Breaking

Tuesday, February 18, 2020

CHOMBEZO: UTAMU WA BINAMU SEHEMU YA 3

CHOMBEZO: UTAMU WA BINAMU
SEHEMU YA 3
MTUNZI: ELIADO TARIMO
CONTACT: 0714 555 195
AGE:18+
Hapo nilizidi kufunga macho kuashiria kuwa nilikuwa nakaribia kumwaga.Nilihisi miguu kuchoka na hapo hapo ikiwa ndani nikajikuta nimemwagia humo humo.Uji uji wa lava wa moto kutoka kwenye mlima wangu wa volcano ulitosha kumshitua dada binamu na kujua tayari nishamaliza kazi kinyume na makubaliano kuwa nimwagie nje.
Alishitushwa sana mara bada ya kuona siwezi kuendelea tena. “Sasa mbona umemwagia ndani wakati nilikuwambia nipo siku hatari za kupata mimba” aliuliza dada binamu kwa sauti ya ukali.Sikuwa na jibu lolote la utetezi zaidi ya kuvuta lile shuka na kujifunika ili beki tatu hasiendelee kutuchungulia.
“Haya na wewe umefuata nini hapa ilikuwa ni sauti ya binamu akimuuliza Samia”.Na mimi nataka utamu dada si unajua siku zote mimi na wewe tunafungiwa ndani tafadhali mruhusu binamu yako anaipe kidogo tu maana na mimi na hamu” alilalamiaka msichana huyo ambaye na yeye hakuwa haba.
“Hapana zamu yako kesho alisema Binamu na kumpa ishara kuwa aende chumbani” Bado Samia alikataa na kusema si unakumbuka hata yule mlinzi aliyeondoka ulinikataza na hata yule houseboy yaani wewe kila mtu akija unataka akupe wewe tu alilalamiaka binti wa watu.
Kwa hiyo unabishana na mimi au unataka baba akirudi nikuchongee ufunkuzwe kazi aliuliza binamu yangu kwa hasira. “Wewe nichongee tu lakini leo sikubali” na kwanza ukinichongea na mimi nasema ukweli kuwa umeliwa na kaka yako alisema binti huyo kwa kujiamini..
Hapo dada binamu akawa mpole akamwambia haya nenda ndani kalete ile dawa ya koungeza nguvu za kiume maana hata mimi sijatosheka alisema Dada binamu na hapo hapo nikashangaa Samia aliondoka.Sikuelewa ni dawa gani ya kuongeza nguvu za kiume ilienda kuchukuliwa.
Wakati najiuliza nilishangaa dada binamu akiamua kufunga mlango kwa nadani na kusema mtoto mdogo kama huyu hawezi kunishinda akili.Haya sasa my causin twende kazi nataka unisugue vizuri uondoe maugwadu yote.Lakini sasa unaonekana dhaifu sijui kwa nini alisema Lisa huku akinifuata pale kitandani.
Macho yangu yaliganda kwenye chuchu zake ambazo zilikuwa zimesimama kama embe nyonyo.Kabla sijaongea kitu dada binamu akanambia nataka nikufundishe mapenzi maana inaonekana huyajui mapenzi.Akapanda na yeye kitandani na kujikuta mtarimbo wangu ukisimama wima tayari kwa mikiki mkiki.
Nikamuuliza vipi huogopi mimba? Akaseme safi sana kwanza umenikumbuksha nimeze kabisa dawa za kuzuia mimba.Akananyuka na kusogea kwenye kabati lake na kutoa vidonge vya Postnear 3 au P2 kisha kuvimeza.Hapo sasa ikawa ni free yaani nikutwanga na kupepeta hakuna kuogopa matope wala utelezi.Nikasema sasa ngoja nimkate ngebe zote alizokuwa akinambia ati sijui mapenzi.
Nilianza na kisimi nikakichezea vya kutosha mpaka mtoto wa watu akawa hoi bini taabani.Nilikuwa nimemlaza kwa tumbo nikawa nacheza sana na makalio yake.Nilikuwa napitisha upanga wangu kwenye mifereji ya makalio yake na kuwa kama nazisugua sehemu hizo.
Niliinyanyua ile sehemu inayotenganisha njia kubwa na ndogo na kuichezea chezea kabla ya kumwingiza nyoka kwenye tundu linalostahili.Hapo dada binamu alipiga makelele ya raha kuonesha majini yake ya mahaba yamempanda.
Nilitaka kumkata ngebe zote kwa kumsugua sehemu za juu za uke, kuta, katikati na sehemu za mwisho.Pamoja na kufanya hivyo kwa mda mfupi lakini ndo kwanza dada binamu huyo alikuwa anataka tena.Alipandisha midadi na alidiriki kuniambia niongezee spidi hapo nikajua mziki wake ulikuwa ni mkubwa hivyo natakiwa nitumie staili nyingi ili kummaliza kabisa.
