Breaking

Tuesday, February 18, 2020

CHOMBEZO: UTAMU WA BINAMU SEHEMU YA 5

CHOMBEZO: UTAMU WA BINAMU
SEHEMU YA 5
MTUNZI: ELIADO TARIMO
CONTACT: 0714 555 195
AGE:18+
ENDELEA
Mungu wangu sikuaamini nilichokiona ilikuwa ni wadada wakibongo wawili wakiwa wanapewa dozi na mwanaume mmoja.Nilizidi kushangaa maana hao wadada ni watu maarufu sana nchini na ni mastaaa wa filamu. Wakati nachungulia dada binamu akaropoka usijifanye unachungulia wewe njoo tuangalie mizuka ikipanda tutacheza mechi yetu.Sikuona haja ya kuendelea kujifanya nimelala nikapitwa na mautamu hayo.Niliamka na kuendela kutumbulia mimacho ile lap top.
Safi sana kaka binamu tukimlaiza hii nakuwekea na ya kizungu ujifunze maujanja ya kutukuna vizuri.Basi tuliendelea kujipa raha kwa kuangalia uchafu huo wa dunia.Tukiwa tumenogewa tulisikia kama mtu akinyata.Mara akaingia beki tatu na akutaka kuongea neno zaidi ya kuja karibu yangu na yeye akatumbua mimacho kwenye lap top yake.Wewe naye bado hujarizika tu dada binamu alimkaribisha kwa madongo.Yaani kwa jinsi baba yako anavyotubaniaga yaani hata nyeg* zangu hazijaniisha aliropoka Samia.Kwa hiyo kama hazijakuisha unataka nini sasa Lisa alimuuliza Samia kwa dharau.
Wewe naye sasa nitataka nini sasa cha ziada kama kinaniwasha si namaansiha nikunwe alisema beki tatu maneno yaliyozidi kunichekesha.Yaani sikuwahi kufikiri kuwa huku duniani kuna watu ambao hawana mishipa ya aibu kama huyu dada. “Sasa nimekwambia hapa hakuna wa kukuku na huyu ni mkunaji wangu mimi baba amenileta kwa ajili yangu mimitu alisema dada binamu.Mmhhh baba yako ni kiboko basi amekuletea ndugu yako aje akukune alidakia Samia na kuzidi kuniacha hoi maaana waliwezana kwa majibu.Lisa haukataka kumjibu aliamua kukaa kimya.
Lakini Samia akaendelea kwa kusema “Wewe lete mbwembwe tu wakati huyu ni ndugu yako ukimwaga mboga mimi namwaga ugali alisema beki tatu huyo akimaanisha kuwa dada binamu akimbania kupata raha basi yeye atamesema kwa mjomba.Basi yaishe ila hatufanyi tena hapa nikuangalia tu mautamu ya kizungu baada ya hapo ni kulala.Kila mtu alibaki kimya akaandelea kufaidi mautamu ya kwenye kideo.Staili hizo za wazungu zilinifanya nianze kusisimka na kujikuta nikitamani tena kungonoka na wadada hao hasa dada binamu ambaye utamu wake ulizidi kipimo.
Nilitamani na yeye nimpe ile staili ya chuma mboga niliyompa Samia mpaka akazima na kujichokea kwa raha alizozipata.Wao walikuwa bize sana utazani walishazoea kuangalia filamu hizo.Mimi uvumilivu ulinishinda nikajikuta nanyanyuka na kwenda kwenye kile chumba cha mwanzo.Wewe hakuna aliyekubali eti niondoke kirahisi kila mtu alinifuata sasa unaenda wapi waliuliza wote kwa pamoja?
Naenda zangu kulala niliwajibu kwa kifupi.Wewe ulikuja hapa kulala au kumfuraisha binamu yako alisema dada binamu kauli ambayo ilinishangaaza.Nikamwambia mimi pia sikuja hapo kwa ajili ya kufanya ngono bali kukupa kampani na kukulinda usitoroke maana nimesikia unapenda sana kungonoka na tabia hiyo imewaaia hofu wazazi wako.Yaani ungejua mimi na baba tupoje hata usingeangaika kuongea huo utumbo wako zaidi ya kunipa tu ninachotaka alisema Lisa kwa dharau.Kabla sijajibu kitu tayari Samia alikuwa nyuma ya mgongo wangu akibembea bembea.Nilibaki nimeduwaaa tu nisijue nini cha kufanya.Dada binamu akanisogelea na kuniuliza “eti mimi na huyu dada wa kazi nani mtamu zaidi”.Ilibidi nicheke na kumwambia “Utamu wa binamu”.
