Breaking

Tuesday, February 18, 2020

CHOMBEZO: UTAMU WA BINAMU SEHEMU YA 2

CHOMBEZO: UTAMU WA BINAMU
SEHEMU YA 2
MTUNZI: ELIADO TARIMO
CONTACT: 0714 555 195
AGE:18+
Ghafla mawazo yangu yaliaama na kuanza kumlaumu mjomba kwa nini hakujenga nyumba kubwa hili hali ni mtu mwenye uwezo mkubwa maana ufinye wa vyumba ndo unasababisha yote hayo.Nyumba ilikuwa na vyumba vitatau na sebule na jiko. Licha ya maisha mazuri aliojaliwa mjomba wangu lakini bado sikujua kwa nini alijenga nyumba hiyo ndogo ya kifahari.
Siku hiyo ilimlazimu dada binamu huyo kwenda kulala na housegirl na kuniachia chumba chake.
Pamoja kuwa mjomba na mkewe walisafiri kwenda Zambia lakini bado hawakuruhusu mtu kulala kwenye chumba chao ambacho ndo kilikuwa master room.
Walikifunga na kuondoka na funguo.Mimi mwenyewe kilichonileta hapo licha ya kuwa mjomba anitafutie akzi na kumsaidia kazi za hoseboy pia ni kwamba niliombwa na mjomba nije kumpa kampani binti huyo ili asije akaingiza wanaume ndani.Na hiyo ni kutokana na uzuri wa umbo sura na mvuto aliokuwa nao binti huyo.
Nilikuwa na simuliwa tu kuwa dada binamu huyo ni shida sana ana mautamu hadimu ambayo yanaweza kumvutia mwanaume yeyote ambaye ni rijali.Hapo sasa nikaanza kuamini maneno ya mjomba kuwa binti huyo hakuruhusiwa kuonana na wanume zaidi tu ya ndugu zake.
Nikakumbuka kuwa nilisimuliwa kuwa alishasababisha ma houseboy kufukuzwa mara baada ya kukutwa akiwapa mautamu ndani ya banda la kuku.Kwa hiyo mimi nililetwa hapo kufanya kazi na houseboy na kumlinda binti huyo maana walinzi wa kawaida walimshindwa kwa jinsi alivyokuwa mjanja na mwenye mbinu nyingi linapokuja swala la kugawa mautamu yake aliyojaliwa na Mungu.
Ingawa mimi sikustaili kuwa houseboy lakini hiyo ilikuwa ni moja ya makubaliano yetu mimi na mjomba kuwa nikija Mbeya wakati ananitafutia kazi basi nitakuwa namsaidia hizo kazi za houseboy.Historia ya binamu yangu huyo inasemekana sio nzuri sana na inaonesha kuwa eti binti huyo ana jini mahaba ambalo ndo linampelekesha kila akiona wanaume.
Sikuyaaamini yote hayo lakini kitendo chake kuja chumbani na khanga moja tena iliyolowana maji na kuacha mautamu yake yote nje nje kilianza kunifanya niaamini kuwa yu na pepo wa ngono.Nilishindwa kuelewa kama kazi hiyo niliyopewa na mjomba nitaiweza maana hata mimi nilikuwa hoi bin taabani.
Nilibaki nimesimama wima kama mtu aliyepigwa na shoti ya umeme.Dada binamu akapiga hatua mbili ambazo zilisabaisha yake makalio kupiga hamisi hamsini mia kisha Singida Dodoma Mwanza yaani kuduuuuuu kuduuuuu kuduuuu kisha akafungua kabati lake tayari kwa kuchukua hayo mafuata yake.Mafuta yalikuwa mengi sana mpaka akashindwa kuyabeba.
Sikujua mafuta yote hayo yalikuwa yakipakwa wapi au ndo mpaka sehemu za utamu zilikuwa na mafuta yake. Wakati anaangaika kuyabeba yote ili asiende na krudi kopo moja lildondoka chini hivyo ikamalazimu kuinama ili aliokote.Mungu wangu macho hayana pazia, mbinuo wake ulinifanya kuona sehemu zake za nyuma ambazo zilikuwa zimeumbika vizuri na kujazia utazani ni wowow la mchina .
Udenda ulinitoka na kujikuta naachia lile shuka ambalo nilikuwa nimejifunga kuzui mtarimbo wangu usionekane.Hapo sasa nikahisi msumari wangu unataka kutoboa boxer nyeupe niliyokuwa nimevaa.Nilishindwa kulinyanyua lile shuka nikabaki nashangaa makalio na mapaja ya dada binamu huku sehemu zangu za siri zikizidi kutuna kama kichuguu.
Nliikihisi pia mchwa ndani ya kichuguu hicho kunitkenye tekenye kutoa uchungu wa uchu wa huba kwa ndugu yangu huyo.Dada binamu huyo naye sijui alipatwa na kigugumizi gani maana kila akilinyanyua lile kopo lilokuwa limedondoka na lingine lilikuwa likimionyoka.
Akanyanyuka pale china na kuamua kuliacha moja ishara kuwa lilikuwa halina umuhimu sana au aende alirudie au aniombe nimsaide kulibeba hayo yote yangeweza kuwa majibu ya kwa nini aliamua kuliacha kopo lile.
