Breaking

Monday, February 10, 2020

UTAMU WA MAMA Sehemu Ya 14

MTUNZI: GODFREY GODSTAR
CONTACT: 0712730692
FB PAGE: Godstar_tz
SEHEMU YA 14
ILIPOISHIA...
"oooh..ssshssh...thanks..b.bb.bby,nakupenda ..naku..wewe mtamu...jamani tamuuu...ooh hadi kidole chako kita...mm..aaah,kizungushe....masu..ni..ni.nipate raha"
ENDELEA NAYO...
swaumu alizidi kuropoka maneno ya kumuongeza ibirisi nguvu ya kutenda dhambi,alikuwa anaongea bila mpangilio huku akizungusha kiuno kukifuata vile kinavyocheza ndani ya K yake,wakati huo ukimya ukiwa umetawala ndani ya chaka hilo ambalo limezungukwa na miti ya mikorosho.
Nilizidi kuchezea K ya swaumu huku nikiitafuta G-point yake au G-spot yake na kwa bahati nzuri niliipata na nilikuwa nishasema ndani ya moyo huyu simuingizi mashine hadi nihakikishe anakojoa kwanza,nguvu zilizidi kumuisha swaumu hasa pale nilipokuwa naichezea G-point yake kasi ya kuhema iliongezeka na mapigo ya moyo wake yaliongeza kasi kama mtu aliyetoka kukimbia mbio za mita ndefu.
"No.no..no.masu..mmmh...na.oooh bby...unajua kunikuna...aaaah..prease nito
..nitoo....mmmm"
alikuwa anayaongea hayo huku machozi ya utamu wenye uchungu wa raha yakimtoka aliongeza kasi ya kukatika zaidi kukikatikia kidole changu lakini hakuishia hapo aliukamata mkono wangu na kuukandamiza zaidi kwenye K yake na kidole kilizama zaidi.
"masumbuko...mpenzi wangu onnnn...na...masu..masu....nako..husichomoe kidole nakojoa....nakupenda...na....nakupenda...nakojoa mume....nakupenda..."
swaumu alinikumbatia kwa nguvu pasipo kuniachia kwa dakika kadhaa wakati anakojoa,tena alikuwa ni mwanamke wa ajabu maana alikojoa mkojo mwingi sana,kiukweli kabisa swaumu akiwa anakojoa anasumbua maana alinishika kila kiungo cha mwili wangu tena alikuwa ananiomba mara naomba nikushike kidevu,mara kifua,mara kiuno au mara kichwa basi ilimradi tu akojoe.
"asante masumbuko wewe ni mwanaume wa shoka,hakika sijawahi kuridhishwa na mwanaume tangu niyajue mapenzi ila wewe ndio mwanaume wa kwanza na hapa umetumia kidole tu haujaniingiza mbo*,nakupenda sana masumbuko"
swaumu alizidi kujimwaya mwaya na maneno yake ya kunisifia huku akiwa bado amejilaza kifuani kwangu na mdomo wake ukiwa karibu na sikio langu hivyo alikuwa anayaongea hayo na kuniingia barabara ndani ya masikio yangu,ila wakati huo masumbuko mie mtoto wa mzee masikini sana katika kijiji chetu ambae leo nimemtomb* mtoto wa mwenyekiti wa kijiji nilikuwa hata bado sijakojoa hata bao la kusingiziwa,nilisikia ujoto wa kitu laini kikiingia ndani ya masikio yangu kitu ambacho kilinifanya nisisimke katika mwili wangu,nilikuja kugundua kumbe ni swaumu hajatosheka hivyo ulimi wake ndio ulikuwa unatalii ndani ya masikio yangu.
Alianza kwa kuninyonya sikio polepole huku akizitoa pumzi kwa style ya kuzibana na kuzikatakata,na mimi sikuwa nyuma nilijiuliza kumbe anajua kuchokoza watu,basi inaonekana amejiandaa na zana za vita hivyo muache aingie vitani kwa ajili ya kupambana kati ya jeshi la K na jeshi la jemedari athumani jicho moja,nilimvua shati yake ya juu ya shule na kubakia na sidiria nyeupe ambayo ni safi,niliyatoa maziwa yake yote nje maziwa ambayo yalisimama sawasawa nilianza kumtomasa chuchu huku nikimnyonya polepole,swaumu joto lake likaanza kumpanda tena.
"masu...mmmh...oooooj.jajaja...shhh..nakupenda sana mpenzi wangi...ooooh..mmmh..nitibu doctor nimeaga naumwa mume nitibu nipone..osahh..assss...na..na"
kama kawaida yake alianza kunung'unika kama mtu aliyeonewa vile na mimi sikutaka kumnyima haki yake,niliinamisha kichwa chini nikaisogeza chupi yake safi nyeupe yenye harufu nzuri na yenye kuvutia.
Yaani kiujumla swaumu ni binti msafi na anajua kumetisha yaani amevaa sidiria nyeupe na chupi nyeupe tena zote zikiwa safi na zinanukia na sio kwamba zinanukia harufu ya soko la feri hapana,maana wadada wa sikuhizi baadhi yao ni wasafi wa nje tu ila ndani panya kaoza sio kwa wote hapana maana wengine huwa ni ugonjwa na ukiwa na ugonjwa wa namna hiyo wala husikate tamaa unatibiaka na dawa ipo wewe nitafute kwa ushauri na dawa pia.
basi niliutoa ulimi wangu nje kama nyoka au kenge na moja kwa moja niliupeleka hadi kwenye K ya swaumu na kuanza kuifakamia kama sina akili nzuri vile,nikaanza kumnyonya kwa style ya kukisugua KICMI chake kwa ulimi wangu,swaumu hakusita kuupokea utamu wa ulimi wangu alianza kujinyonganyonga mithri ya nyoka wa kihindi NAGINA.
"yes bby...ye.s...mmh..sijawahi..masumbuko..ooooh ulimi mtamu....oh ....ssss..ooh sijawahi kun..kun...kunyonywa...oooh tamu....ninyooooo..yaaaaaalaa.....na..naa.naaa"
HUSIKOSE SEHEMU YA 15 YA HADITHI HII YA UTAMU WA MAMA,UNATAKIWA ULIKE HII PAGE ILI UWE WAKWANZA KUPATA MUENDELEZO WA HADITHI HII NA HADITHI ZINGINE ZITAKAZO KUJA NA HUSISAHAU #KUSHEAR KWA WENGINE ILI NA WAO WAISOME.
DOWNLOAD APPLICATION YETU SASA KWA SIMULIZI NZURI ZA KUSISIMUA.
--https://drive.google.com/…/1qtYFz3rlGY7cOjkNj6LYq1HSeU…/view
SAMBAZA KWA WENGINE NA HUKO MBELE NDIO KUTAMU ZAIDI

No comments:

Post a Comment