Breaking

Wednesday, February 12, 2020

UTAMU WA MAMA Sehemu Ya 23

MTUNZI: GODFREY GODSTAR
CONTACT: 0712730692
FB PAGE: Godstar_tz
SEHEMU YA 23
"masu preaseee....naomba...naomba unito..."
#ENDELEA NAYO
"naomba unitomb* prease siwezi kuvumilia masumbuko,niingize japo kidogo jamani"
duh nilibaki natoa macho nisijue la kufanya nakuona hili lishakuwa balaa tena maana aliomba nimuingize kidole amefanikiwa sasa anataka na mbo* yangu aisee japokuwa na mimi nilikuwa teyari mizuka ishanipanda ila kwahili lilikuwa gumu kwa upande wangu,nilimwambia swaumu kuwa inatosha kwa hili siliwezi wakati naendelea kuzozana naye gafra kuna mwalimu alikuwa anakuja na mimi nilikuwa nishamuona hivyo nilimwambia swaumu na swaumu alijiweka vizuri kwa haraka sana aliiweka chupi yake sawa na sketi yake ya shule na tukawa tunaongea stori za kawaida.
"ooooh masumbuko nakuona hapo upo na dada mkuu,ila usafi unafanyika swaumu au upo bize na maongezi kiongozi wangu?"
"hahahaha usihofu SIR.JOKOVU mimi tena huwa sirembeshi hapa kuna maswali tu nilikuwa namuuliza masu si unajua hichi ni kichwa ingawa hajielewagi ana makusudi sana"
basi baada ya swaumu kumalizana kuongea na mwalimu jokofu mimi nilitoka darasani huku nikimwambia baadae nitampa anachokihitaji hapa ni shule na swaumu aliniitikia kwa ishara ya kutikisa kichwa.
asiwaambie mtu na ninyi ni mashahidi maisha ya sekondari ni maisha mazuri sana hasa kama unavyojua katika kipindi cha maisha ya sekondari umri wa kubalehe ndio unakuwa moto sana,mabinti huwa wanajiona wazuri na huwa wanapendeza sana kwa sketi zao na wavulana kama unavyojua tena huwa haachwi nyuma kwenye suala zima la kuwa na mahusiano na warembo wa shule na hichi ndicho watu wengi hutufanya tusahau kile ambacho kimetuleta shuleni na mwisho wa mchezo watu huangukia pua sakafuni.
masomo kwa siku hiyo yalikuwa mazuri ingawa kwa upande wangu kichwa changu kilikuwa na mchanganyiko wa mawazo tofauti huku nikimfilia madame vero na mdogo wake angel kwa mambo wanayoyafanya lakini pia namfikiria swaumu na yeye ananichanganya basi kichwa kilikuwa hakipo sawa kabisa.
"masumbuko unaitwa na mwalimu mkuu sasahivi"
alikuwa ni jona alikuja kunipa taarifa kwamba nahitajika na mwalimu mkuu basi bila kupoteza muda nilinyanyuka kwa kujikongoja na moja kwa moja nilielekea ofisini kwa mwalimu mkuu ila wakati naingia nikapishana na madame vero na macho yetu yalikutana kwa woga na haya nilijikuta namwamkia madame na madame aliitikia salamu yangu huku akicheka.
Niliingia ofisini nikamwamkia mkuu wa shule mwalimu husna na akaniamuru nikae kwenye kiti.
"masumbuko mwanangu hivi unajua kwamba ile pesa ambayo unadaiwa bado haujailipa shida hasa ni nini mwanangu au unataka kukosa kufanya mtihani"
dah kwakweli nilishindwa kumpatia jibu la haraka mwalimu mkuu maana nilifikiria hali alisi ya maisha ya nyumbani kwa babu ingawa naishi kwa madame vero ila yeye wala hana jukumu la kusimamia masuala yoyote ya kifedha yanayohusu shule ila babu pekee ndio mwenye mamlaka na hali ya babu sio mzuri.
Nilimjibu mwalimu mkuu kwamba bado sijapata ila nikipata nitaileta mwalimu na babu bado hajanipa,ila kabla sijamalizia kuongea mlango wa ofisi ulifunguliwa na madame vero akaingia na inaonyesha fika kwamba yale maongezi aliyasikia.
" masumbuko unadaiwa unashindwa hata kunijuza na tunakaa wote nyumbani"
mwalimu mkuu alistuka kidogo baada ya kusikia nakaa na madame vero pamoja
"haa kumbe vero aunaka naye alafu unashindwa kumwambia linalokusibu,wewe masumbuko mwanangu hii ni elimu na elimu ni maisha yako sawa kwenye tatizo lolote ambalo lipo chini ya uwezo wako husiache kumwambia mtu,kama anauwezo wa kukusaidia atakusaidia tu sawa masumbuko"
nilibaki nikiwa nimeitikia na kichwa tu na nikasikia madame vero ananiambia nenda darasani nitalimaliza Hilo sawa mdogo wangu,basi niliondoka ofisini na kuwaacha na maongezi.
nikiwa naelekea darasani kwa mbali nilimuona kipenzi changu swaumu akiwa anatoka chooni akanitazama alafu akanionyesha kwa ishara ya kidole gumba akikielekeza kwenye K yake huku akitabasamu.
HUSIKOSE SEHEMU YA 24 YA HADITHI HII USHUHUDIE MASUMBUKO ANAVYOMFUMUA SWAUMU LAIVU.
UNAOMBWA KUSHEA BAADA YA KUMALIZA KUSOMA ILI NA WENGINE WAISOME KAMA WWE
DOWNLOAD APPLICATION YETU SASA KWA SIMULIZI NZURI ZA KUSISIMUA.
👉https://drive.google.com/…/1qtYFz3rlGY7cOjkNj6LYq1HSe…/view…
SAMBAZA KWA WENGINE NA HUKO MBELE NDIO KUTAMU ZAIDI

No comments:

Post a Comment