Alivyonyanyuka akanikuta na mimi nimesimama wima kuanzia kucha , nywele na kila kiungo mpaka ile naniii yangu. Ndio usijifanye huijui ni ile naniii ya katikati ya mwili chini ya kitovu na katikati ya miguu kwa mbele. Dada binamu na yeye akapigwa na butwaa kuonesha kuwa hakutarajia kukutana na tukio kama hilo.
Akashindwa kupiga hatua hata moja na makopo yote ya mafuta aliyokuwa amaeyashika yakadondoka chini. Akabaki na yeye ameganda akishangaa jinsi boxer yangu ilivyonyanyuka sehemu zake za mbele.Hali hiyo ya mshangao ilimfanya dada binamu kuanza kutetemeka ghafla na kujikuta akiachia ile khanga moja aliyokuwa amejifunga kuanzia kifuani mpaka sehemu za chini kidogo ya ikulu maana hata magotini haikufika.
Mungu wangu nilihisi macho yangu kupofuka mara baada ya kuona kitumbua chake chenye rangi ya chocolate kikiwa wazi kabisa.Kitumbua kilikua kimeumuka kama vile kimezidi amira na ilionesha kilikuwa na afya sana na manyoyanyoya laini yamekizunguka kwa juu.
Macho yalibaki kuganda hapo na kwa mara ya kwanza maishani mwangu niliona mwanamke akidindisha.Kitumbua kilizidi kutuna huku kikijibinua mbele na kurudi ndani kama chura anayepumua pumua mara baada ya kukoswa koswa na tembo alipokuwa akinywa maji ndimbwini.Kila mmoja aliendelea kumshangaa mwenzake kuashiria kuwa haeleiwi kinachoendelea.
Baada ya dakika kadhaa dada binamu aliamua kuanza kupiga hatua ishara kuwa anaondoka.Ilibidi nimpishe maana hali ilishakuwa mbaya nikahiis undugu unawea kuishia hapo.Aligipa hatua mbili kisha akajikwaa kwenye lile shuka lilodondoka.
Sijui hata nini kilimfanya aende chini hapo ikabidi na mimi nimsaidie kumyanyua.Ukistaajabu ya Musa basi utayaona ya firauni kumbe dada binamu hakuanguka bali alifanya makusudi tu kunipama imani.Alinikumbatia kwa nguvu kumbatio liloamsha hisia zaidi.
Sijakaa sawa tayari alishapitisha midomo yake kwenye kinywa changu tukaanza kunyonya hapo hapo chini.Mizuka ikanipanda na undugu nikaweka pembeni.Badala ya kulinda wezi nikageuka kuwa mwizi.Kabla sijakaa swa tayari mikono yake laini ilishaishika koni yangu na kuanza kuichezea.
Nilihisi kujikojolea hata kabla ya kuingiza panako staili.Jamani dada binamu alikuwa na mikono laini nikajikuta namaliza mambo yangu kwenye mikono yake “wewe naye mbona mdhaifu sana” alisema dada binamu huyo mara baada ya kuona nimemchafua mkono yake.
Akajifanya kama mtu aliyeona kinyaa akanisukuma kwa nguvu kisha akavuta khanga yake eti anataka kuondoka.Nikasema hanijui huyu yaani aanzishe mwenyewe alafu aniache njiani nikamshika mguu asiende.Akadondoka tena na akajibenua kuachia sehemu za nyuma vizuri.
Ile nataka kuingiza mtwangio kwenye kinu akaudaka na kugueka na kuniuliza “Utaweza kumwagia nje nikuonjeshe” aliniuliza binamu huyo kwa sauti ya mahaba.Nikamjibu kwa ishara na hapo sasa akanipandia kwa juu.Mungu wangu nilihisi nimeingiza mdomo kwenye asali ya nyuki wadogo.
Utamu sio utamu ladaha nzuri mapka hailezeki.Nikiwa chini dada binamu akaanza kunipelekesha kwa kuzungusha kiuno kama feni mbovu.Nilihisi kuishiwa pumzi kwa jinsi alivyokuwa amenibana.Nikaona hasije kuniua bure nikambinua na na kumkunja mkungo kama wa samaki wale wakubwa wa ziwa Tanganyika.
Mguu mmoja kule na mwingine kule alafu sasa nikaanza kumsugua kwa nguvu.Jamani acheni tu haya mambo kuna watu wamejaliwa mtoto alikuwa anazungusha kiuno kama feki mbovu.Japo miguu ilikuwa nyuzi 360 lakini bado aliweza kuzungusha.
Nikawa nalenga na kulenda tundu hilo lenye utamu wa ajabu.Nikasikia kama mtu amegusa mlangoo na kuangalia alikuwa ni beki tatu na yeye akiwa ndani ya khanga moja.
Weweee nani aache kumalizia utamu nilifunga macho na kujifanya kama sijamuona vile.Dada binamu yeye akajiweka ile staili ya kuchuma tembele na mimi nikawa nimeisimamia nachochea na kuchochea kuni.
“Naomba nikusaidi dada ni sauti ya dada wa kazi” aliyekuwa mlangoni akiangalia mechi yetu.Hapo…..
************ITAENDELEA**************💋💋💋
DOWNLOAD APPLICATION YETU SASA KWA SIMULIZI NZURI ZA KUSISIMUA.
👉https://play.google.com/store/apps/details?id=com.godstarapp
SAMBAZA KWA WENGINE NA HUKO MBELE NDIO KUTAMU ZAIDI

No comments:

Post a Comment