Breaking

Monday, February 10, 2020

UTAMU WA MAMA Sehemu Ya 13

MTUNZI: GODFREY GODSTAR
CONTACT: 0712730692
FB PAGE: Godstar_tz
SEHEMU YA 13
ILIPOISHIA..
Bila hofu wala shaka katika moyo wake aliuleta ulimi wake ndani ya kinywa changu huku nikiwa najiuliza nimuache au...
ENDELEA NAYO..
Basi muda huo huo shetani akasogea karibu yangu na kupinga urafiki na mimi huku akiniambi nikimuacha ataniona msenge wa karne baada ya shetani kuniambia vile na mimi sikutaka kuonekana msenge wa karne nikaungana mkono na shetani wa ngono,nilimvuta vizuri swaumu akasogea karibu yangu zaidi nikampokea ulimi wake kwa ustadi wa hali ya juu huku kiganja changu cha mkono wa kushoto kikiwa kinapapasa kiuno chake kilaini tena nilipatwa na hamu zaidi baada ya kugundua swaumu amevaa shanga na nilikuwa nashauku ya kumuona ili nijue amevaa shanga za rangi gani maana naweza nikawa nataka kumtomb* mtu kumbe astahili kutombw* kwa siku hiyo.
"mmmh...asssh...ma...masu....unaniumiza..baba....aaah..jamani naumia"
swaumu alikuwa analalama pindi nilipokuwa naendelea kumtomasatomasa kiuno chake huku nikiwa namnyonya ulimi,nilipeleka mkono wangu moja kwa moja hadi kwenye mapaja yake na kuanza kumpapasa,nilimpapasa huku ulimi wangu ukiwa unalamba chuchu zake,jamani swaumu ana maziwa mazuri bado maziwa yake mshale unasoma sio ya wadada wa siku hizi hayasimami hadi yabustiwe kama vile simu iliyoisha chaji kabisa.
"masu....no..no...masu...unanitesa..ashhhh..nito..nit...nitombe..masumbuko...kwanini lakini..mmmmh.."
alizidi kulalamika na mimi sikutaka pupa nilimwambia si umeaga shule umaumwa acha nikutibie.
"masu..prease...nitombe....ooooh..nakuomba uniingize..kidole.k...niingize kwenye...ku..kum..niingize mume wangu kwenye kum* prease"
alikuwa anahitaji nimuingize kidole chini baada ya kuona nachelewa swaumu alikamata mkono wangu na kuuingiza ndani ya chupi yake na kukiingiza kidole kwenye K yake.
"ooooh..shhhhh.thanks.bby ....nakupenda wewe mtamu hadi kidole chako...aaaah..kizungushe masu...nipate...raha..."
HUSIKOSE SEHEMU YA 14.
DOWNLOAD APPLICATION YETU SASA KWA SIMULIZI NZURI ZA KUSISIMUA.
--https://drive.google.com/…/1qtYFz3rlGY7cOjkNj6LYq1HSeU…/view
SAMBAZA KWA WENGINE NA HUKO MBELE NDIO KUTAMU ZAIDI

No comments:

Post a Comment