Breaking

Wednesday, October 7, 2020

UTAMU WA MAMA SEHEMU YA 72

 

UTAMU WA MAMA

MTUNZI: GODFREY GODSTAR

CONTACT: 0717069756

FB PAGE: https://www.facebook.com/godstaronline/

AGE:18+

SEHEMU YA 72

#ILIPOISHA

"nataka leo tukalale lodge maana hapa home sipati nafasi ya kujiachia na wewe,hivyo nakuomba ukifika nyumbani jiandae na tutoke sawa"

#ENDELEA NAYO

mwanaume nilifika nyumbani na kuelekea bafuni moja kwa moja kujimwagia maji,ila pia nilipotazama chumba cha rukia nilitambua fika kwamba hayupo,baada ya kutoka kuoga na kuvaa niliamua kuichukua simu yangu na kumpigia swaumu,nilimueleza vizuri kwamba leo sitalala hapa nyumbani na kwa bahati nzuri alinielewa vizuri ipasavyo,baada ya kumaliza kuongea na rukia nilimpia simu kaka frank na nikamuelezea kusudi la kumpigia simu ni kutaka kumjuza kuwa usiku wa leo sitalala nyumbani pale nayeye pia hakuwa na maswali mengi alikubali.

basi mwanaume nilitoka home ikiwa ni mishale ya saa moja na dakika zake,nilinyanyua simu na kumpigia mama juma ili anipatie maelekezo.

"ooh mpenzi nilijua hautonipigia simu,sasa sikia panda gari linaloelekea mwananyamala alafu shuka kinondoni studio na ukifika hapo nijuze nije kukufuata".

mwanaume nilifuata maelekezo yake na kufanya kama alivyotaka nifanye,nilishuka kinondoni studio na nilimpigia simu mama juma na wala haikuchukua muda alikuja kunifuata.

aisee nilishangaa baada ya kumuona kwa jinsi alivyobadilika yaani alikuwa amependeza balaa.

basi tulitoka pale kituoni na tukaingia njia za ndani ndani,tulifika kwenye kichochoro kimoja na hapa mama juma alinisimamisha na kunipa bonge moja la denda,hadi nilibaki na butwaa maana kama vile anataka kunibaka jamani.

ikanibidi nimuulize kwani tumeshafika tunakokwenda?

"mmh masumbuko jamani leo nimepata nafasi ya kuwa na wewe kwahiyo acha nijinafasi na niitumie ipasavyo maana yawezekana nisije kuipata tena mpenzi wangu"

mwanaume nilitabasamu kisha mama juma akanipatia ulimi wake na mimi nikaupokea na kuumung'unya kama pipi,sauti za watu ambazo zilikuwa zinasikika na fika zionyesha watu hao walikuwa wanakuja mahali tulipokuwa sisi ndio zilikatisha jambo letu na tuaacha na kuendelea na safari yetu.

Mavonda Lodge ndio jina ambalo lilikuwa linasomeka machoni mwangu ambalo liliandikwa kwa maandishi ya rangi ya nyekundu na kijani yaliyonakshiwa kwa taa hivyo taa zile zilifanya nisome vyema maandishi yake kwa muda huu wa usiku.

tuliingia ndani na moja kwa moja tukaelekea kwenye chumba ambacho mama juma alikuwa teyari ameshakilipia.

"karibu mpenzi wangu,nakuomba ujisikie kama upo nyumbani sawa"

nilimtazama usoni kisha nikamshukuru kwa kumwambia asante.

ila pia nilimuuliza swali kwamba huku amepajuaje na hii lodge ameijuaje maana inaonekana sio mgeni sana.

"hahaha ebu acha mambo yako masu,hilo swali gani sasa"

nimkazia uso nikimaanisha nahitaji kujua na nahitaji jibu sahihi kutoka kwake maana nisije kutekwa na wenye vyao.

