Breaking

Monday, February 10, 2020

UTAMU WA MAMA Sehemu Ya 16

MTUNZI: GODFREY GODSTAR
CONTACT: 0712730692
FB PAGE: Godstar_tz
SEHEMU YA 16
wakati anakojoa na mimi ndio kojo likawa linakuja nikataka kuchomoa mashine ili nikojolee nje lakini....
#ENDELEA NAYO
Lakini swaumu alinivuta kwa nguvu na kunilaza kwenye kifua chake.
"nimekuambia usichomoe masumbuko kojoalea ndani nakuomba prease nataka joto la mkojo wako"
wakati anayaongea hayo swaumu alibadilika macho hadi sauti na mfumo mzima wa mapigo yake ya moyo alinibana kwa nguvu na kuning'ata sikio ingawa maumivu sikuyasikia kwa muda huo maana na mimi nilikuwa ndio nakojoa.
"thanks masumbuko,nafurahi penzi lako unajua kunikuna..ooooh love u only,sitaki kukuacha daima"
wakati ananiambia hayo bado alikuwa amenikumbatia na mimi huku mkono wangu ukiwa unachezeachezea shanga zake,nilimwambia anyanyuke tuondoke nimpeleke nyumbani maana hospitalini ameshatibiwa na amepewa dozi kamili.
"hahahaha masumbuko bhana nisamehe mpenzi wangu kwa kukukatisha masomo ya leo,sio mimi huyo ila nyege hizo unazani ningefanyaje kama sio kudanganya naumwa"
basi swaumu alinyanyuka akafungua begi lake akatoa kitambaa kisafi akanifuta vizuri mbo* yangu na mimi sikutaka kuwa nyuma nyuma kama mkia wa farasi nilichukua kitambaa na kumfuta K yake,hahaha acha masihara huyu mtoto ana K nzuri na yakutamanisha muda wote yaani wakati namfuta athumani jicho moja wangu alishaanza kusimama dede ila nikamwambia tulia maana hapa tupo kichakani,basi athumani jicho moja alovumilia,nilimfuta vizuri K yake.
"Asante masu...nakupenda ila nakuomba univeshe na chupi mume,maana mimi ni wako na kila kiungo cha mwili wangu ni mali yako hivyo kula na tumia utakavyo"
hahahha asikuambie mtu kupendwa raha sana na hasa ukimpata mtu anayejua nini maana ya mapenzi na thamani pia ya mapenzi,basi nilifanya kama alivyotaka niliichukua chupi yake nikamwambia nishike kichwani kama wanavyofanya watoto,nikamwambia ingiza mguu na yeye alitii amri hadi nikamaliza kumvesha na sikutaka kumuacha hivihivi nilimbusu K yake na kumalizia kijikofi cha mahaba cha tako.
labda nikuambie jambo moja wewe unayesoma hapa,mapenzi sio kumuandaa tu mwanamke na hata kumaliza pia ni mapenzi,leo hii asilimia kubwa ya wanaume wanapoingia chumbani na wapenzi wao basi wanachukumbuka wao ni kumvua nguo tu na kuanza kazi ila kazi ikishaisha ahaaaa mwanamke atafute mwenyewe nguo zake na kuanza kuvaa mwenyewe,hayo sio mapenzi na mujirekebishe kama umemvua nguo basi pia umvalishe ili ajivunie kuwa na wewe kila anapopita.
basi nilimpandisha swaumu sketi yake ya shule,nikamvesha na sidiria yake na tukawa tunaitafuta barabara kuu ya kuelekea nyumbani huku ndani ya moyo nikijipa ubingwa wa kutomb* mtoto wa mwenyekiti wa kijiji,stori ziliendelea mimi na swaumu tulifika sehemu karibia na kwao tukasimama.
"masumbuko naomba uishie hapahapa maana muda umekwenda na unatakiwa uwahi nyumbani kwa madame vero na unajua kama kule ni mbali sana mpenzi wangu"
basi kutokana na muda ulikuwa umekwenda sana hivyo swaumu alisogea karibu yangu na kunipa ulimi wake na kufanya kama alivyotaka tulibadilishana mate kidogo na kumuaga,
Wakati naondoka swaumu alinisimamisha akatoa noti ya elfu tano (5000) kwenye begi lake na kunipatia.
"naomba upokee masumbuko sihitaji ukatae kuipokea hii,nakupa sababu nakupenda na nimeshakuambia kuanzia leo nitakuwa nakununulia mimi chakula shuleni sawa kidume wangu"
Dah mimi ni mtoto wa kiume aisee ambae naishi katika maisha magumu ujue hivyo ingekuwa ni laana ya ulimwengu kuikataa ile pesa,hivyo nilinyanyua mkono wangu wa kulia na kuipokea.
nilianza safari ya kuelekea kwa madame vero na sikuona haja ya kupitia shuleni tena kwa muda huo kutokana zilikuwa zimebaki dakika chache tu wanafunzi waruhisiwe.
HUSIKOSE SEHEMU YA 17 YA HADITHI HII TAMU NA YAKUSISIMUA MAANA YAJAYO YANANOGA ZAIDI.
#LIKE PAGE YA @GODSTAR_TZ ILI UWE WAKWANZA KUPATA HADITHI HII KILA INAPOTOKA NA UKIMALIZA KUOSOMA BASI #SHEA NA WENGINE WAISOME PIA.
DOWNLOAD APPLICATION YETU SASA KWA SIMULIZI NZURI ZA KUSISIMUA.
--https://drive.google.com/…/1qtYFz3rlGY7cOjkNj6LYq1HSeU…/view
SAMBAZA KWA WENGINE NA HUKO MBELE NDIO KUTAMU ZAIDI

No comments:

Post a Comment