Breaking

Monday, February 10, 2020

UTAMU WA MAMA Sehemu Ya 15

MTUNZI: GODFREY GODSTAR
CONTACT: 0712730692
FB PAGE: Godstar_tz
SEHEMU YA 15
"yes bby...yes..mmmh,sijawahi masumbuko...ooohstit fuck u...ulimi wako mtamu..oooh.asss..sijawahi kun..kunyonywa..jamani ooh kumbe tamu...ta.tamu masumbuko endelea kunyonya.,nyonya mume wangu K yote yako..mmmh....sss...."
#ENDELEA NAYO
swaumu akawa hajielewi kabisa kwa utamu wa ulimi wangu,niliendeleza ufundi wangu ambao sikuusomea sehemu yeyote zaidi ya chabo za video za x ninazozionaga kwenye simu ya rafiki yangu MTENJE hivyo pale nikawa nafanya kwa vitendo.
labda niwaambie kitu marafiki zangu hasa nyie malijali amini kwamba kila uume wa mwanaume haijalishi uwe mdogo au mkubwa unaouwezo wa kumridhisha na kumfikisha mwanamke kunako maana mapenzi sio kuchanua na kuingiza ila mapenzi ni ufundi wenye ubunifu hasa kwenye kumuandaa mwanamke kabla haujamuingilia na hapa kwenye kumuandaa mwanamke ndio wanaume wengi huwa tunashindwa,amini kama ukimuandaa vizuri na ukamfanya akojoe kabla ya kumuingilia au baada ya kumuingilia amini hatokudharau na hicho kibamia ila atakuheshimu maana mapenzi ni kukojoa bhana.
niliendelea kumnyonya K swaumu huku akipiga mayoe na kunisifia kwa nyimbo za mapambio tena akishika kila kiungo cha mwili wangu,niliamua kuzamisha vidole vyangu viwili ndani ya K yake na kuigusa G spot huku ulimi wangu ukiwa juu ya kicmi chake na hapo swaumu akabadili muelekeo kabisa akawa kama chizi fresh,alianza kupiga mayoe ya kutangaza kufika safari yake huku akiongeza kasia ya kuzungusha kiuno chake ambacho kimerembwa vizuri kwa shanga zenye rangi ya kuvutia na sio wale wanawake wengine au mabinti wa sasa wanaofuata mkumbo wa kuvaa shanga alafu baada ya kuzivaa vizuri wanavaa kama uchafu kila rangi ya shanga ipo kwenye kiuno,utakuta njano,blue,nyekundu,nyeusi yaani ilimradi tu na yeye aseme nimevaa shanga,nawaambia nyie msiojua maana ya shanga wala maana ya rangi za shanga musothubutu kuzivaa maana munaweza mukajikosesha bahati,wanaume wengine munawatia kinyaa.
ipo siku nitalileta hilo somo la uvaaji wa shanga hapa ili mujirekebishe.
"masu....n..no..no...ongeza spidi ya kidole...mmmh,oooh my god..kum...kum* masumbu...nako...nako....nakojoa.masu......ooooh tamu nakojoa mume wangu....nakupenda..."
swaumu alitangaza bao la ushindi akawa amekakamaa balaa kama mtu mwenye ugonjwa wa degedege alinikumbatia kwa nguv,na mimi sikutaka kupoteza muda nilimtanua miguu na kumuingiza mashine,swaumu alikuwa na K ndogo iliyobana vizuri ila kutokana na utelezi alioutengeneza mb** ilipita bila wasiwasi.
"assssh....ingiza pole pole....oooh una mb** nzuri na kubwa masu nakuomba nifanye polepole nisiumie....hhh..yes.bby..yess"
alizidisha uno la kimakonde swaumu akawa anaikatikia mashine yangu hadi nikawa naogopa maana sio kwa uno lile anaweza kuichomoa mbo* yangu.
na ukweli wa mungu mabint wa kimakonde wanasifa nyingi,kwanza wanamaziwa chuchu saa sita,wanajua kuzivaa shanga ila zaidi ni wataalamu wanapokuwa kitandani kwenye suala zima la viuno,nawapa shikamo mabinti wa kimakonde
niliendelea kufaidi utamu wa swaumu alikuwa na K nzuri na safi sana,swaumu alianza kuongeza spidi ya kuzungusha nyonga kitendo ambacho nilijua fika kwamba anakaribia kukojoa hivyo na mimi nikawa naongeza spidi ili tukojoe wote maana yeye amekojoa mara mbili mimi hata moja bado ila pia nikawa nahitaji kukojolea nje maana bado ni mwanafunzi.
"masumbuko..oooooh ...nakupenda husiniche masumbuko....mmmmh ,ssssa,nakuomba usije na pesa shule nitakuwa nakulisha mimi...assssss..nitomb*.....bbby..nikune.....yote yako...masu..ooooooh ipo kwa ajili yako"
hahahaha mapenzi ni kitu kingine hasa ukiwa unakaribia kukojao utasema mengi tu utaonga,nilikabidhiwa moja kwa moja K yake ila nimeambiwa nitakuwa nanunuliwa chakula duuh,nilijiona shujaa ndani ya moyo.
"nakojoaaa.......oooooh usichomoe....nakuomba na wewe ukojoleee humo humo nipate joto mume....ssshhh..ooooh bbby...nako...nakojoaaa"
wakati anakojoa na mimi ndio kojo likawa linakuja nikataka kuchomoa mashine nikojolee nje lakini swaumu ali....
HUSIKOSE SEHEMU YA 16 YA HADITHI HII TAMU NA YAKUSISIMUA,KAMA HAUNA MPENZI,MUME AU MKE AISEE HII HaDITHI ITAKUTESA SANA.
FANYA KULIKE HII PAGE YA RAHA YA KITANDA ILI UWE WA KWANZA KUIPATA KILA INAPOTOKA LAKINI PIA UKIMALIZA KUISOMA SHEA KWA WENGINE NA WAO WAIPATE.
DOWNLOAD APPLICATION YETU SASA KWA SIMULIZI NZURI ZA KUSISIMUA.
--https://drive.google.com/…/1qtYFz3rlGY7cOjkNj6LYq1HSeU…/view
SAMBAZA KWA WENGINE NA HUKO MBELE NDIO KUTAMU ZAIDI

No comments:

Post a Comment