yaani ni balaa.

Baada ya kuona nimetosheka mwanaume niliamia chini kabisa ambako chemchem ilikuwa imetawala kwa muda, nilimtanua miguu yake vizuri na kufanya kum* yake ionekane vyema kabisa,mwanaume kwanza nilianza kuupitisha ulimi wangu kwenye mashavu ya K yake,kitendo hicho kilimfanya mama juma akakamae Kama vile mtu aliyepigwa na shoti ya umeme wa gesi.

"mmmh..mmmh..ooh prease masu..nateseka naomba unitomb* tafadhali,mmmh..ninahamu bby..oosh..ulimi wako babaa"

alikuwa akiniambia nimtomb*,nilimtazama pasipo na kumjibu chochote,mwanaume sasa niliushusha ulimi wangu hadi kwenye kisim* chake na kambi nikaiamishia hapo kwa muda,mwanaume nilipeleka ncha ya ulimi wangu kwenye Kisim* chake na hapo nikawa nauzungusha ulimi kwa mtindo wa namba nane,mama juma alianza kuongea maneno yasiyoeleweka kabisa,alianza kunitukania ndugu zangu hadi na ndugu zake,tena nilivyokuwa na roho mbaya masumbuko mie,niliingiza kidole changu cha kati ndani ya K yake na moja kwa moja niliigusa g-point yake ipasavyo na hapa mama juma alishindwa kuvumilia kabisa,alijikuta anakikatika kudole changu pasipo kujielewa.

"hapohapo..mmh..ingiza vidole viwili masu..yes..yes..nitomb* kum* yote yako..oops..ppp tomba babaa..mmh..ukitaka na nyum* nitakupa"

Duh baada ya kusikia na nyuma tena macho yakanitoka nikaona sasa huyu anavuka mipaka.

mama juma alianza kuyavuta mashuka huku akiwa nakakamaa kabisa,haikuchukua muda aliacha kuvuta mashuka akanikumbatia kwa nguvu huku akihema kwa kasi ya ajabu sana.

"nako..nakojoa...nakojoa mume wangu..ongeza vidole...ooohs bby nakojoa....umenitoa bikra leo..mmh"

hakika alikuwa anakojoa tena alikuwa amenikumbatia kwa nguvu kabisa hadi pumzi nikawa naikosa kabisa.

mama wa watu akawa anahema kwa kukatakata wala sikutaka kupoteza muda wangu,mwanaume niliizamisha mbo* yangu na bila ubishi ilizama.

"hapohapo mume asante imeingia,nakuomba unitomb* Kama unavyomtomb* rukia"

nilimjibu sawa nimekuelewa na shughuli ilianza balaa,hakika huyu mama alikuwa ni fundi wa kuikatikia mbo*,wala hakuwa mvivu Kama wewe mwanamke unayesoma asahivi,alikuwa mwepesi balaa ni tofauti na mwili wake jinsi ulivyo.

"haaaahh..nakupenda husiniache..mume wangu akiwa hayupo nafasi uchukue wewe...mmmhh sijawahi kupata raha kama unayonipa masumbuko..yes...acha niukatikie leo"

hakika alikuwa anaropoka balaa yaani uzuri ni kwamba alifungulia radio hivyo sauti yake haikuweza kusikika nje kabisa.

"tamu...mbo* yako tamu..ooh nitomb* mume wangu msenge tu...kum* make unaijulia K yangu masu..nisugue mtoto"

mama wawatu alikuwa analalamika kama vile alikuwa anaonewa vile,mama wa watu Hali yake ilianza kubadilika kabisa jasho likawa linamtoka sana,kasi ya kukatika iliongezeka zaidi na kuhema kukaongezeka sana.

"I'm coming...nakuja..nakojoa masu..oooh umenikojolesha mara ya pili..yes bby ongeza spidi ya kunitomb* na kuikandamiza mbo* yako,nakupenda nako..nakojoa..oooh"

Mama juma alikakamaa kisha akipiga yowe moja la nguvu la mara moja kisha nikasikia kimyaaa.

hakuwa anaongea wala kunitazama,hakuwa anapumua Wala kuongea chochote.

nilipoangalia shuka lilikuwa limelowana sana,nilipotazama niligundua ni mkojo wa kawaida,dahh macho yalinitoka nikaichomoa mbo* yangu na kuanza kumuamsha,wala hakuonyesha ushirikiano kabisa,nilijitahidi kumuamsha kwa kummwagia maji usoni na kwenye kichwa ila wapi mama wa watu alikata moto kabisa na hapo ndio nikajua kwamba teyari nishaua na hii ni jele moja kwa moja nikawa najiuliza humu ndani natokajetokaje.
Niliwaza sana huku nikijisemea mwenyewe kweli mimi ni fungu la kukosa,maana huyu ni mke wa mtu,na hapa amelala mazima ni nani ataniona Mimi ni mkweli juu ya hilo,gafra wazo la kutoka nje likanijia sasa ile nafika mlangoni ilinifungua mlango tu nikasikia sauti ya rukia ikimuita mama juma.