Hapo hakutaka kusubiri yeye alikuja kwa mbela na kuanza kunipa mate.Yaani naweza kusema hawa wadada akili zao zilifanana japo umbo na sura vilitofautiana lakini walikuwa mapacha wa tabia.Alikuwa na papara sana huyu dada binamu maana nilihisi ulimi kung’ooka kwa jinsi ulivyokuwa unanyonywa kwa nguvu.Sijui waliambiana au walipeana ishara maana nilshangaa dada binamu ananisukuma kwa nguvu alafu nilipotaka kudondoka yule beki tatu akanidaka sehemu za kichwani.Wakatai nataka kurudi dada binamu akanyanyua miguu yangu wakanibeba juu juu na kwenda kunibwaga kitandani.Kabla sijakaa sawa tarayi walishanivua ile boxer yangu na kubaki mtupu.Wakanilaza chali huku nyoka wangu akizidi kusimamisha kichwa tayari kwa kutema mate kwa yeyote atakayesogelea sehemu hizo.
Hawa wadada walizidi kunishangaaza maana walikuwa wakiongea kwa ishara kama vile ni mabubu.Basi baaada ya ishara hiyo waliyopeana niliona dada binamu akikimbilia sehemu za nyeti zangu na kuanza kuzinyonya kwa kutumia mdomo wake.Wakati huo dada binamu anaanza kunipa ufundi huo ambao sikuwahi kufanyiwa tangia nizaliwe yeye alikuwa amepiga magoti na kufanya mautamu yake kwa nyuma kunibuka mwishoni mwa kitanda.Kitendo cha yeye kutengeneza mbinuko utafikiri kulikuwa na mwanaume anayetaka kumwingilia kilimfanya beki tatu na yeye kuanza kumchezea sehemu zake za siri.Nilisikia dada binamu akimwambia usitumie vidole bwana tumia ulimi.Basi yule beki tatu akafuata maelekezo na kuanza kukinyonya kinembe cha dada binamu ambacho kwa kweli kilikuwa nikinene zaidi ya harangwe la mbeya.
Basi tukaendelea na kamchezo ako huku nikihisi raha ya ajabu kutokana na ufundi aliokuwa nao dada binamu katika unyonyaji wa koni.Jamani huyu binamu yangu ni kiboko maana aliakikisha meno yake hayagusi kabisa uume wangu kwa maana siunajua tena sehemu hizo ni sehemu za steki tupu na huwa laini kama nyama ya ini.Alafu pia sijui aliwezaje kuzuia mate yasijaye kinywani mwake maana mate yakijaa angeshindwa kubana mdomo. Nilianza kulalamika kwa jinsi raha zilivyokuwa zikinikolea na sikujua ujasiri huo waliupata wapi hili hali wadada wengi huwa wanaoona kinyaa na kuogoapa maradhi.
Nilisikia dada wa kazi akisema na mimi zamu yangu imefika kupata raha.Dada binamu hakuwa mchoyo alitoa mdomo wake kwenye koni yangu na kumpisha beki tatu aje kuendelea na zoezi. Nilishangaa kwanini pamoja na mautamu yote niliyokuwa nikipewa lakini lile bao la kiherehere lilikata kutoka.Nikajua ile dawa ambayo walininywesha kabla hatujaanza kazi hiyo ilikuwa ni kiboko sana.Walikaa stahili ile ile yaani dada binamu sasa akawa anachezea na kunyonya kisimi cha beki tatu.
Dada wa kazi naye hakuwa haba maana aliaanza kwa kuniapapasa sehemu ya uume kisha akaendeleea kwa kunilamba mapaja polepole kama hataki vile au kama mwendo wa kinyonga vile.Eeeeeeeeh jamani si akaanza kuninyonya makende yangu(mapumbu).Wakati naendelea kusikilizia utamu huo si akayatia mdomoni akaanza kumung’unya kama ubuyu vile.Hapo nilihisi rahaa ya ajabu maana nilihisi ngozi ya pumbu inashikana na kufanya mshawasha wa hali ya juu.Jamani wacheni tu mapenzi yaendeshe dunia maana hiyo raha niliyopata haisimuliki.
Akendelea beki tatu huyo na maufundi yake kwa kupitisha vidole vyake kwenye uume wangu.Akawa anapeleka mikono yake juu na chini hapo uvumilivu ulinishinda ikabidi ninyanyue kichwa kidogo ili kuona yeye alikuwa kwenye hali gani.Nilishangaaa kuona ameishika koni yangu huku akiiangalia kimahaba utazani ilikuwa na macho ya kumuoana.Alizidi kuirembulia macho huku akizidi kutoa miguno ya raha maana na dada binamu alikuwa bize akichimba madini huko nyuma ya mgodi wake.
Nikaona anumwagia mate uume wangu na kutengezeza utelezi ili aweze kuserereka vizuri.Akaweka mate tena kwenye kiganja kisha ndo akautupia mdomoni mwake.Mungu wangu nilipiga ukunga wa raha maana nilihisi kuchanganyikiwa beki tatu alikuwa na maufundi ya ajabu.
**************ITAENDELEA************👄👄👄
DOWNLOAD APPLICATION YETU SASA KWA SIMULIZI NZURI ZA KUSISIMUA.
👉https://play.google.com/store/apps/details?id=com.godstarapp
SAMBAZA KWA WENGINE NA HUKO MBELE NDIO KUTAMU ZAIDI

No comments:

Post a Comment