Breaking

Monday, February 10, 2020

UTAMU WA MAMA Sehemu Ya 19

MTUNZI: GODFREY GODSTAR
CONTACT: 0712730692
FB PAGE: Godstar_tz
SEHEMU YA 19
Kwakeli ukitaka kuniteka na kuniuwa nguvu kabisa univalie shanga tena zenye kupangiliwa rangi vizuri maana kuna wanawake wengine huwa hawajui kuvaa shanga ila wanajua kurundika uchafu kiunoni.
#ENDELEA NAYO
Ndio hivyo najua munasoma na munaelewa ukinichukia shauri yako,unakuta mwanamke tena mtu mzima na ameshaolewa ndoa kama tano hivi na yeye anajiita msafi katika mapenzi na mwili wake,alikuambia nani usafi ni kufua sidiria au kufua chupi tu,usafi ni kila kitu kilichopo ndani ya mwili wako,au unajua kuifukizia udi kum* tu huku kiunoni umevaa shanga ambazo hata rangi hazieleweki umezirundika kibao kama vile mganga au kiti anataka kupigiwa ngoma ya madogoli alafu hapohapo unataka mwanaume akuridhishe hahahah unikute mwanume mwenyewe ndio mimi napiga huku natema mate kwa uchafu wa kiunoni.
Basi nilitoka ndani kwa madame vero na kuelekea sebreni kujipumuzisha,mchana wa siku hiyo ulipita kwa kutazama video tu huku nikiwa napishana na angel ndani.
Usiku tulijumuika pamoja katika meza ya chakula,kwakweli chakula cha usiku kilichangamka sana maana kilipambwa kwa stori za hapa na pale,akiidanganya angel stori zake anadakia madame vero basi ilimradi vicheko tu huku na mimi nikimtathmini angel huku nikijisemea ndani ya moyo we mtoto wewe nikikupata mmmh nitanyonya kila kiungo.
Madame vero alimaliza kula na kuamua kunyanyuka kuelekea chumbani kwake kujipumzisha.
"jamani mimi naona gari linazima mafuta yanaisha acha nikapumzike,angel mdogo wangu usije ukasahau kile nilichokuambia na ukisahau basi sikupendi tena sawa mpenzi"
Madame vero alimuachia ujumbe mdogo wake asije akasahau sikujua ni nini na sikutaka kujaji sana maana ni mambo ya ndugu ila waliangaliana na kuachiana tabasamu kama kawaida yao na madame alielekea chumbani kwake na kutuacha mimi na angel,ukimya ulitawa kati yetu baada ya madame kuondoka nikaona acha nianzishe stori.
angel nikuambie kitu dadaaa au hautaki nikuambie.
baada ya kumwambia nimwambie kutu alinitazama kwanza bila kusema chochote alafu akatabasamu n kunijibu.
"ujue masumbuko wewe sio mzima yaani kuniambia kitu mpaka uniombe je nikikuambia sitaki utafanyaje?,aya sema maana nataka nitoe vyombo nikalale"
hahahahah nilicheka cheko la umbea kidogo alafu nikamwambia shemu anafaifi balaaa ila baada ya kumwambia hivyo hakuwa na furaha zaidi ya kunitazama tu.
"yaani nilizani unataka kuniambia jambo la maana,eti shemu anafaidi wewe masumbuko hauna heshima sana,sijaona umuhimu wa mwanaume kwangu"
baada ya angel kuniambia hivyo alinyanyuka na kutoa vyombo huku akiniacha na maswali kibao kwanini amesema hivyo,niliangalia saa ukutani na muda ulikuwa umekwenda sana na mimi nilinyanyuka na kuelekea chumbani kwangu.
sikuchukua muda sana baada ya kujilaza kitandani kausingizi kalinipitia ila nilishtuka usingizi baada ya kuota ndoto nisiyoielewa,nilikuwa nakimbizwa na watu wasiojulikana ila watu hawa sio wale ambao wanateka watu ila hawa walikuwa wanatisha sura zao mbaya basi nilikimbia nikafika kwenye shimo kubwa nikaamua kujitupa na ndio hapohapo nikastuka kutoka usingizini na sikujua inamaanisha nini hiyo ndoto.
wakati nemekaa kitandani nikawa nasikia tena sauti za mtu akilalama sauti ambayo fika ilikuwa inahashiria ni mtu akiwa katika kilele kitamu cha mapenzi.
"oooh ....shhhhhh...tamu,wewe tamu..mmh nakupenda polepole"
mmmh jamani mapenzi nyie ile miguno ilisahaulisha kabisa ndoto niliyoiota na kuifanya mbo* yangu isimame barra bara,uzalendo ulinishinda na nilijua fika madame vero hivyo nilifungua mlango wangu na kuelekea mlangoni kwa madame vero na moja kwa moja mboni ya jicho langu nikaipeleka kwenye kitombo cha kitasa cha mlango wake.
"polepole mpenzi..fuck u,assssh....ooooh tamu,nakupenda unajua kunikuna.....mmmmh..adddd..kum* yote yako"
madame alikuwa nalalamika ila sikujua mwingine alikuwa nani ambae alikuwa anamkuna nilivyochungulia nilifanikiwa kuona kiuno tu cha madame vero akiwa amezipangilia shanga zake vizuri huku kuna vidole vikiwa vinaingia na kutoka katika kum* yake na hapo ndio nyege zilinipanda zaidi nikawa namkumbuka swaumu,jamani nyinyi mungu amewamba wanawake vizuri,madame vero mbali na uzuri wake ila hadi viungo vya ndani vizuri ana kum* safi na yenye shepu nzuri sisemi kwamba kuna wanawake wengine wana kum* mbaya ila kuna wengine wanazichakaza wenyewe kwa kudanga sana unakuta kum* imenuna kama kiemoj cha sura ya hamorapa bwana.
"yess baby,ooooh ingiza vidole vitatu hivyo havitoshi...haaaa yes baby hapohapo ingiza nikatikie unaniuwa ....."
madame alizidi kulalamika huku akizungusha kiuno kwa hisia zote akikatikia vidole ambayo sikujua alikuwa ni nani mimi nilibaki tu mlangoni nikishuhudia yaliyokuwa yanaendele kwa madame.
"no..no..no hapana jamani leo tamu ...oh leo imezidi tamu my...naomba uninyonye haujaninyonya leo,nataka ulimi wako baby oooh,..mmh ssshhh"
madame utamu ulimzidi akawa analalamika yeye tu ila mwenzake alikuwa yupo kimya muda wote,madame aliomba kunyonywa kum* hivyo alibadilisha mkao alilala chali na mwenzake akauleta uso kwa ajili ya kumnyonya....mamaaa mapigo ya moyo yalienda mbio kwa haraka kwa kile nilichokuwa nakiona nilirudi nyuma gafra na kuishiwa nguvu nikawa najiuliza ni kweli ni yeye bab.....
HUSIKOSE SEHEMU YA 20 YA HaDITHI HII TAMU YENYE KUSISIMUA USISAHAU KULIKE PAGE NA KUSHEA HADITHI MBELE KUTAMU ZAIDI KULIKO NYUMA ILI UJUE MAANA HALISI YA UTAMU WA MAMA.
COMMENT ZENU NI MUHIMU.
DOWNLOAD APPLICATION YETU SASA KWA SIMULIZI NZURI ZA KUSISIMUA.
--https://drive.google.com/…/1qtYFz3rlGY7cOjkNj6LYq1HSeU…/view
SAMBAZA KWA WENGINE NA HUKO MBELE NDIO KUTAMU ZAIDI

No comments:

Post a Comment