Breaking

Tuesday, February 18, 2020

CHOMBEZO: UTAMU WA BINAMU SEHEMU YA 4

CHOMBEZO: UTAMU WA BINAMU
SEHEMU YA 4
MTUNZI: ELIADO TARIMO
CONTACT: 0714 555 195
AGE:18+
ILIPOISHIA
Nilishangaa kwa sababu tayari tulishaenda araundi tatu lakini eti bado nilikuwa nataka tena.Hivyo baada ya kuona dada binamu anataka tena niliamua kuja na staili nyingine kabisa ambazo zitamfanya arizike na achoke yaani asitake tena.
ENDELEA
Baada ya kuvuta pumzi nilianza uchokozi kwa kumpapasapapasa makalio yake.Aligeuka kwa nguvu na yeye kuushika mtarimbo wangu na kuanza kuuchezea.Mimi naye nikapitisha vidole vyangu kunako nikawa nasugusugua sehemu za juu.Utamu ukamkolea akaanza kulalama kuashiria kuwa anataka dozi. Nikaona huo ndo mda wake ajipimie wenyewe nikampa ishara kuwa apande juu yangu.Mimi nikalala na mgongo kisha miguu nikainua kidogo kisha yeye akapiga magoti juu yangu usawa wa uume wangu akaikalia kwa utaratibu na akaweka mikono yake juu ya kifua changu. Dada binamu akawa anaenda juu na chini kujiingiza kadiri anavyotaka. Kwa wale wale wanaopenda kujua jina la staili hili kwa kizungu inaitwa cowgirl.
Binamu huyo alipoona amechoka alipumzika kidogo huku akitumuia vizuri mikono yake kunitomasa tomasa kifuani kwangu.Kwa kweli ilikuwa ni zaidi ya raha maana nilipata msisimko wa hali ya juu. Staili hii ilimsaidia sana dada binamu kujirizsha maana yeye ndo alikuwa ni dereva hivyo alijua jinsi ya kujiweka ili sehemu gani ya ikulu ambayo ilikuwa haijaguswa iguswe na kumaliza ugwadu wote aliokuwa nao.Nilioana anaanza kuchoka na kukata moto na mimi sikutaka azime mapema maana bado raha nilikuwa nahitaji.Nilimsukuma kwa nguvu ili nimbadilishie staili.
Sasa hapo ndo ulikuwa wakati wa staili inayoitwa Face off yaani hii mwanaume akakaa juu ya kiti au pembeni ya kitanda alafu mwanamke aje akae juu yake.Sasa mimi sikutaka kukaa kitandani nilienda kukaa kwenye sofa na nikamapa ishara aje anikalie hivyo midomo yangu ikawa bize na chuchu zake huku yeye akiangalia nyuma yangu yaani hii hakuna kuangaliana. Hapa ikawa nafasi ya kupeana raha kwa spidi kubwa na nilijua awezi kuchoka maana alikua juu ya mapaja yangu.Nilimgusua sana na kumkumbatia kwa nguvu ili kukamilisha body sex.
Nilitaka nihakikishe anafuta kauli yake kuwa mimi ni dhaifu na sijui mapezii.Nilimsikia akitoa miguno ya ajabu na kupiga keleeee Yes dady …. Yes dady …haaaapo haaapooo namwagaaaaaaaaaa hiiiiiiiiiiiiiiii shiiiiiiiiiiiiiiiiii yeaaaaaaaaaah asanteeeeeeee asanteeeee babaabaa asante baaaaaaaaaabaaaaaa.Nikabaki nimepagawa nisijue kwa nini dada binamu alikuwa akimtaja baba yake ili hali mimi ndo nilikuwa nampa mautamu.Hamu ya kufanya mapenzi kwa kweli iliisha nikahisi uenda mjomba huwa anamkula mtoto wake.Alikuwa ameshafika kileleni maana alitulia tuli kama maji ya mtungini. Nikambeba juu juu na kumrudisha kitandani huku mashine ikiwa bado ipo ndani ya chungu chake chungu chenye joto na raha ya huba.
Nikambwaga kitandani ambapo Samia alikuwa anashangaa tu.Akanambia umemuua nini dada yako.Sikutaka kumjibu maana mimi nilikuwa bado sijatosheka na ndo kwanza uume ulikuwa unazidi kuvimba na kuumuka.Hapo sikutaka kujiumiza dawa si wamenipa wenyeewe nikamkamata beki tatu na nikampa staili inayoitwa funga kazi au kwa kizungu G- WHIZ.Hapa nilimaiza chali beki tatu huyo uso na matiti vyote vikawa vinaangalia juu.Kisha nikapiga magoti mbele yake baada ya hapo nikamwambia aweke miguu yake kwenye mabega yangu kisha nikaweka mto chini ya makalio ili awe free na asichoke kwa haraka.