"mama juma shoga yangu..mama juma...umelala au mbona haunijibu"

wakati akiita hofu yangu ilitawala ndani ya nafsi yangu na nisijue cha kufanya kwa wakati huo,rukia aliendelea kulisakama lango la mama juma,jasho jembamba lilinitoka kwa kasi pasipo kukoma katika uso wangu,nikawa najisemea leo naabika lakini pia leo rukia anafumania.

nilipiga jicho langu pembeni na kumkodolea macho mama juma ambae kwa wakati huu alikuwa Kama alivyokuja duniani ila tu hapo hawali hakuja na maziwa wala mavuz*.

nilijaribu kumtikisa ila wapi bado sikupata ushirikiano kutoka kwake kabisa.
Nilinyanyuka na kukiona chumba kidogo,niliranda na kuhaha chumba kizima nisijue chakufanya Nini na wakati huo rukia alishaacha kuita na kuelekea chumbani kwake.

haikuchukua muda mlio wa simu ulianza kusikika na masikio yangu yalifahamu fika ni mlio wa simu yangu ambayo kwa muda huo niliiacha chumbani kwangu,hivyo ikanijia akili ya kutoka chumbani kwa mama juma ili niende kuipokea ila wakati ndio nataka kutoka nilikamatwa mkono wangu,mkono ulionikamata ulikuwa na joto zuri nilipogeuka na kutazama alikuwa ni mama juma,daah nilishusha pumzi kwa nguvu huku nikisema asante mungu wangu,maana hili lilikuwa ni balaa zito kabisa kwangu mimi.

nilimuuliza mama juma unamatatizo gani?

"masu nisamehe..sina matatizo ila wewe ndio umesababisha matatizo masu..haijawahi ila kwako ndio mara ya kwanza"

nikamuuliza ni matatizo gani ambayo nimeyasababisha kwako mama?.

alishusha pumzi kwanza kisha akanitazama usoni kwa muda na kusikitika.

"mmh hongera sana...nakupa tena hongera tangu nivunje ungo sijawahi kukutana na balaa kama hili ulilonifanyia wewe,nimekuwa na mahusiano na mume wangu tangu nikiwa msichana kabisa ila sijawahi kutombw* na kufikia hali hii,masu umenikuna...masu..umegusa sehemu ambazo sijawahi kuguswa wala kufikiwa,masu nimejikuta nakojoa mkojo nisiouelewa ambao umenifanya napata raha hadi kupoteza fahamu pasipo kujitambua"

nilibaki nikimtazama mama juma ambae alikuwa mtupu kabisa kila kitu nilikuwa nakiona kwa muda huo.

"nakuomba jambo moja,naomba tuendelee na usiniache"

kabla sijamjibu nilisikia simu yangu ikiita tena nilitoka haraka hadi chumbani kwangu,nilipotazama jina la mtu aliyekuwa anapiga nikajua ni rukia Basi nilipokea simu.

"mumee miss you sana,njoo chumbani maana ninahamu sana alafu leo nimevaa shanga mpya"

mmh niliguna nikasema leo nauwawa maana nimetoka kwa mama juma asahivi rukia.

HUSIKOSE SEHEMU YA 71 YA HADITHI HII YA MSISIMKO WA MAPENZI NA KUELIMISHA.

NAWASHUKURU WOTE WANANITUMIA JUMBE KWA NAMBA YANGU YA WHATSSAP NA WALE WANAOTAKA USHAURI PIA.NAWAAMBIA BADO TUPO PAMOJA KILA SEHEMU.

MAONI YENU NDIO CHANGAMOTO ZANGU.
**************ITAENDELEA************”👄👄👄

DOWNLOAD APPLICATION YETU SASA KWA MUENDELEZO NA SIMULIZI NZURI ZA KUSISIMUA OFFLINE.
👉https://play.google.com/store/apps/details?id=com.godstarapp
SAMBAZA KWA WENGINE NA HUKO MBELE NDIO KUTAMU ZAIDI
TAZAMA MWANZO WA SIMULIZI HIZI HAPA 👉 MWANZONI

No comments:

Post a Comment