Breaking

Friday, February 14, 2020

UTAMU WA MAMA Sehemu Ya 30

MTUNZI: GODFREY GODSTAR
CONTACT: 0712730692
FB PAGE: Godstar_tz
SEHEMU YA 30
nilimuomba asogee karibu yangu kwanza ili nimuhoji vizuri ingawa lengo langu kubwa lilikuwa ni kumfanya afurahie uwepo wa mwanaume katika maisha yake,hisia na mwili wake,basi angel akajiroga......
#ENDELEA NAYO
Angel alifika karibu yangu huku na mimi nikimtazama sehemu ya mapaja yeke jinsi mtoto alivyojazika tena akiwa ndani ya kanga moja na chupi tu.
"nimefika unasemaje?"
aliniuliza hilo swali huku akiwa amekunja ndita kuhashiria fika amechukizwa na mimi leo.
nilimuomba kwanza asiwe na hasira na mimi awe happy ila pia nilimwambia maneno ya upole tesa sana.
unajua angel wewe ni binti mmoja mzuri sana na una kila sifa ya kuitwa binti nzuri kwa kila kitu kilochopo ndani ya maumbile yako,nitakuwa muongo na mnafiki kama sitozitoa hizi sifa nzuri kwako,umahiri wa uumbaji wa mungu unapaswa kushukuliwa sana,hakika hakukisea kumuumba mwanadamu.
"hahahahahah acha kunifurahisha masu yaani kuniita kote nisogee karibu yako ndio unataka kuniambia hayo maneno,ninaambiwa kila siku kama mimi ni mzuri ila sio kwa mwanaume wapo wanaonisifia sawa"
duu nilichoka baada ya kuniambia kwamba anaambiwa kila siku na maneno niliyomwamba mimi ila sio na mwanaume,nikajisemea mwenyewe moyoni kwamba teyari kusagana kumeshakukaa akilini,umeshaharibiwa kisaikolojia na mademe vero.
nilipiga hatua chache nikapeleka mkono wangu moja kwa moja hadi kwenye kiuno chake,kile kitendo cha kukishika tu kiuno chake ilikuwa ni kosa la jinai niliambulia kofi la shavu,kofi ambalo tangu nizaliwe sijawahi pigwa,liliingia moja kwa moja hadi damuni.
"nyoooo tena unikome,mwili wangu haujawahi kushikwa na mwanaume wa aina yeyote yule,nilishakuambia nawachukia sana wanaume na hii bado akija sister vero nitamwambia pumbavu we"
angel alipaniki ile mbaya na nilijua fika kile kitendo hajakipenda,aisee nikajiuliza kumbe wanaoshiriki mapenzi ya jinsia moja hivi ndivyo wanavyokua,ila nilizidi kujipa moyo kwamba nina uwezo wa kumrudisha na kumtamani mwanaume.
wakati anaondoka nikamuita tena duh ni kosa lingine.
"msenge nini nimekuambia unikome sawa"
dah kitende cha kuniita msenge kiliniuma sana nikaona hapana acha tu nimwambie ukweli.
angel nisikilize mara moja,basi baada ya kumwambia vile alisimama.
nikamwambia samahani angel nakuomba uangalie saa yako,basi bila hofu akaitazama kisha akanijibu kwamba ni saa 7 mchana,nikamwambia tena asahivi saa 7 nishakuwa msenge hivi ikifika hadi saa 12 si ushanifila.
baada ya kumwambia hivyo basi angel aliangua kicheko,kicheko ambacho kilinifanya nijikite na mimi nacheka.
"masu sorry,naomba unisamehe bhana nimejikuta tu naropoka kwa hasira ila usirudie tena na wewe sawa kaka masu"
basi angel aliingia chumbani kwake na mimi nikaenda chumbani kwangu huku nikiwa na mawazo kibao.
midaa ya saa mbili usiku tulijumuika wote kwenye meza ya chakula,mimi angel na mademe vero stori za hapa na pale zikipigwa huku nikiwa na hofuu juu ya angel naogopa hasije kumwambia dada yake madame vero kuhusu ishu ya mchana,nilikuwa na mtazama sana angel na yeye alijua fika kwamba namtazama na ninahofu sana,akawa anatabasamu,
nilijikuta nashiba haraka na kunyanyuka nikaelekea chumbani kwangu kujipumzisha huku nikisilizia itakuwaje,nikajitupa kitandani na hapohapo usingizi ilinipitia.
mida ya saa 5 usiku nilistuka kutoka usingizini nikanyanyuka na kueleka chooni,ila wakati nakaribia kwenye mlango wa choo nikawa nasikia minong'ono ya watu wawili na nilijua fika monong'ono ile ni ya angel na dada yake,ninyatia hadi kwenye mlango wa bafu nikawa nasikiliza wanachoongea.
"angel bby prease nikija kusikia umenisaliti aisee nitakufukuza hapa na nitakurudisha kijijinini sawa mimi nakupnda sana"
"siwezi kukusaliti sababu unanikuna sana bby,nakupenda dada"
dah nilizidi kuumia sana jinsi nilivyokuwa nampenda angel ila wapi akili yake ishakuwa ya kusagaba tu.
"tanua vizuri nikusafishe vizuri K yako mamaa maana leo nataka nikunyonye hadi ukojoe mkojo wa kawaida sawa angel"
"usihofu mume wangu nakupenda mwili wako huu n leo nahitaji unizamishe dildo lote mume"
nilijikuta nanyong'onyea zaidi na nikarudi moja kwa moja chumbani kwangu,wakati nafunga mlango wa chumba tu na kule nilisikia mlango wa chooni unafungulia na wakaingia moja kwa moja hadi chumbani kwa madame vero.
nikiwa nafikiria nifanye nini zaidi juu ya kumtoa angel kwenye yale mapenzi nikaanza kusikia miguno ya mahaba.
"oooh...hapohapo....polepole mume..yesss..mmmh ni ncha ya ulimi tamu tamu"
angel akawa analalamika sana kitendo cha kutoa miguno ya mapenzi alinifanya na mimi mbo* yangu isimame na kukaka maa zaidi,nikafungua mlango wangu na kutoka nje hadi kwenye mlango wa chumba cha madame vero.
nikapeleka mboni za jicho langu hadi kwenye kitasa ch mlango,doooh nilizidi kuumia zaidi kwa jinsi nilivyoona anavyofanywa.
"zungusha kiuno angel naingiza vidole viwili sawa bby"
"yas nazungusha...oooh..tamu...nakupenda sana..ashhjhh..aaaa"
HUSIKOSE SEHEMU YA 31 YA HADITHI HII TAMU YA UTAMU WA MAMA,HUSIACHE KUSHEA ILI NA WENGINE WASOME KAMA,WEWE MAONI NI MUHIMU SANA.
DOWNLOAD APPLICATION YETU SASA KWA SIMULIZI NZURI ZA KUSISIMUA.
👉https://drive.google.com/…/1qtYFz3rlGY7cOjkNj6LYq1HSe…/view…
SAMBAZA KWA WENGINE NA HUKO MBELE NDIO KUTAMU ZAIDI

No comments:

Post a Comment