"sikia masumbuko nikuambie ukweli,nilikuwa na mchepuko wangu kitambo sana yeye ndiye alikuwa ananileta hapa,hivyo ondowa shaka kuhusu hili asahivi nakupenda wewe tu"

kwakweli jibu la mama juma halikunifanya niamini ila inilipaswa tu nikubaliane na mambo maana maji ukishayavulia nguo sharti uyakoge ndivyo ilivyokuwa kwa upande wangu kwa muda huu.

alisogea karibu yangu na kunikalia mapajani ingawa mimi mwenyewe nilikuwa ni mdogo dogo ila niliweza kulishikilia tako la mama juma.

"sikia mpenzi naomba ule chakula nimenunua chipsi kuku zile na vinywaji,kuna soda na bia pia hivyo utachagua wewe kipi unywe mpenzi wangu maana leo nataka unitomb* kisawasawa ninahamu na nina nyege sana,hadi nimekuleta huku basi tambua baba juma huwa anipi kile kitu roho inapenda kama wewe unavyonipa na unavyonikuna hadi ukurutu wote unatoa unga"

aisee mama juma alikuwa anajimaliza na niligundua kumbe anatumia kilevi.

aisee nilielekea kwenye chakula mwanaume nikaanza kujilia vyuku,mama juma hakutaka kupoteza muda alieleka chooni kuoga na kujisafisha anavyovijua basi alitoka chooni akiwa safiii.

nawaambia na nyinyi wanawake au mabinti ambao munaenda kwa wanaume zenu,umepanda daladala au pikipiki,umetembea kwa mguu alafu ukifika kwa mwanaume hata suala la kwenda chooni kujisafisha haulikumbuki,unanuka jasho na huko chini kunatoa joto,tena mwingine akifika anakumbuka suala la chooni kwa ajili ya kwenda kukojoa tu alafu anaenda  na kikopo kimoja cha maji,pumbavu mwanamke au dada aliyekamilika hawezi kuwa wa namna hiyo,hawezi kuwa mchafumchafu kiasi hiko,alafu ukipigwa bao moja unaanza kulalamika,kuna muda jiulize kwanini mwanaume wangu kanipiga bao moja alafu ngoma imelala?,harufu mbaya ya jasho lako ndio imesababisha hayo,muda mwingine wala sio ukosefu wa nguvu za kiume maana huyo anayekupiga kimoja mbona wanawake wengine wanampapatikia na kumlilia.

mama juma alitoka bafuni akiwa safi kabisa,alitoka akiwa uchi wa mnyama hakuvaa chochote kile aiseee nilimtazama sana tena kwa jicho la uchu jinsi alivyonona,alikuwa ana nyama balaa,amejazia balaa.

"acha kunitazama bwana,unanitazama kama vile mpita njia haunitombi wewe"

hahah nilicheka kidogo,basi palepale nilipo alikuja na kuifungua zipu yangu,aliitoa mashine yangu aliitazama jinsi ilivyovimba kisha akaniambia kitu.

"mume wangu naomba niinyonye kidogo"

sikuwa mbishi kwani ni nani anakataa raha,nilimruhusu anyonye atakavyo na bila kuchelewa mama juma aliitumbukiza mdomoni na hapo mambo kwangu yalianza kubadilika kwa raha,hakika huyu mama alikuwa ni fundi wa kunyonya balaa,yaani kuna wanawake wengine wamejaaliwa kujua kunyonya mbo*,mwanaueme nilianza kutoa miguno kama bundi mzee vile,mtoto aliushusha ulimi hadi kwenye pumb* zangu,nilijikuta nikimkamata kichwa chake na kuzitibua nywele zake.

aaah nikaona hapa itakuwa balaa basi nilinyanyka haraka na kumvutia kitandani,nikamkalisha kitandani.