Hiyo staili ambayo nilikuwa nimemuweka inaitwa Flatiron kwa kizungu yaani nilimlaza kitandani huku uso wake ukiangalia chini na makalio yake juu alivyosema niongeze spidi nilimwambia abinue nyonga na makalio juu ili niweze kuzisugua angle zenye raha na stimu za ajabu.
Alifanya hivyo na kwa kumsaidia nilimuekea mto ili mbinuko uwe mkubwa wenye kugusa mapaja yangu vizuri.Hapo dada binamu kinyama cha hamu alianza kurelax na kufurahia tendo hilo na kwa kuwa miili yetu ilikuwa imebanana mashine yangu iliweza kutwanga na kupepeta vizuri.Raundi ya kwanza iliisha hivyo nikatoa nikafuta vizuri na kupumzika kidogo.
Nilimuona dada binamu akinyanyuka na kuenda bafuni nikaona hakuna haja ya kumuacha aoge alafu apunguze midadi ngoja nimfuate huko huko. Wakati natoka nikakutana na yule binti wa kazi akiwa na yeye ndani ya khanga moja.Kabla sijaongea akanivamia na kunibana ukutani akanimwesha ile dawa ya kuongeza nguvu za kiume aliyotumwa.
Wakati najaribu kumsukuma ili nimtoe asije akagombana na dada binamu nilimuona binamu akitoka bafuni akasimama na kwa sauti ya huruma akanambia mpe tu hata kimoja.Nilishangaa lakini kwa sababu nilikuwa nimepewa ruhusa nikasema ngoja na yeye nimkate wenge
Sikutaka kumchelewesha hivyo hivyo tumesima nilimwambia beki tatu huyo anyanyue mguu wake wa kulia auweke kwenye kiuno changu na mimi nikaushikilia mguu huo ili kumpa balance kisha mkono mwingine nikawa nimeshika mgongoni hapo niliweza kumwingilia na mchezo ukaendelea.
Dada binamu akabaki amesimama kama refa anayeendesha mchezo huo.Staili hii wazungu wanaiita Ballet dancer.Hii staili iliruhusu na kutupa nafasi ya kuangaliana uso kwa uso huku miili yetu ikipeana hashksi na mshawasha wa kila aina.
Kwa kuwa hakuwa mtu wa mazoezi sana hivyo sikutaka kumchosha sana nilimbeba juu juu na kumrudisha kitandani.
Hapo sikutaka ajialaze nikamuulekeza akae staili ya Leap Frog au kwa wale waliozoea doggy style ni mkao wa namna hiyo ila hii inakuwa tofauti kidogo yaani nilimwambia beki tatu huyo ainame alafu hips na makalio yake ainue juu kabisa huku mikono na kichwa chake avilaze juu ya mto.
Mimi nikapiga magoti miguu yangu ikaenda mbele kidogo na ya kwake ikarudi nyuma. Dada binamu naye aliingia na kuendelea kushangaaa tu jinsi nilivyombinua binti huyo. Hapo uzalendo ukamshinda nikamsikia akisema kumbe unayajua mapenzi na mimi nataka staili hiyo.
Sikutaka kumsikiliza dada binamu mimi nikaendelea kumshughulikia beki tatu huyo au Samia kwa jina lake.Alikuwa amepumzisha kichwa chake kwenye mto huku akizungusha nyonga na mimi kuingiza mashine yangu yote kupata asali ya ndani kabisa ya mzinga wake.
Jamani hii staili ina raha mmmh mda mchache tu nilihisi kabisa namwaga na sikutaka kujichosha mimi nilimwaga huko huko ndani hata jua mwenyeewe kama ni hatari au ni salama.Kama kawaida joto la uji uji mweupe wa lava yangu ulitosha kumpa raha binti huyo na kulala kitandani huku akihema kama punda aliyebeba mzigo mzito na sasa ameutua.
Hapo nilichoka na nikahitaji kupumzika.Dada binamu akanifuata na kuniambi kazi nzuri sasa pumzika kidogo unipe dozi na mimi.Kabla sijajibu kitiu binamu alianza uchokozi wake kwa kunipapasa papasa na mikono yake laini. Nilihisi msisimko wa ajabu nikihisi ni lie dawa ya kuongeza nguvu niliyonnyweshwa labda ndo imeanza kufanya kazi.Kwa kweli sikuwahi kuona mtarimbo ukisimaa hivyo mpka nikahisi naumia.
Nilishangaa kwa sababu tayari tulishaenda araundi tatu lakini eti bado nilikuwa nataka tena.Hivyo baada ya kuona dada binamu anataka tena niliamua kuja na staili nyingine kabisa ambazo zitamfanya arizike na achoke yaani asitake tena.
**************ITAENDELEA************👄👄👄
DOWNLOAD APPLICATION YETU SASA KWA SIMULIZI NZURI ZA KUSISIMUA.
👉https://play.google.com/store/apps/details?id=com.godstarapp
SAMBAZA KWA WENGINE NA HUKO MBELE NDIO KUTAMU ZAIDI

No comments:

Post a Comment