Breaking

Monday, February 10, 2020

UTAMU WA MAMA Sehemu Ya 20

MTUNZI: GODFREY GODSTAR
CONTACT: 0712730692
FB PAGE: Godstar_tz
SEHEMU YA 20
Mamaaa mapigo ya moyo yalienda mbio kwa kile nilichokiona nilirudi nyuma gafra na kuishiwa nguvu nikawa najiuliza ni kweli ni yeye bab....
#ENDELE NAYO
Ni kweli ni yey baby angel ambaye alikuwa anamtia vidole madame na kumliza tena ni dada yake au nameona vibaya,nikaamua nichungulie tena ili nihakikishe vizuri,dah roho iliniuma sana baada ya kupata jibu sahihi kwamba angel ndio aliyekuwa anamkuna madame vero,nilijiuliza mengi ambayo majibu sikuyapata kwa muda ule nilizidi kutazama tu jinsi angel alivyokuwa anamnyonya kum* dada yake tena kwa hisia zote za mahaba.
"unajua bby...yes nakojoa mpenzi,oooooh tamu nakojoa ongeza kasi ya ulimi nikojoe haraka"
madame vero akawa anashusha mzigo wake mdomoni kwa angel huku akiongeza kasi ya kukutika,gafra nilimuona anakakamaa na kumkandamiza kichwa angel katika kum* yake.
"oooooh sshhh thanks ooooh asante kwa kunikojolesha leo umenikojolesha vizuri bado zamu yako my"
hayo yote yakiwa yanaendelea kwa sauti ya chini ila kutokana na umbea wangu nilikuwa nayashuhudia hayo yote kwa kipindi hiko ingawa nafsi ilikuwa inaniuma sana kwa jinsi walivyokuwa wazuri ila wanasagana,nikawa najiuliza kwanini madame tena mtu mzima na anapaswa kuwa na mume anafanya hayo kimemsibu nini hadi kuamua kuingia katika mapenzi ya jinsia moja na hapo ndio nikapata jibu lile ambalo alinipa angel pindi nilipomwambia shemeji yangu anafaidi ila yeye alinijibu hafikilii wanaume,kumbe anafikia wanawake wenzake,ila pia nikawa nazidi kujiuliza kwanini madame vero ameamua kufanya haya na mdogo wake na hasitafute mtu mwingine nje na mdogo wake.
chumbani kwa madame mambo yalikuwa ni moto na asahivi ilikuwa ni zamu ya angel kuhudumiwa,angel alilala kifo cha mende na madame akachukua dildo na kuanza kumuingiza nayo.
" no,no polepole dada naumia...ooooooh yess unanikuna sitaki mwanaume zaidi yako wewe"
roho iliniuma zaidi angel aliposema hataki tena mwanaume ametosheka kwa dada yake,angel ni mzuri amejaaliwa rangi ziwa saa sita na mademe na yeye mungu amempatia nyama,ana kalio la kumiliki mashine.
"tamu bby....oooh ya leo tamu nakatika bby...yess..aaassssh ingiza kum* yako chokono mume"
angel alizidi kuongea maneno ya karaha,nasema maneno ya karaha sababu yalikuwa yananiumiza kwangu ingawa kwao ni faraja,asikuambie mtu bwana wanawake wakiwa wanasagana wanasagana kwa kujimaliza tena kwa hisia zote,tofauti akiwa anatombw* na mumewe au bwana ake.
nilizidi kutazama jinsi viuno vya unyagoni vikizungushwa na sio viuno vile vya hadharani yaani viuno vya baikoko,angel alipagawa kwa kuingizwa mbo* ya bandia na dada yake.
" bby...ingiza yote ...husiogope...kum* inatanuka,oooh shit fuck nakup....na..nakupenda bby yess nataka niko......"
angel alizidi kunipagawisha pale mlangoni nilipokuwa nachungulia nilitamani nisukume mlango niingie gafra nikamtoe ila sikuwa na ujanja huo zaidi ya kuvumilia maumivu ya mapenzi na sauti za miguno ya mahaba.
angel alijisahau kabisa kama ndani tunakaa watatu hivyo akawa anapaza sauti ila madame alimziba mdomo.
"no,no angel mpenzi prease punguza sauti si unajua asahivi hatupo huru kama mwanzo,kuna masumbuko hivyo punguza sauti au nyamaza kabisa"
"hapana dada kwa raha unazonipa siwezi kuwa kimya,unanikuna ipasavyo"
wakati huo wote mbo* yangu masumbuko mie ilikuwa inazidi kusoma mnara tu nusura boxer itoboke,angel mtoto anaviuno na madame usiseme,angel akawa anakaribia kukojoa ila kwa utamu aliokuwa anaupata akawa ameing'ang'ania shanga za madame vero kwa nguvu.
"bby nak.na..nakoj...ooooh shhh..nakojoa asssssbbbb.oooh nakufa kuma mako dadaaa....oooh kum"
angel alipiga kelele huku akiwa anatukana na kuzishilia shanga za dada yake hadi akazikata.
"Angel polepole bby.....shanga umezikata zimetawanyika kitandani n chini,pole mdogo wangu"
angel alibaki amemkumbatia madame vero huku akihema kwa nguvu na mwisho alishusha pumzi kwa nguvu.
"ooooohhh....nakupenda dada sitaki kukuacha ila nataka..........
HUSIKOSE SEHEMU YA 21 YA HADITHI HII TAMU YA UTAMU WA MAMA,HUSISAHAU KULIKE PAGE HII ILI UWE WA KWANZA KUIPATA HADITHI KILA INAPOTOKA LAKINI PIA UNAPOMALIZA KUSOMA FANYA KUSHEA NA WENGINE WASOME KAMA WEWE,MAONI YENU NI CHACHU YANGU YA KULETA VITU VIZURI.
KWA WALE WANAOCHUKUA NAMBA SITAKI USUMBUFU,UKIJA ONLINE NJOO NA KWA BUSARA NA UJE KWA MAMBO YANAYOHUSU HUDUMA ZA PAGE TU NA SIO VINGINE.
DOWNLOAD APPLICATION YETU SASA KWA SIMULIZI NZURI ZA KUSISIMUA.
--https://drive.google.com/…/1qtYFz3rlGY7cOjkNj6LYq1HSeU…/view
SAMBAZA KWA WENGINE NA HUKO MBELE NDIO KUTAMU ZAIDI

No comments:

Post a Comment