Breaking

Friday, February 14, 2020

UTAMU WA MAMA Sehemu Ya 27

MTUNZI: GODFREY GODSTAR
CONTACT: 0712730692
FB PAGE: Godstar_tz
SEHEMU YA 27
"mume....noo..unaniumiza oooh,ku,kumm....yesss..nitomb* bby prease kum* yako.....unanichelewesha masu..oooh ingiza jamani...prease masuu ingiza"
#ENDELEA NAYO
swaumu aliendelea kupiga mayoe ya kuomba kuingizwa dudu tena huku machozi yakimtoka kwa hisia za hali ya juu.
nilimuweka sawa nikamuweka ule mkao wa katerolo au kifo cha mende,nikachukua mto na kuuweka chini ya kiuno chake,swaumu bila tabu alitanua miguu yake kama vile yupo kwenye chumba cha wajawazito leba.
kabla sijaanza kazi nilianza tena kumnyonya maziwa yake ambayo yamejazika vizuri,swaumu akawa anajinyonga huku akitetema kama mtu anayeoona baridi balaa.
nikiwa naendelea kumyonya maziwa swaumu aliikamata mbo" yangu na kuanza kuisugua kwenye K yake kwa kichwa changu cha mbo* huku akikinyonya kiuno taratibu.
"masuu kichwa kitamuuu..ooooh..essa...naomba nikizamishe ndani"
baada ya kuniambia anataka aizamishe mbo* ndani nikajifanya kurudi nyuma swaumu akawa anaifuata mbo* akawa ananivutia kwake na mimi nikawa najivuta,yaani nikawa namtania.
"masu lakini nini mwenzako ninahamu sijatombw* muda prease nimelowana kwa ajili ya mbo* yako"
basi nilegeza akaikamata vizuri na kuiingiza,nikamuachia mchi atwange mwenye mchele kwenye kinu,swaumu alianza kuikatikia mbo* huku akiongea maneno kama chizi.
jamani kuna wanawake mafundi na hasa mabinti wa sasa ni hatari sana wanapokuwa vitandani na sitoacha kuwaambia nyie ambao mupo kwenye ndoa,musijisahau na kusema mumeshafika mukaanza kuleta mazoea na vitanda kuna watu nje hawana mazoea na vitanda tena mabinti wadogo hao wamekuwa ni mafundi vitanda kila siku wanabuni style mpya za kutengeneza vitanda,hivyo ukizubaa tu na ukiwa mvivu tu kitandani jua kuna fundi kitanda nje anangojea tu wakumtengenezea kitanda.
swaumu aliendelea kunidhihirishia kuwa yeye ni fundi wa kitanda nusura nikojoe mapema ila nikajikaza kidume mie.
"bby..na.nataka kukojoa..ooh
HUSIKOSE SEHEMU YA 28 YA HADITHI HII TAMU YA UTAMU WA MAMA,
USISAHAU KULIKE,KUSHEA PIA ILI WENGINE WAISOME KAMA WEWE.
DOWNLOAD APPLICATION YETU SASA KWA SIMULIZI NZURI ZA KUSISIMUA.
👉https://drive.google.com/…/1qtYFz3rlGY7cOjkNj6LYq1HSe…/view…
SAMBAZA KWA WENGINE NA HUKO MBELE NDIO KUTAMU ZAIDI

No comments:

Post a Comment