Breaking

Saturday, February 15, 2020

UTAMU WA MAMA Sehemu Ya 31

MTUNZI: GODFREY GODSTAR
CONTACT: 0712730692
FB PAGE: Godstar_tz
SEHEMU YA 31
"zungush kiuni angel naingiza vidole viwili sawa bby"
"yes nazungusha...oooh tamu..nakupenda sa..sa..sana...ashhjhh..aaah"
#ENDELEA NAYO
Angel aliendelea kulalama huku akizungusha kiuono kwa kufuatisha vidole vya madame vero,alikuwa anafumba macho huku akijinyonganyonga kwa kuvuta mashuka.
"bby tamu et...pole angel nakupnda...unanifanya niwe nakupenda kila siku..yes..zungusha uno..mimi wako..oooh"
"sawa..sawa..dada..nikune..ooooh..sitaki kutombw* na mwanaume yeyote dildo yako na vidole vyako vinaniridhisha...ooooh ..nyonya bby"
dah nilijukuta najitukana mwenyewe kimoyomoyo baada ya kusikia angel akimwambia dada yake hatamani kutombw* na mwanaume yeyote yule,duu roho iliniuma sana nilitamani niuvunje mlango wenyewe niingie ndani ila ndio hivyo sikuwa na ujanja wa kufanya hivyo.
madame vero alimgeuza angel na kumuweka mkao uli wa mbwa ambao kwa kizungu wanauita dogy style,madame alichukua dildo ambayo imefanana na uume ila huu ni uume wa bandia ambao wenyewe unauvaa kama chupi,basi madame vero aliuvaa na akawa kama mwanaume akamuingiza angel polepole angel hakuwa nyuma akawa anaikatikia kwa maringo na madaha sana,madame alianza kazi ya kupampu nje ndani.
"usichomoe..ooooh..aassjhhh..ku.ku..kuma yangu....oooh tomb* ...tomb...tomba hadi kum* iwake moto..oooh tamu yako tamu bbby"
angel alipiga kelele zaidi na hii ilikuwa inadhihirisha zaidi alikuwa anapata raha ya ajabu dildo ilikuwa inamkuna hadi madame akaamua kumbana mdomo wake ili asizidi kupiga kelele.
"nakuja...oooh..nakuja bby..oooh ongeza spidi..nataka ..kuku..ki..
oopoooossh..mmmmmh...t..taa.."
angel akawa anadalili zote za kufika kileleni,akawa anakakamaa kwa kuvuta mashuka na kukunja mashuka huku akiyang'ata kiuno kikawa kinazungushwa kwa nguvu yaani kasi iliongezeka zaidi kama unavyojua iwe kwa mwanaume au mwanamke furaha ya tendo ni kucheua au kukojoa.
"nakojoa...oooh bby nakojoa..nipe...nipe..nikojoe mwingi...tombaaa..oooohssssh..nimekojoa.."
madame vero alichomoa mbo* yake ya bandi baada ya angel kikojoa na angel aligeuka halakahalaka akaiingiza mdomoni kwake akawa anaisafisha kwa kuinyonya na kuiramba na ulimi wake,wakati akiwa anainyonya ile mbo* ya bandia madame akawa anamuingiza vidole kwenye K yake.
"angel leo mbona umepiga kelele sana tofauti na siku zote kwanini hadi unasahau kwamba humu ndani kuna masumbuko?"
"nisamehe dada vero leo umenikuna vizuri yaani hadi nimejihisi napaa, nilitamani usichomie hilo dildo"
wakati hayo yote yanafanyika masumbuko mimi bado nipo mlangoni nachungulia kwenye tundu la kitasa,huku na mimi mashine ikiwa imesimama balaa nusura itoboe boksa,nyege zikawa zimenipanda maradufu maana nilikuwa naiona vizuri K ya mwalimu wangu wa darasa madame vero tena alinipagawisha zaidi kwa zile shanga alizozivaa kiunoni na kiuno chake kama nyigu,hamu ya kutaka kuwatomb* wote ikanijia,nikajikuta najisemea mwenyewe lazima niwatomb* wote mtu na dada yake si wanajifanya hawajui mbo* ya mwanaume na hawaijui radha yake,mimi ndio masumbuko nitawatoa mimi bikra ya mapenzi ya mwanaume.
madame vero akawa anaivua ile mbo* ya bandia akajilaza kitandani na kuitanua miguu yake,dah kuna wanawake wana K nzuri na safi wanajua kujitunza yaani nipo mbali ila nilishuhudia kuona uwanja msafi umelimwa vizuri kabisa.
angel alimtanua tena madame akapeleka ulimi wake moja kwa moja hadi kwenye kiarage cha madame,madame alistuka kidogo baada ya ulimi wa angel kugusa kisim* chake,angel alianza kukiramba kisim* cha madame vero kwa ustadi wa juu kama mbwa vile analamba mfupa,alikuwa analamba na kukinyonya huku akiingiza kidole chake cha kati ndani ya kum* kuitafuta g-spot.
"angel bby polepole...oooooh..ulimi wako unanitekenya vizuri..oooh utaniua..adhhhj.kumamamako angel..ooooh sssss..yesss bbb..haphapp.
"
madame akawa kama mtoto anayelilia pipi kwa mtoto mwenzake kumbe ni mtu mzima,angel alizidisha kumuonyesha ufundi dada yake,na madame naye akawa anakatika huku akizichezea shanga zake...
HUSIKOSE SEHEMU YA 32 YA HADITHI HII TAMU YA KUSISIMUA YA MAPENZI YA UTAMU WA MAMA.
DOWNLOAD APPLICATION YETU SASA KWA SIMULIZI NZURI ZA KUSISIMUA.
👉https://drive.google.com/…/1qtYFz3rlGY7cOjkNj6LYq1HSe…/view…
SAMBAZA KWA WENGINE NA HUKO MBELE NDIO KUTAMU ZAIDI

No comments:

Post a Comment