Breaking

Wednesday, February 12, 2020

UTAMU WA MAMA Sehemu Ya 24

MTUNZI: GODFREY GODSTAR
CONTACT: 0712730692
FB PAGE: Godstar_tz
SEHEMU YA 24
alinionyesha kidole chake guma huku kikiwa kimeeelekea katika K yake huku akiwa anatabasamu.
#ENDELEA NAYO
Basi na mimi nilitabasamu huku nikijisemea kwa moyo leo wewe lazima uombe poo na maji utaita mma lakini pia ubwabwa utaita umwamwa.
Niliingia darasani kuendelea na vipindi,siku hiyo ilikuwa ni siku njema kwangu maana deni la shule najua fika madame vero atakuwa analimaliza vizuri.
muda ulienda sana hadi kufikia muda wa kutoka shule,swaumu siku hiyo hakuongozana na mimi na sikujua kwanini,wakati nipo kwenye kordo ya darasa madame vero aliniita na bila kusita nilimfuata alipo.
"Masumbuko mdogo maisha si rahisi kama unavyofikiria wewe na katika mafanikio kubali kutukanwa,kubali kuitwa mpumbavu"
wakati ananiambia hayo madame nilishindwa kumuelewa anamaanisha nini hivyo ilinibidi kumwambia sijakuelewa mwalimu.
"usihofu tutakuwa pamoja masumbuko,tambua shida zinapomshika mtu huwa anadharaulika sana na kudharaulika kwake huja baada ya kuhitaji njia ya kujikwamua katika shida,kubali kuwa mpumbavu pale unapokuwa na shida,husiache kumpelekea mtu shida zako pale unapoona umekwama kabisa na la mwisho chochote ambacho kinahusiana na masuala ya shule naomba uwe unaniambia sawa?"
Kwakweli baada ya kuniambia hivyo moyo wangu ulifarijika sana na kujiona mwenye amani zaidi sikuacha kumshukuru madame vero kwa wema anaoendelea kunitendea.
Madame akawa anaondoka ila kabla hajafika mbali nilimuita na kumsimamisha nikamwambia kwamba leo sitokuja nyumbani kwake naenda kwa babu cause nimemmisi sana na madame hakuwa na kipingamizi juu ya hili zaidi aliniambia nimsalimie tu.
wakati na mimi naliacha geti la shule nikakutana na rafiki zangu akina JAMES na wenzake wakipiga stori za hapa na pale na stori zao sana zilikuwa ni kuhusu mademu wa shule.
"james asikuambie mtu yaani hapa shule akuna mwalimu kisu kama vero na mariam na kama ningerefuka akiamungu ningeluka nao"
"hahahha kweli wewe boya msenge aliyekuambia kugonga demu hadi uwe mrefu nani,watu hawaangalii hayo sikuhizi watu wanaangalia upendo na kumridhisha mtu,yaani wewe ukiamua kutembea hata na mwalimu mkuu unaweza"
basi yalikuwa majibizano yaliyoambatana na vicheko mimi nikiwa nimenyamaza kimya tu bila ya kuchangia chochote.
"ila james na frank tuache masihara hapa shuleni bwana kuna watoto visu na hatari,ebu angali mwanakombo alivyoumbika jamani daaah yaani mimi yule aisee nanyonya hadi nyuma kumamake"
"msenge kweli wewe unadhani kunyonya mavi jambo dogo,james yote tisa dada mkuu swaumu yaani anayomgonga yule aisee anafaidi balaa au sio masumbuko?"
"haaa frank unamuuliza masumbuko masuala hayo,masumbuko na masuala ya mademu tofauti,wewe ushawahi kumuona na demu huyo,na nina wasiwasi na wewe sijui shoga"
Daaah wakati james ananiambia hayo nilikuwa najichekea ndani ya moyo huku nikisema na dada yako lazima nimgonge na yeye.
Basi stori ziliendelea nilipofika mbele nikawaacha na mimi nikakatiza njia nyingine hadi nyumbani,kabla sijaikalibia nyumba nilikutana na yule mama ambae huwa ananichukia balaa na sijajua hadi leo kwanini hanipendi,nilijalibu kumpa salamu yangu na leo lakini hakuitikia zaidi ya kubinua mdomo wake kama mkundu wa shoga.
Masaa na dakika zake zilikwenda kwa mbali kigiza kikawa kinaingia huku mbalamwezi ikiwa inapiga kwa mbali,nikiwa geto kwangu ambako ndio huwa najipumzisha nikiwa kwa babu,huku mawazo yakiwa yametwala nilisikia mlango unagongwa basi kwa uchovu kabisa nilienda kuufungua,oooh nilijikuta na mimi nikitabasamu baada ya kukutana na tabasamu zuri la mtoto swaumu bila kuchelewa nilimvutia kwa ndani nikafunga mlango.
"oooh masu geto lako zuri,yaani natamani nisiondoke hapa"
wakati anaongea hayo mwenzake nilikuwa nampigia mahesabu vitu vya kumfanyia usiku huu ili asijutie kuwa na mimi,wakati nampigia mahesabu alinyanyuka alipokaa na kuja kunikalia.
Yaani kile kitendo cha kukaa tu na kwa jinsi alivyokuwa na matako makubwa na laini aliweza vilivyo kuifanya mbo* yangu kusimama.
"oooh jamani masu kukukalia tu mbo* imesimama aisee utaniuwa,mwambie atulie leo maana hata mwajuma mdomo mpana anahamu na athumani jicho moja"
huku akiwa bado amenikali tena akiwa amenivali khanga moja tu,nilijikuta nashindwa kujizuia na kuanza kupapasa mapaja yake na kushikashika kiuno chake kwa ustadi wa hali ya juu.
"mmmh..masu..bwana....masu.tulia jamani sisii"
HUSIKOSE SEHEMU YA 25 YA HADITHI HII TAMU YA UTAMU WA MAMA,UKO MBELE NDIO KUNANOGA ZAIDI KAMA KUNA SEHEMU NIMETYPE VIBAYA TUSAMEHEANE MAANA UCHOVU WA KUANDIKA UNACHANGIA.
DOWNLOAD APPLICATION YETU SASA KWA SIMULIZI NZURI ZA KUSISIMUA.
👉https://drive.google.com/…/1qtYFz3rlGY7cOjkNj6LYq1HSe…/view…
SAMBAZA KWA WENGINE NA HUKO MBELE NDIO KUTAMU ZAIDI

No comments:

Post a Comment