"nakupenda sana masu leo nataka nikupe kitu ambacho katika maisha yako haujawahi kufikilia kukipata hata kidogo"

nilijiuliza kitu gani hiko tena,basi alifungua pochi lake alitoa shanga kisha nilibaki nimeduwaa na kujiuliza ndio kitu chenyewe hiki,sasa anataka kunivalisha mimi au vipi,hilo lilikuwa swali ambalo liligonga kichwa changu.

"masu leo sikuvaa shanga nikiwa nyumbani,nakuomba mume wangu univalishe wewe mwenyewe leo"

mwanaume nilizikamata zilisha shanga na mtoto alinigeuzia matako yake na mimi nilimvesha vizuri,baada ya kumaliza kumvesha aligeuka moja kwa moja na kunipatia denda la aina yake,mwanaume nilianza utundu wangu,ulimi wangu niliipeleka moja kwa moja hadi kwenye tundu la sikio lake,kitendo cha ulimi wangu kuingia sikioni mwake kulimfanya mama juma aruke na kunikumbatia kwa nguvu.

"oooh mume prease husifanye hivyo unanitesa mmmh,bby...bb"

nilianza kupitisha ulimi wangu huku nikitoa pumzi na miguno kwa mbali,kitendo ambacho kilimuongezea hamu ya kutaka mbo* mama juma.

baada ya kutoka kwenye masikio ulimi wangu niliupeleka hadi sehemu ya nyuma ya shingo yake huku mkono wangu wa kulia ukiwa unazichezea chuchu zake kwa ufasaha kabisa.

"bby...mmh..hapohapo..mmhhh sijawahi kupata raha kama hizi..yes...ninanyege..nina...nyegeee naomba unitoe..unanichelewsha mpenzi wanguu"

nilifanya kama simsikii vile,mwanaume sikutaka kumyonya maziwa yake leo ila nilimuonyesha kitu kipya ambocho hakuwahi kukipata kabisa nilienda hadi kwenye sehemu ya vidole vyake vya miguu na hapa nilichokifanya nilipitisha ulimi kwenye sehemu za nafasi ya kidole na kidole,aisee hapa mama juma alishindwa kujizuia kabisa,alianza kulia kama mtoto mdogo.

"masu..masu..naomba..nitimbe..nataka niombe talaka niishi na wewe..ooohp..yes bby,sijawahi mimi haya jamani...naomba mpenzi...aaah..aah.aah...ahhh"

mke wa mtu alianza kuongea mambo ambayo siyaelewi kabisa alianza kukunja vidole vyake kwa nguvu,mmmh nikakumbuka huyu achelewi kupoteza fahamu,nikaamua kuacha.

nilirudi kwenye k yake na kuanza kupima oil kama ipo nilipoona ipo nilimuweka dogy style na mwanaume niliizamisha mbo* yangu,hakika mama juma alikuwa mtamu wa viuno balaa,alijua kuikatika mbo* yangu ipasavyo,huku namtomb* na huku mikono yangu ikiwa inasugua kisim* chake haikuchukua muda mama juma alitangaza kufika safasi yake,aliyavuta mashuka na kuyakusanya sehemu moja.

"nakojoa...nakojoa masu..kandamiza mbo* husichomoe..mmmhh...bbyy..unajua kunitomb*...yess..tambu una mbo* tamu jamani"

mama juma alikojoa kojo la haja kabisa akawa anahema kama mwanariadha wa mbio ndefu vile.

"asante kwa kunikojolesha mume wangu,nakupenda sana bby"

mama juma alinyanyuka na kuelekea kwenye kipochi chake na kutoa noti za wekundu wa msimbazi,sikujua ni kiasi gani ila alikuja nazo hadi nilipo na kuanza kunitupia usoni,nilipokuja kuzihisabu zilikuwa ni noto kumi,hivyo ni kiasi cha laki moja.

