Breaking

Wednesday, February 12, 2020

UTAMU WA MAMA Sehemu Ya 22

MTUNZI: GODFREY GODSTAR
CONTACT: 0712730692
FB PAGE: Godstar_tz
SEHEMU YA 22
" sawa ila naomba hata uniingize kidole tu nifurahi na uone jinsi kulivyolowana Masumbuko...."
#ENDELEA NAYO
Baada ya kuniambia maneno yale swaumu niliishiwa pozi kabisa nilibaki nikimtazama tu usoni maana nilimuona mtu wa ajabu sana na hata ukisikia nyege duh sio kama zake,maana kuna muda mwingine nyege huwa na stara na heshima hasa pale kwenye mazingira magumu ila nyege za swaumu hazikuwa na haya kabisa,
niliamua kumwambia swaumu kwamba siwezi kufanya Hilo tukio hapa na mimi leo siendi kwa madame vero nitaenda nyumbani kwa babu hivyo tukitoka shule aje nyumbani.
swaumu alinitazama kwa hasira sana na kutamka maneno ambayo hata mimi nakiri hazikuwa akili zake ila ziliambatana na akili za pepo ngono.
"hivi wewe ni mwanaume wa aina gani masumbuko,sikuile porini haukunitomb* uliishia kunichezea na kunipandisha nyege tu,kila siku nikubembeleze wewe tu hivi inamaana wewe ndio una mbo* ya asali kwamba inautamu husio na kifani au vipi mpenzi wangu,unanitesa sana"
Swaumu alikuwa anayaongea hayo huku machozi yakimtoka kwa uchungu ila mimi machozi yake hayakunifanya niwe na huruma ya kufanya kile anachokihitaji yeye zaidi nilibaki katika msimamo wangu wa kwamba pale ni shule na tupo kwa lengo moja tu kusoma na kama mapenzi tukitoka shule mbona ataomba poo maana nitamshughulikia hadi kum* ipinde na anijue masumbuko ni nani na ashukuru tu siku ile porini baba yake ndio aliharibu.
Gafra swaumu akanikamata mkono wangu kwa nguvu na harakaharaka akaupeleka kwenye kitumbua chake akaingiza kidole ,nilibaki nikiduwaa kwa kile kitendo alichokifanya chakustukiza na huwezi amini nilikuta K yake imelowana na ndio maana kidole kilipita bila wasiwasi,akili ikaruka kabisa nikasahau kama ndio mimi niliyekuwa namwambia kwamba aheshimu shule,mbo* ilianza kupiga hodi kwenye boksa,mapigo ya moyo yalibadili muelekeo,mtoto amejaaliwa joto la chini yaani kwa mwanaume mzembe ukiweka kichwa tu unakojoa hapohapo.
"masumbuko prease ebu angalia nilivyochafua chupi kwa ajili yako niingize tu vidole huku tukiwa tumesimama hapahapa,nilidhike wenda nyege zikatoka mume wangu"
aisee wanawake bwana wabaya sana nyinyi wanawake mungu anawaona na kesho pia mututetee kwa mungu,nilijikuta nashawishika mbele ya kitumbua laini,akili ya shule ikawa inapotea kabisa nikaanza kuchezesha kidole changu cha kati kwenye K ya swaumu au dada mkuu.
Basi swaumu kwa utamu aliokuwa anaupata akashindwa kujizuia hivyo akawa anafuatisha kidole changu jinsi kinavyokwenda kikigusa upande wa kushoto anakifuata kikienda kulia anakifuata nikisema niguse g-spot ndio kabisa ananyanyuka kwa juu anasimamia vidole.
"masu...m..sumb...masumbuko nakupenda...yes hapohapo ndio penyewe husitoe prease endelea kunisugu...oooh kid...dole lako la kati tamu jamaani"
hahaha nikacheka kidogo ndani ya moyo na kujisemea umeona dole la kati tu na kuna mbo* ya katikati ya mapaja yangu pia tamu kushinda dole,basi niliendelea kumpa kitu ile roho inapenda huku macho yangu yakiwa nje ya darasa kuangalia kiumbe chochote kitakachotokea nimuache.
dada mkuu swaumu akawa amelegea zaidi,macho nikawa siyaelewi mara afungue mara afunge basi ilimradi mtindo mmoja tu,aliendelea kuguna na kulalamika kitendo ambacho kilizidi kuniumiza kihisia na kuifanya mashine yangu izidi kusoma mnara wa 4G hamu ya kutaka kumuingiza dudu ikaja.
"masu naomba preasee......naomba uni....nitomb...."
HUSIJE KUKOSA SEHEMU YA 23 YA HADITHI HII TAMU YA UTAMU WA MAMA,FANYA KUSHEA BAADA YA KUISOMA ILI NA WENZAKO WAPATE KUISOMA,LIKE PAGE NA LIKE HADITHI HII.
COMMENT ZENU NI MUHIMU SABABU NDIO ZINATUPA MOTISHA WA KUENDELEA KUWALETEA MUENDELEZO NA HADITHI NZURI.
DOWNLOAD APPLICATION YETU SASA KWA SIMULIZI NZURI ZA KUSISIMUA.
👉https://drive.google.com/…/1qtYFz3rlGY7cOjkNj6LYq1HSe…/view…
SAMBAZA KWA WENGINE NA HUKO MBELE NDIO KUTAMU ZAIDI

No comments:

Post a Comment