Breaking

Friday, February 14, 2020

UTAMU WA MAMA Sehemu Ya 28

MTUNZI: GODFREY GODSTAR
CONTACT: 0712730692
FB PAGE: Godstar_tz
SEHEMU YA 28
swaumu aliendelea kunidhihirishia kuwa yeye ni fundi wa kitanda nusura nikojoe mapema ila kidume nikajikaza kitaalamu.
"bby...na..bb..nakoko..masu...mmmh na..ooh"
#ENDELEA NAYO
swaumu alikuwa anakataka kushusha mzigo kilimani,alianza kuhema mithri ya mwanariadha aliyekimbia umbali mrefu kwenye mbio za marathon,alinikamata kwa nguvu na kunikumbatia pasipo kunipa gepu la kupumu kabisa.
"yessa....bby....ongeza kasi nikojoe vizuri...oooh sitaki uchomoe...shindilia...shind...shindilia masumbuko nakojoaaaa ooooooh nakojoa mume."
alimaliza safari yake huku akiwa amekakamaa kama mgonjwa wa degedege la ukubwani ila ilikuwa raha na furaha kwangu hasa pale aliponitaarifu kuwa anakojoa iliniongezea hisia za mapenzi.
kuna wanawake wengine na sio wanawake tu hata wanaume akojoe hasikojoe wala haujui,mapenzi ni maneno,mapenzi ni kulalama na kulopoka bhna,unapokuwa kitandani jimalize,wewe lopoka utakavyo hata ukiamua kitukana tukana tu utamu unapokolea,ukiwa unataka kukojoa husisute kumwambia mwenzako kwamba ndio nakuja,wewe jaribu tu kufanya hivyo uone kama upendo katika penzi au ndoa yako kama hautoongezeka.
basi swaumu baada ya kumaliza kukojoa alinitazama husoni kisha akanipa ulimi wake,alichukua kipande cha taulo lake alilokuja nalo nakuanza kunifuta mbo" wakati huo jamaa bado alikuwa mnara unasoma vizuri.
nilimgeuza nikamuweka mkao wa dogy style na kunifanya viungo vyake vyote vya siri nivione vyema.
jamani swaumu ameumbika anashepu,ana tako,kwa wale wanaume wanaopenda kuingilia mlango wa uwani kwa swaumu anavishawishi vyote.
nilimuinamisha kidogo ili nipate kuina vyema K yake,na nilioona vyema nikachukua mchi wangu na kuuingiza moja kwa moja kwenye kinu,baada ya kuingiza tu mchi swaumu alistuka kidogo na kusogea mbela huku akiguna.
"aahh...oooh ingiza polepole mume wangu husije niumiza mtu mwenye una mbo* kubwa"
hahaha nilicheka cheko la kiutani maana swaumu anapenda sana utani maana sina rungu kubwa vile ila najua tu kumuandaa mwanamke ipasavyo na kumfanya afurahie udogo wa rungu langu.
nilianza kupunshi mashine niliingiza na kutoa kama vile natwanga kinu na swaumu naye hakuwa nyuma alikuwa anazungusha nyonga yaani watoto wa kimakonde jamani wanaviuno na uzuri sasa mtoto alinivalia shanga na hapo ndipo aliniuwa kabisa.
"mmmh..mmh..tamu..yako..tamu,sitaki nikukose masumbuko wangu..oooh pima kisima...chota maji utakavyo...asssh yess bby...nito..nitomb* tu masu"
mapenzi kuongea na kuropoka bhana m,swaumu aliendelea kuropoka hasiyoyajua na ninaimani hata tungemaliza game asingeyakumbuka hayo maneno.
aliongeza kasi ya kuzungusha kiuno na fika nilijua anataka kukojoa tena hivyo na mimi nilijitahidi kuvuta hisia zangu zote ili tukojoe wote.
"masu...tena ..mume wangu,nakojoa nitomb*..nitomb* kuma wewe nitomb* hadi iwake moto...oooooh ..yess..mmmh fuck..nakojoa tena...oooh umeniroga msenge wewe...yesss aaaah nakojoa..masu prease tufike wote oooh..tukojoe ...tukojoe wote"