"nimekutunza kwa kazi nzuri unayonifanyia na raha unazonipatia masu,unajua kuikuna kuma yangu,unajua kuzisugua kuta zote za kuma yangu masu,wewe mwanaume rijali,nakupenda sana tena sana,niko radhi niachane na baba juma ili nipate hizi raha kwa undani.

Acha niongee na nyinyi wanaume wenzangu kidogo,asilimia kubwa ya ndoa za watu huwa zinavunjika kwa sababu ya watu kama akina masumbuko,na hii yote inatokana na nyinyi wenyewe wanaume hamuwapi kitu nafsi inapenda wake au wanawake zenu,yaani asilimia kubwa wanafanya mapenzi na wake zao kwa mazoe,hawaoleti ufundi  na ubunifu,unakuta mwanaume hadi anakojoa ni kifo cha mende tu,mwanamke anabaki anamtazama tu,ebu acheni ujinga mapenzi sio mazoea,unapokuwa kitandani kuwa mbunifu kila siku wa vitu vipya,sasa mkeo akikutana na mtu kama masu au casmir ndio hapo sasa unapoiona dunia chungu.

basi husiku mzima ulikuwa ni husiku wa kula raha na mama juma,hakika kwa siku hii uwanja ulikuwa ni wetu,mama juma alikuwa analia kama mtoto mdogo kila alipomaliza kukojoa alinitunza kiasi cha pesa.

nilitoka asubuhi mapema na kumuacha mama juma akiwa bado amelala nikaelekea nyumbani kwanza kabla ya kwenda kwenye biashara zangu.

sasa wakati naingia nyumbani nilikutana na rukia alinitazama jicho la hasira sana,alinishika mkono na kunivuta chumbani kwake,

"jana ulikuwa wapi,niambie tu ukweli maana kwa rafiki yako unarudi mida hii kweli masumbuko mpenzi wangu,mbona unapenda kuniweka roho juu wewe mwanaume"

sikumjibu chochote ila nilimtazama kisha nilimsogelea na kumpatia denda na yeye alilipokea.

nilimwambia nampenda sana rukia tena sana.

wakati nataka kuondoka alinikamata na kunitupia kwenye kiti.

"nakuomba kabla haujaenda kazini unitombe bao moja tafadhali"

aisee ukweli ulikuwa ni mtihani kwangu maani kwa kazi nilioifanya kwa mama juma huu ni mtihani,ila ili nimridhishe rukia na asijue nilichokifanya ilinibidi nimkubalie tu.

basi mtoto hakutaka maandalizi maana alijua nachelewa kazini,alichokifanya alinivua nguo na kunilaza chali kisha akavua kanga yake na ndani hakuvaa chupi alikuja kwa juu na kuikalia mbo*,mtoto alianza kuisotea mboo na kuisaga balaa,hakika hata mimi nilishangaa maana haikuchukua muda wote tulikojoa mapema,tulikumbatiana.

"hapo nimeridhika sasa,aya nenda ukaoge uende kazini mpenzi wangu,nakupenda sana tena sana sawa mume"

USIKOSE SEHEMU YA 72 YA HADITHI HII YA MSISIMKO WA MAPENZI NA KUELIMISHA.

NAWASHUKURU WOTE WANANITUMIA JUMBE KWA NAMBA YANGU YA WHATSSAP NA WALE WANAOTAKA USHAURI PIA.NAWAAMBIA BADO TUPO PAMOJA KILA SEHEMU.

MAONI YENU NDIO CHANGAMOTO ZANGU.

**************ITAENDELEA************”👄👄👄

DOWNLOAD APPLICATION YETU SASA KWA MUENDELEZO NA SIMULIZI NZURI ZA KUSISIMUA OFFLINE.

👉https://play.google.com/store/apps/details?id=com.godstarapp

SAMBAZA KWA WENGINE NA HUKO MBELE NDIO KUTAMU ZAIDI

TAZAMA MWANZO WA SIMULIZI HIZI HAPA 👉 MWANZONI


No comments:

Post a Comment