Breaking

Friday, February 14, 2020

UTAMU WA MAMA Sehemu Ya 26

MTUNZI: GODFREY GODSTAR
CONTACT: 0712730692
FB PAGE: Godstar_tz
SEHEMU YA 26
"nooo..masu ..noo.utaniuwa...oooh..mmh,sijawahi ..oooh..endelea ...nataka..natake end.."
#ENDELEA NAYO
basi swaumu alizidi kulalama na mimi wala sikujali nilimuacha ajimalize kwa kelele na ukizingatia tupo wenyewe na tupo mbali na kwa babu,nilizidi kuupitisha ulimi wangu kwenye tundu zake za ulimi na kuupitisha kwenye maungo ya shingo yake,swaumu hakuacha kunipokea kwa mihemo mikali za kimahaba,pumzi yake aliitoa vyema kupitia kinywa chake na tundu zake za ulimi.
"yess bby..nakupenda masu wangu usiniache...yes my love mwili wako umeumbiwa wewe huu utumie uutakavyo"
duuuh swaumu alikuwa anaongea ili mradi ameongea maana ilifikia hatua sasa akawa anakufuru tu,mmmh jamani mapenzi nyie mtu anaweza akakuambia umtukane mama yako mzazi na ukajikuta unamtukana kweli.
"masu ..ma..naomba ulimi wako mume wanguu...ooooh yes bby tamu ninyonye mate yote nibaki mkavu nakupenda..mmh ...ss"
baada ya swaumu kuomba ulimi wangu wala sikusita kumpatia tulianza kubadilishana juice ya mate iliyoambatana na pumzi zetu.
Nilimvua kitopu chake alichokivaa na kuikuta brazia ya rangi ya pink aisee nilifurahi sana kuiona rangi ya pink ambayo imeficha maziwa ya swaumu,asiwaambie mtu naipenda sana rangi ya pink,ukitaka ufurahie penzi langu ukija nyumbani basi nivalie rangi ya pink,nyeupe,nyeusi na zambarau,namaanisha nguo za ndani chupi na brazia,sitaki nyekundu sio subiani mimi.
nilianza kuupitisha ulimi wangu polopole kwenye chuchu za swaumu tena nilianza kwa ziwa la kulia huku mkono wangu wa kulia ukiwa unalibinyabinya ziwa lake la kushoto mithri ya mtu anayetomasa embe ilikujua kama limeiva.
"hapo hapo masu...usiachie binya vizuri zaidi ooooh masu..hapana unanitesa kum* yangu imeshalowana prease nimekuja kwa ajili yako..oooo..assssh....haahaaa.ooooh tamu unajua kuninyonya maziwa tamuu ulimi wakoo."
swaumu alizidi kuniimbia nyimbo za mapambio na kujiona mimi ni mtumishi bora ila nikasema ndani ya moyo leo lazima upate vitu ambavyo haujawahi kuviona,nilijifanya sizisikii ngonjela zake nikawa naendelea kumnyonya maziwa,nilipitisha ulimi wangu hadi chini ya uvungu wa maziwa yake.
Niliiacha sekta ya maziwa nikawa nateremka kwa kuupitisha ulimi kuanzia kwenye tumbo hadi kwenye kitovu chake,swaumu alikuwa na kitovu kile ambacho kimeingia ndani yaani kuna tobo,kile kitendo tu cha kuingiza ncha yangu ya ulimi kwenye kitovu chake swaumu kulalama kukazidi.
"masuuuuu....yesss...ooooh musu...kum.mako....oooh tamu nakojoa mpenzi wangu nakojoaaaa prease nakojoa wewe ni mwanaume kwelii"
swaumu kumbe hisia nyingi zipo kwenye kitovu chake,akawa anakojoa huku akiwa amenikumbatia kwa nguvu na meno yake yakiwa yameng'ata sikio langu bila ya yeye mwenyewe kujua,alikakamaa mithri ya mtu mwenye ugonjwa w degedege huku akiwa anatetemeka kama mtu ambae ameshikwa na baridi kali.
"asante...maaa.tante..my hubby nakupenda..asante kwa kunifanya nikojoe...oooh sijawahi kukojoa tangu niyajue mapenzi thanks,unajua kugusa mahala husika hapa haujanitomb* je ukinitomb* itakuwaje mume wangu"
swaumu alikuwa anayaongea hayo huku akiwa amenikumbatia tena akihema sana
Nilichukua taulo nikamfuta vizuri kum* yake ili kazi iendelee tena,nienda hadi pembezoni mwa meza yangu ya kujisomea nikachukua chupa ya asali nikarudi hadi kitandani alipokuwa amejilaza swaumu wangu,nilimvua chupi yake huku miguu akiwa ameitanua vizuri,nilimuomba ajitanue kama mama akiwa leba na yeye hakusita,nilichukua asali nikainyunyuzia kwenye kum* yake safi nikapeleka ulimi wangu hadi kwenye kum* yake kwa ajili ya kuiramba asali.
"mume...noo...unanimaliza ooooh ku,kumm..yesss nitomb* bby prease kum* yako..unanichelewesha..ooooh niingize mbo* jamaniii hahahahahn...no..niingize masuu......."
HUSIKOSE SEHEMU YA 27 YA HADITHI HII TAMU YA UTAMU WA MAMA,
HUSISAHAU KULIKE,KUSHEA PIA ILI WENGINE WAISOME KAMA WEWE.
DOWNLOAD APPLICATION YETU SASA KWA SIMULIZI NZURI ZA KUSISIMUA.
👉https://drive.google.com/…/1qtYFz3rlGY7cOjkNj6LYq1HSe…/view…
SAMBAZA KWA WENGINE NA HUKO MBELE NDIO KUTAMU ZAIDI

No comments:

Post a Comment