Breaking

Saturday, February 8, 2020

UTAMU WA MAMA Sehemu Ya 3

MTUNZI: GODFREY GODSTAR
CONTACT: 0712730692
FB PAGE: Godstar_tz
SEHEMU YA 3
akiamungu hicho nilichokiona kifuani kwake ilinipasa nihemee ndani kwa ndani,niliona maziwa ya madame VERO yakiwa ya..
niliona maziwa ya madame VERO yakiwa yamekaa vizuri katika kifua chake ingawa sikuona kwa ndani ila kutokana na nguo aliyoivaa hivyo ilinidhihirishia tosha kujua na kuamini maziwa yake yamekaa vizuri,madame hakuwa na maziwa makubwa kama yale aliyoyaona madenge pindi alipoulizwa na mwalimu wake taja maziwa makubwa barani afrika na yeye akataja ziwa la hadija yusuph na isha mashauzi,ila maziwa ya madame VERO alikuwa na ziwa liliokaa vizuri ziwa lenye kutamaniwa kunyonywa na kila mwanaume atakayebahatika kuwa na madame vero na ukichanganya na uzuri aliojaaliwa nao basi ndio balaa kabisa.
"MASUMBUKO naamini wewe ni kijana muelewa tena sana na pia naamini unasoma ili utimize malengo yako ya kujikomboa katika maisha magumu unayoishi wewe na babu yako lakini pia naamini nia yako uliyoiweka kwa dahti kutoka ndani ya moyo wako itatimia kutokana nia yako haujaitia tu nia ilimradi na wewe uonekane miongoni mwa watu waliotia nia ila nia yako umeitia huku ukiifanyia vitendo vya dhati,MASUMBUKO najua unasoma na unapenda kusoma tena sana na unaonesha juhudi zote za kutaka kufaulu"
nilibaki nikimtazama madame muda huo wote akiongea maneno yake yenye kutia moyo ya kuto kukata tamaa katika masomo,
"nimekuita hapa mwanafunzi wangu kwa lengo moja na nikiwa kama mwalimu wako Wa darasa najua fika somo la hisabati linakusumbua hivyo nimejitolea kwa moyo wangu mmoja kukufundisha,nahitaji uwe unakaa kwangu kwa kipindi hiki kuepusha umbali wa kutokana kijijini kwenu MASUMBUKO sawa"
suala la madame kuniambia kuwa amejitolea kunifundisha nililipokea kwa moyo mmoja huku nafsi ikifarijika na kujiona ni mtu miongoni mwa watu lakini pia sikuweza kumkubalia kwa haraka sababu iliniladhimu nikamshirikishe babu yangu ambae ndio ananisomesha na ndio mama yangu na ndio baba yangu,hivyo nilimwambia madame vero kuwa nahitaji kwenda kumwambia babu ili na yeye nione atanipa jibu gani kwa mimi kuja kukaa kwako madame.
Baada ya kumwambia hivyo madame wala hakuwa na kipingamizi zaidi ya kuniambia ni jambo zuri hivyo aliniruhusu niende darasani,kwakweli nilitoka ofisini kwake nikiwa na furaha sana juu ya kufundishwa na ukizingatia ni kweli somo la mahesabu kwangu limekuwa mtihani sana,
muda wa kwenda nyumbani ufika hivyo kengere ya kutoka iligongwa siku hiyo na wanafunzi tulitoka,tukiwa njiani Mimi na marafiki zangu tukipiga stori za hapa na pale huku na utani ukiendelea na vicheko vidogo vidogo vikiwa vimetawala,lakini tulianza kupungua mmoja mmoja na kuachana njiani kwa kila mmoja akielekea kwake na mwishoni tulibakia watu wawili tukiwa tunakaa kijiji kimoja yaani mimi na swaumu mzigo,jina lake anaitwa swaumu juma ila shuleni wanafunzi tunamuita swaumu mzigo kutokana na mzigo aliokuwa nao nyuma anabonge la chura a.k.a tako.