swaumu akawa anapiga makelele balaa alikakamaa na kasi ya kiuno ilipungua na mimi pia nilikojoa tukawa tumekumbatiana kwa nguvu kabisa huku tukihema kwa kasi.
wakati tumekumbatiana nilisikia pilikapilika dirishani kwangu ingawa sikujua ni nani ila fika inaonyesha kulikuwa na mtu ambaye alikuwa anafuatilia ile game mwanzo mwisho,nilimwambia swaumu nakuja mara moja.
nilitoka moja kwa moja hadi nje ila sikumuona mtu yeyote,niliangaza huku na huku lakini sikumuona mtu nilirudi tena ndani.
"asante masumbuko kwa penzi lako tamu,unajua kumkuna mwanamke,sitaki nikukose masu"
swaumu aliendelea na mapambio yake juu yangu na mimi nikajisahau kabisa kama yeye ni mtoto wa mwenyekiti wa kijiji na baba yake ni mtata sana.
"masumbuko nitakufanya chochote kile nikijua kama una mwanamke mwingine pale shuleni,mimi nakupenda nainjoi sana ninapoipata mbo* yako,unambo* tamu sana,ndogo ila unaitumia vizuri"
basi baada ya kuongea hayo swaumu alijifuta vizuri,nikamvalisha chupi yake nzuri na yeye akataka kunivalisha boxer ila kabla ya kunivalisha aliingiza mbo* yangu ndani ya mdomo wake akainyonya kidogo kisha akakibusu kichwa cha mbo* na kunivesha boxer.
sikuhizi watu wanakumbuka kuvuana nguo wakati wanataka kufanya mapenzi tu ila wakimaliza kufanya mapenzi tu kila mmoja anavaa nguo kivyake,labda niwaambie vitu vidogovido munavyovidharau ndio hupunguza upendo na huongeza upendo pia,mimi ni lazima nimveshe mpenzi wangu baada ya kuduu,nitamvesha chupi,taiti,sidiria kama kuna shanga nitaziweka vizuri kiuinoni mwake yaani ndio hivyo,lazima akikaa avimisi vitu ninavyomfanyia tu.
baada ya kuvaa tulitoka ndani na kuanza kumsindikiza kwao,tulipita pembezoni mwa ile nyumba kwa yule mama ambaye hajawahi kuitikia salamu yangu hata siku moja yaani ananichikia balaa.
stori za hapa na pale,nikamfikisha mbele tukasimama,swaumu alinitazama kisha akanipa ulimi wake.
"nakupenda sana masumbuko,wewe ni mwanaume ambaye una nafasi kubwa sana katika maisha yangu,kwa ujumla umechukua robo ya maisha yangu,nakuomba uwe mkweli,unitambue kwa dhati na kokote kule utakapokuwa"
yalikuwa maneno ya swaumu ambayo alikuwa anayaongea kwa huzuni na hisia huku machozi yakimtoka.
nilimkumbatia na nikamshika makalio yake kidogo akatabasamu,
tukaachana hapo na mimi nikageuza safari kurudi home.
nilipofika hadi kwenye ile nyumba ambayo kuna yule mama anayenichukia ikiwa ni kiza gafra kuna mkono ulinishika mkono wangu wa kulia,nikageuka haraka kutaka kujua ni nani..
mmmh nilibaki nimeduwaaa kuona kile ambacho nilichokiona..
HUSIKOSE SEHEMU YA 29 YA HADITHI HII TAMU YA UTAMU WA MAMA,HUSIACHE KUSHEA ILI NA WENGINE WASOME KAMA,WEWE MAONI NI MUHIMU SANA.
DOWNLOAD APPLICATION YETU SASA KWA SIMULIZI NZURI ZA KUSISIMUA.
👉https://drive.google.com/…/1qtYFz3rlGY7cOjkNj6LYq1HSe…/view…
SAMBAZA KWA WENGINE NA HUKO MBELE NDIO KUTAMU ZAIDI

No comments:

Post a Comment