Staili hii naita funga kazi kwa sababu kwa kitendo chake cha kuweka miguu mabegani mwangu ni kwamba uke unakuwa sawa na uume na hapo mashine yangu iligusa zile sehemu za G spot na kuzisugua kiulaini.Beki tatu huyo akawa anajileta mbele na kujirudisha nyuma kunionesha kuwa sehemu hiyo ndipo kipele G kilipo hivyo nikisugue taratibu kabisa mpaka kiwe chekundu na kumwaga asali juu ya mtungi wake.Uke wake ukawa unazidi kujibana kadiri mda ulivyokuwa unaenda na baadaye alipiga makelele kuashiria kuwa alikuwa amefika kwenye kilele cha mlima Kilimanjaro.
Kwa kuwa mimi nilikuwa bado niliiachia miguu kutoka mabegani kwangu ikashuka chini.Beki tatu akavuta pumzi ndefu kuashria kuwa alimaliza ila mimi nilimchelewesha kidogo kwa kumalizia na staili maarufu ya kifo cha mendee hapo alilia milio yote maana niliongeza spidi sana na hatimaye nilifikia msindo mkuuu na wote tukawa tumerizika.
Nilihisi uboo wangu kuchubuka kwa shughuli hiyo nzito ya kuwazimisha mabinti wote wawili.Kila mtu alikuwa amejilaza kwa sataili yake na hivi kilikuwa ni kitanda cha sita kwa sita basi mmoja aligeukia kule na mwingine kule na mimi kule.Nilifurahi maana hata mimi nilikuwa na ugwadu sana. Tangia demu wangu Asha aniache ni zaidi ya mwaka sasa nilikuwa sijapata huduma hiyo.Hapo nikaanza kujiuliza imekuwaje nikaweza kuwamudu wote wawili mpaka wakakata ringi.Nilimsikia dada binamu akikoroma ishara kuwa alikuwa amepitiwa na usingizi.Niliinua kichwa kuthibitisha hilo na kwa kweli alikuwa amepitiwa na usingizi na siyo yeye tu bali hata Samia.Niliwaonea huruma lakini bado niliendelea kumtamani dada binamu maana mlalo aliokuwa amelala aliaacha maini na firigisi nje.
Mawazo kuwa nimetenda dhambi kubwa sana kulala na dada yangu yakaanza kunitawala huku roho ukinisuta kwa kushindwa kujizuia.Mara simu yangu ikaita na kuangalia alikuwa ni mjomba akinipigia.Nikaanza kutetemeka nisijue kwa nini alinipigia simu usiku huo.Sikutaka kupokea kwa sababu nilishindwa kuelewa nitamjibu nini.Nikasita kupokea nikaiacha ikaita mpaka ikakata.Mara nikasikia simu inaita chumba cha pili kuashiria kuwa ni simu ya dada binamu.Mlio huo wa simu ulimfanya dada binamu kushituka kutoka kwenye usingizi mzito wa huba aliokuwa amelala.
Aliamka kwa nguvu kama nguruwe aliyekurupushwa kutoka ndotoni na kwenda chumbani kwake.Akapokea na kuongea na mjomba ambaye alikuwa akipiga.Kutokana na ukaribu wa vyumba hivyonilibahatika kumsikia akimwambia kuwa mgeni alifika salama na kwa sababu alikuwa amechoka nimemeuonesha sehemu ya kulala na amelala.Kidogo hofu ikapungua na kujua kuwa iles imu aliyokuwa akipiga mjomba kumbe haikuwa kwa ubaya.
Baada kama ya dakika mbili nilimuona dada binamu akiingia nikaamua kujifanya nakoroma.Akanitingisha mara mbili tatu nikajifanya simsikii.Akaona isiwe tabu akaninyanyua juu juu na kunipeleka chumbani kwake.Sikuelewa nia yake ilikuwa ni nini lakini kwa kifupi alikuwa akitaka movie iendeleee.Akanimwaga kitandani kisha akawasha kiruninga kilichokuwa hapo mbele yetu ile kinawaka tu umeme ukakatika.Nikamsikia akitoka na kurudi kule kwenye chumba cha mwanzo.Sikujua alienda kufanyaje ila alikuja na lap top na kuiwasha.Baada ya kuwaka akaweka video ya utamu na hapo nilisikia akisema naamini kwa sauti hizi lazima zitakushitua tu kutoka usingizini.Wewe siunajifanya umelala ngoja niongeze sauti nione kama hautoamka.
Mmmmmmmh ashiiiiiiiiii yeeeaaaaaaah hapoooooo hapooooooo tenaaaaaaa tanaaaaaa hapo nasikiaa rahaaahaaaaa yehaaaaa mmmnhhhh yess baby taaamuuuuu taaamuu.Kiukweli sauti hizo zilinifanya nishindwe kuvumilia nikajikuta nanyanyua shingo kuona nini kilikuwa kikiendelea kwenye lap top.
**************ITAENDELEA************👄👄👄
DOWNLOAD APPLICATION YETU SASA KWA SIMULIZI NZURI ZA KUSISIMUA.
👉https://play.google.com/store/apps/details?id=com.godstarapp
SAMBAZA KWA WENGINE NA HUKO MBELE NDIO KUTAMU ZAIDI

No comments:

Post a Comment