kwakweli ilikuwa ni siku ya kwanza kuongozana na swaumu sikuwahi hats siku moja na ukizingatia Mimi sinaga stori na wanafunzi wa kike wa shuleni kwetu kwakweli nawaogopa sana wanawake na sijajua kwanini nawaogopa sana,
tukiwa tunaendelea na stori na swaumu tulifika sehemu moja kwenye shamba la mikorosho mingi aliniambia nimshikie begi lake mara moja anaenda kujisaidia mkojo umembana na mimi sikuwa na kinyongo nilimshikia begi lake na akaelekea kichakani kwenda kujisaidia,wakati nikiwa namsaidia gafra nilisikia akipiga kelele huku akihitaji msaada amemuona nyoka kelele ambazo zilinifanya nijikute steringi wa kihindi na kumfuata halaka ili nikamsaidie nikabeba bonge la gongo, oooooh hakiamungu baada ya kufika alipokuwa swaumu wala sikuamini nilichokikuta,nilitamani kurudi nilipotoka ila nikawa nashindwa naanzaje lakini pia nguvu ziliniishia kwa kile nilichokiona,hakukuwa na nyoka na wala aliyekuwa anapiga kelele za nyoka hakuwa na hofu,nilimkuta swaumu yakiwa ameishikilia chupi yake nyeupe mkononi huku sketi yake ameipandisha kwa juu kidogo,
asikuambie MTU swaumu ameumbika na hapa ndio nilipata uhalisia wa jina la swaumu mzigo kwakweli kwa wale wanaopenda uwani hakika swaumu ni balaa.
nikaona bola nigeuze nilipotoka ila wakati nataka kuondoka swaumu alinikamata mkono na kunizuia nisiondoke.
"tafadhali MASUMBUKO kwanza naomba unisamehe kwa hichi nilichokufanyia ila sinabudi kufanya hivi sababu nakupenda na ninakutamani kweli tangu muda mrefu"
maneno yake swaumu wala sikuyaelewa nikawa namtoa mkono ili niondoke lakini wapu ilikuwa ni kama kumpigia mbuzi gitaa,swaumu akawa hataki kuniacha.
"MASUMBUKO naamini wewe ni mwanaume rijali sio mwanaume hanithi,nitakuona mtu wa ajabu sana kama utaondoka na kuniacha hivihivi bila ya kunitia,na husipinifanya naenda kukutangazia shuleni kite kama wewe shoga"
asikuambie mtu ndugu yangu wanawake wanavishawishi sana na ukiwa mwanaume mzembe unaweza ukafa kiurahisi kwa kupitia wanawake,kwangu bado ilikuwa ngumu ila amini swaumu ni binti aliyejaaliwa shepu ingawa hakujaaliwa uzuri wa sura lakini kingine nilikuwa nahofia kwamba huyu ni mtito wa mwenyekiti wetu wa kijiji na baba yake ni mtata anaogopeka hapa kijijini lakini pia baba yake ni rubani wa ndege za usiku,swaumu alinisogelea karibu kabisa na uso wake akauleta karibu na uso wangu nikaamua kumuuliza unahitaji nini nataka niondoke ila jibu alilonipa swaumu lilinifanya niishiwe nguvu kabisa.
"hahahaha MASUMBUKO unaniuluza nataka nini wewe mzima kweli au unamatatizo,nataka unitie au na hapo haujanielewa,namaanisha nataka unitombe na kama hautaki napiga kelele za kunibaka"
wakati yakiwa anayaongea hayo swaumu aliukamata mkono wangu na kuupeleka moja kwa moja kwenye kum....
HUSIKISE SEHEMU YA 4.
NARUDIA TENA KAMA HAUNA MPENZI HUSIENDELEE KUISOMA HII HADITHI KWA MAANA INAMSISIMKO SANA,LAKINI PIA UNATAKIWA KULIKE HII PAGE ILI UWE MTU WA KWANZA KUIPATA HII HADITHI KILA INAPO POSTIWA NA UNATAKIWA KUSHEA KWA WENZAKO.

No comments:

Post a Comment